• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull Caribe

zinzin80

Member
tình hình lâu lâu lên anh chơi lại có cả ruợu rắn của nhà hahahahahahah:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

trangphuong

Active Member
tình hình lâu lâu lên anh chơi lại có cả ruợu rắn của nhà hahahahahahah:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Bằng sao được tuyêt ngao ngâm rượu nhà em...ka..ka...
Mà dây yên ngựa em tặng này, vừa rồi đấy, với khung hình như này sau gả cho PuMa chắc ra con tương đối đẹp.

zinzin80

Member
ừ nhỉ vừa phết hihihi puma vật vã lắm rồi anh ạ.có đòi ra chơi với ngao cái hahahahha loanh quanh có khi em lại sắp có mũi đỏ nuôi chơi:D:D:D:D:D:D:D nhưng tình hình quân số đang nhiều quá anh ạ:(:)(:)(:)((

my_lucky

Active Member
puma...

Bằng sao được tuyêt ngao ngâm rượu nhà em...ka..ka...
Mà dây yên ngựa em tặng này, vừa rồi đấy, với khung hình như này sau gả cho PuMa chắc ra con tương đối đẹp.
* 22 cân thì bằng cân dark à anh, nhìn ty con caribe không to bằng con dark và $.Hi vọng bọn này mắn đẻ như con mẹ nó....ka ka ka

ừ nhỉ vừa phết hihihi puma vật vã lắm rồi anh ạ.có đòi ra chơi với ngao cái hahahahha loanh quanh có khi em lại sắp có mũi đỏ nuôi chơi:D:D:D:D:D:D:D nhưng tình hình quân số đang nhiều quá anh ạ:(:)(:)(:)((
* bên công ty anh lo gì thiếu đất, cùng lắm qua tết anh thuê luôn cái miếng gần đó mà dựng 1 khu chuồng, mấy anh em bên đó cùng chơi, lo gì anh.Chỉ sợ loanh quanh lại ra NgaoPit thôi anh à=))=)):D

Hung.tinhyeu

Active Member
Tập luyện...

Xinh gái không các anh pitbull xmen?

Rất xinh gái, trông lại ra dáng thiếu nữ nữa chứ, kiểu này em nó lại sắp lên giống lần 2 đây. Nếu có lên giống lần 2 thì đừng cho phối vội nhé, đợi khi nào lên giống lần thứ 5 hẵng cho phối như vậy cho nó chắc.

trangphuong

Active Member
Rất xinh gái, trông lại ra dáng thiếu nữ nữa chứ, kiểu này em nó lại sắp lên giống lần 2 đây. Nếu có lên giống lần 2 thì đừng cho phối vội nhé, đợi khi nào lên giống lần thứ 5 hẵng cho phối như vậy cho nó chắc.
Ka..ka...
Thôi cứ lần 2 là em cho phối, không mấy anh em mê pitbull sốt ruột rồi...:D...

my_lucky

Active Member
Anh ơi để anh em ăn tết cho ngon đã, chứ giờ mà có tin gì lại phi hết lên TN thì HN vắng tanh hả anh???

trangphuong

Active Member
Anh ơi để anh em ăn tết cho ngon đã, chứ giờ mà có tin gì lại phi hết lên TN thì HN vắng tanh hả anh???
Đâu có gì 22 anh về nhân tiện túm thằng puma về nuôi tầm hơn tháng cho quen ấy mà, cuối tháng 3 may ra mới ...anh em ơi...:D...Lại cho hết anh em thôi đ/c nhỉ?
em nó bao nhiêu KG rồi anh Phương ơi?????:angel:
24kg hơn rồi em ơi, chắc đủ năm đủ tháng phải 27-28kg.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đâu có gì 22 anh về nhân tiện túm thằng puma về nuôi tầm hơn tháng cho quen ấy mà, cuối tháng 3 may ra mới ...anh em ơi...:D...Lại cho hết anh em thôi đ/c nhỉ?

24kg hơn rồi em ơi, chắc đủ năm đủ tháng phải 27-28kg.
PIS nhà em mãi chả thấy gì,có khi em nó dậy thì muộn rồi anh ạh :D

trangphuong

Active Member
PIS nhà em mãi chả thấy gì,có khi em nó dậy thì muộn rồi anh ạh :D
Mà đàn đấy cũng chỉ thấy con la và con này nhà anh salo thôi, không thấy mấy lão kia thông báo gì, cũng may hôm 22-11 anh phát hiện ra không thì cũng chựu.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mà đàn đấy cũng chỉ thấy con la và con này nhà anh salo thôi, không thấy mấy lão kia thông báo gì, cũng may hôm 22-11 anh phát hiện ra không thì cũng chựu.
Hôm nay sang nhà anh Đại chơi vui quá anh ạ, có clip cũng hay chán thật youtobe của em lại bị khóa rồi, cái tội chuyên post chọi chó, giờ chả biết UP vao đâu :((

trangphuong

Active Member
Nếu cho phối thì mang xuống Hải Phòng nhé, hy vọng là có....................................
Thôi anh à cứ sử dụng thằng PuMa coi sao đã,cho nhẩy kiếm cái đòn chân, mà hơn nữa mấy anh em cũng mong muốn thế đa số lại thích mầu đen kẻ vẽ thế mới đau...
Ta về ta tắm ao ta....mà...:D...
Kính anh!

Hung.tinhyeu

Active Member
Thôi anh à cứ sử dụng thằng PuMa coi sao đã,cho nhẩy kiếm cái đòn chân, mà hơn nữa mấy anh em cũng mong muốn thế đa số lại thích mầu đen kẻ vẽ thế mới đau...
Ta về ta tắm ao ta....mà...:D...
Kính anh!
Hì, vậy từ bây giờ đi nhặt gạch vụn để xếp, biết đâu mèo mù lại vớ được cá rán mầu đen kẻ vẽ có đòn chân. THÂN