• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull baby nhà Mr Hưng Hà Nội

Konica.dog

Member
Thể theo lời yêu cầu của chủ cún, Konica lập topic này để giúp Mr Hưng thường xuyên theo dõi được sự phát triển hàng tuần của cún và Konica cũng mời các bạn yêu Pit cùng xem

Chúc cháu ham ăn chóng lớn !

Konica.dog

Member
Cảm ơn các bạn đã quan tâm, rất tiếc đàn này female đã hết. Konica hẹn các bạn một dịp gần nhất nhé :x:x:x:x

Konica.dog

Member
A.Khánh có em bulldog nào ko anh
Anh chỉ chơi Pit thôi em ơi :D, ô mà dạo này em trai chuyển sang chơi bulldog rồi à ? Ai mà dám làm em trai anh hết đam mê Pit thế ? nói với anh để anh cho nó một con :D:D:D:D

hungtam307

Thể theo lời yêu cầu của chủ cún, Konica lập topic này để giúp Mr Hưng thường xuyên theo dõi được sự phát triển hàng tuần của cún và Konica cũng mời các bạn yêu Pit cùng xem

Chúc cháu ham ăn chóng lớn !
cám ơn Khánh nhé, nhớ up ảnh thường xuyên

my_lucky

Active Member
Nhìn nhóc này bụ bẫm thật, với cái kiểu kẻ vẽ như thế này kết hợp với mầu vện nữa thì thật là độc đáo, cứ chúc mừng chủ cún trước đã:-h:-h:-h

cocker.fan

Active Member
Anh chỉ chơi Pit thôi em ơi :D, ô mà dạo này em trai chuyển sang chơi bulldog rồi à ? Ai mà dám làm em trai anh hết đam mê Pit thế ? nói với anh để anh cho nó một con :D:D:D:D
Ông bà già e a ạ =)) ông bà ý ko chịu tậu nhà vài hécta cho e nuôi pit ăn tập,bắt nuôi trên sân thượng nên e đành phải chia tay mấy chú pit ham thể dục thế thao.Nên e đang muốn kiếm 1 con bulldog cho chạy loăng quăng trong nhà:p

Konica.dog

Member
Cún con nhà Mr Hưng đã mở mắt và sau đây là một vài bức ảnh của cháu nó. Vì các cháu nghịch quá nên Konica chỉ chụp được 1 vài ảnh thôi, các bạn xem Video clip nhé

Con nhà Mr Hưng là hay vượt rào lắm đấy (bằng chứng đây anh)

cocker.fan

Active Member
Cún con nhà Mr Hưng đã mở mắt và sau đây là một vài bức ảnh của cháu nó. Vì các cháu nghịch quá nên Konica chỉ chụp được 1 vài ảnh thôi, các bạn xem Video clip nhé

Mấy nhóc này màu đẹp quá :x:x:x:x:x:x:x:x

hungtam307

Đẹp lắm, cám ơn rất nhiều, có ai khen cún của mình không

Konica.dog

Member
Hôm nay là đầy tháng các cún, mình up ảnh và clip các cún lên cho anh em chia vui nhé. Ảnh cún Pit nhà Mr Hưng tròn tháng nè

Clip các cún đây

my_lucky

Active Member
Anh Khánh ngày mai chuẩn bị ra bến xe nhận rọ mõm nhé, chúc anh em Pitbull HP luôn đoàn kết, gắn bó để đẩy mạnh phong trào đi lên thêm một tầm cao mới.Thân!

Lao_hac_80

Member
hix.....chán ông Khánh này quá. lập cả topnick mà chỉ phục vụ mỗi Mr hưng.Sao không quay từng cá thể chứ.còn thằng nhọ mõm xấu nhất đâu rồi.Tìm hoài không thấy....mong....

Konica.dog

Member
hix.....chán ông Khánh này quá. lập cả topnick mà chỉ phục vụ mỗi Mr hưng.Sao không quay từng cá thể chứ.còn thằng nhọ mõm xấu nhất đâu rồi.Tìm hoài không thấy....mong....
Hi..hi.. Nó đây, nó đây. Vì bạn không bảo nên mình đâu biết ;)

Lao_hac_80

Member
thanks anh nha.anh chụp ảnh nhóc nhìn ngộ ghê.nghe thiên hạ đồn rằng anh sắp có đàn mới.nó có họ hàng gì với đàn này ko vậy?nếu không, anh cho em đặt 1 bé bò sữa cái nhé.không gọi đt nữa nhé.tốn tiền lắm....hjx....