• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull Báo nhà Cường mẩu

cuongmau

Member
Pitbull_bn. Uhm nó béo E ah. Tai tết A ko tập tành j cho nó. E xem rảnh thu xếp mang con của E về Ae mình cho giao lưu 1 ty. Hiiii.

Mrwarm89. Cảm ơn bạn đã có lời khen. Hình như bạn cũng nuôi 1 con bắt nhà A thịnh phải ko?

cuongmau

Member
nhìn ảnh báo xong quay ra nhìn ken nhà mình mà thấy lòng buồn tê tái :((
Ai vậy? Cún nhà bạn được bao nhiu tháng rồi. Báo nhà mình thật ra cũng bình thường mà bạn. Nhìn ở ngoai thì không được như thế này đâu. Chụp lên ảnh nên ban nhin thế thôi. Đánh cũng ko tốt nữa đòn lối bình thường được mỗi cái mầu lông đẹp bạn ah. Bạn cứ chịu khó tập cho ken của bạn đi. Sau này có khi lúc đấy nhìn ken của bạn song nhìn con báo mình lại thấy buồn ý.

halinh2012

Member
@ a Việt Anh : Nó béo qá a ạ.. Mà e thì lười qá,a có bài tập nào cho cả chủ cả chó k a :))
@ Cường : Ken là cùng đàn vs con Báo đấy b :)

cuongmau

Member
@ a Việt Anh : Nó béo qá a ạ.. Mà e thì lười qá,a có bài tập nào cho cả chủ cả chó k a :))
@ Cường : Ken là cùng đàn vs con Báo đấy b :)
Vậy bạn post ảnh của ken lên đây đi cho Ae chúng nó hội ngộ.

halinh2012

Member
béo như lợn,post ảnh lên dễ có nh` gạch về xây nhà lắm b ạ kaka. Tại mình bận qá chẳng có thời gian cho nó tập tành đều đặn,cứ buổi nọ buổi kia nên nó béo mà ì ạch lắm... Vs cả nhà t ai cũng chiều nó,toàn giấu t cho nó ăn nhiều =((

cuongmau

Member
béo như lợn,post ảnh lên dễ có nh` gạch về xây nhà lắm b ạ kaka. Tại mình bận qá chẳng có thời gian cho nó tập tành đều đặn,cứ buổi nọ buổi kia nên nó béo mà ì ạch lắm... Vs cả nhà t ai cũng chiều nó,toàn giấu t cho nó ăn nhiều =((
Có phải con này ngày xưa vần với con bull của A Thành ở trong trại của A Hiếu ko?

Chẳng hiểu sao chó nhà em 9 tháng người lạ vào thì sủa nhưng người ta dọa cái thì són đái chạy các bác ạ. Anh em ai biết làm thế nào và đến khi nào nó bướng hơn thì chỉ giúp em cái nhé???tks.

vanduoc

chó bác đẹp thật,bác tự cắt tai ỏ nhà ah', có bi quyết gì kô, chia sẻ e với, e tên Được ở lạng sơn

TiTinTin

Member
E chào a Cường. E Báo đẹp quá a ạ. E cũng đang rất mê và kiếm những em khoang màu như thế này. A Cường có thể giúp em không. E ở HN. Và thực sự đam mê nhưng em chưa tìm thấy em nào ưng ý , mà có cũng toàn em cái không có đực

cuongmau

Member
E chào a Cường. E Báo đẹp quá a ạ. E cũng đang rất mê và kiếm những em khoang màu như thế này. A Cường có thể giúp em không. E ở HN. Và thực sự đam mê nhưng em chưa tìm thấy em nào ưng ý , mà có cũng toàn em cái không có đực
NẾu bạn mới Choi và thật sự muôn Choi thì nên Tim hiểu kĩ ttrường khi mua chó bạn a. Thật ra báy giờ pit rẩt nhiều loại nào cũng có kể cả pit lai cũng rất nhiều. Đung vôi vàng bạn ạ. Bạn nên Tim hiểu về nguồn gốc và bố mẹ của con chó con bạn ạ. Nếu chọn đđược 1con pit mà có thể ưng ý về cả nguồn gốc tính cách và màu lông thì quả La rất khó

quy.da.hn

Member

the ban thay em nay cua minh the nao? em no la cai. duoc 4.5thang. mac du la pai nu nhung nhiu a duc con bi danh cho chay mat dep day nha