• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull cái đi phối giống về lại ra máu?

dell

Member
mình xin hỏi mọi người, ai có kinh nghiệm nuôi chó đẻ cho mình biết với.
Chẳng là em cún nhà minh đi lấy giống về được khoảng 1 tuần thì tự dưng lại ra máu ở bộ phận sinh dục, máu màu thẫm, thẫm đen, kg biết nó có bị làm sao kg? hay em nó vẫn chưa hết kinh hả các ban???

Khổ thân con bun!Nếu mà mới phối đc chục ngày ra máu màu đen thì hơi căng anh ạ!

kakapham

Member
mình xin hỏi mọi người, ai có kinh nghiệm nuôi chó đẻ cho mình biết với.
Chẳng là em cún nhà minh đi lấy giống về được khoảng 1 tuần thì tự dưng lại ra máu ở bộ phận sinh dục, máu màu thẫm, thẫm đen, kg biết nó có bị làm sao kg? hay em nó vẫn chưa hết kinh hả các ban???
e Husky nhà mình trước phối xong cũng bị thế nhưng vẫn đẻ bình thường bạn ah,nhưng đẻ được có 2 bé thui.

tamtea

Member
có lẽ bạn đã đọc số đỏ Vũ Trọng Phụng!!

có lẽ bạn đã đọc số đỏ Vũ Trrọng Phụng!! Nên bạn mới xuân nhu vậy!! Còn bạn kia mình nói luôn nhé!! Em cún của bạn tỷ lệ 90% là hỏng rùi!! Tẩm bổ cho em ý để em ý nhanh hồi phục để lên giống lần tiếp theo đi!! Chúc bạn may mắn!!!!!
;;);;);;);;);;);;);;);;);;)
e Husky nhà mình trước phối xong cũng bị thế nhưng vẫn đẻ bình thường bạn ah,nhưng đẻ được có 2 bé thui.

pitHN

có lẽ bạn đã đọc số đỏ Vũ Trrọng Phụng!! Nên bạn mới xuân nhu vậy!! Còn bạn kia mình nói luôn nhé!! Em cún của bạn tỷ lệ 90% là hỏng rùi!! Tẩm bổ cho em ý để em ý nhanh hồi phục để lên giống lần tiếp theo đi!! Chúc bạn may mắn!!!!!
;;);;);;);;);;);;);;);;);;)
tamtea đã không biết gì thi đừng phát biểu lung tung, làm cho chủ topic thêm lo lắng.
Biểu hiện như vậy sau khi phối về được 10 ngày là bình thường ban ạ, khả năng dính bầu là 99% rồi đó, xin chúc mùng Hn sắp có thêm đàn pit đẹp

pitHN

Husky nhà bạn đậu ít là do tính ngày chưa chuẩn đó thôi, phải theo dõi kỳ kinh chuẩn sẽ biết được ngày trứng rụng nhiều, hơn nữa cũng phải do con đực nữa bạn nhé

jen

Member
Up nhờ các cao thủ, husky nhà em phối hơn 10 ngày về cũng bị thế này !

lahuunghi

theo mình biết nếu sau khi lấy giống khoảng 10 ngày mà ra một ít máu đen thì chắc chắn có thai đấy bạn, chúc mừng