• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull Báo nhà Cường mẩu

Đình Hoàng

Chủ thớt có con chó đực đẹp quá!Bác làm ơn cho e xin số đt với địa chỉ nhà.E đang cần tìm chó đực đẻ phối...Thanks a nhiều

vui duyên mới không quên nhiêm vụ.thằng chủ này có duyên mới nó quên báo rồi.hic
hôm nào rảnh lên thăm báo nhé...lên đầu cho báo

cuongmau

Member
vui duyên mới không quên nhiêm vụ.thằng chủ này có duyên mới nó quên báo rồi.hic
hôm nào rảnh lên thăm báo nhé...lên đầu cho báo
hihihihihi. ko phải E vui Duyên mới mà quên nhiệm vụ đâu A Đại ơi. a nói vậy oan cho E.:(:)(:)(( Chỉ là E cảm thấy buồn chán vì 1 số Ae chơi pit cung nên thành ra E cũng cảm thấy buồn ko có hứng thú với trò tập luyện đánh đấm nữa thôi A ạ.

hihihihihi. ko phải E vui Duyên mới mà quên nhiệm vụ đâu A Đại ơi. a nói vậy oan cho E.:(:)(:)(( Chỉ là E cảm thấy buồn chán vì 1 số Ae chơi pit cung nên thành ra E cũng cảm thấy buồn ko có hứng thú với trò tập luyện đánh đấm nữa thôi A ạ.
đam mê và sở thích,không nên bỏ.mỗi người 1 nghề,mỗi người 1 tính....xã hội luôn vậy mà. luôn tìm nguồn vui cho mình và ok với người mình thích,là.............................OK...HI

yonglee

Member
Báo sắp đc làm bố lần nữa rồi, cố gắng giữ lấy đam mê a ah, trc hết là vì mình rồi sau mới vì ng khác a ah, vẫn còn nhiều a e tâm huyết mà

kubikubi

Member
Mẹ nó màu vàng cũng như màu con Báo bạn ạ. thế mà ra con lại ko có con nào mài giống bố mẹ
Hay nhỉ, ra toàn nâu với trắng ah bạn! Đàn con ra mầu sắc đẹp phết, con trắng kia trông thích thật, như con lợn con :D:D

cuongmau

Member
Hay nhỉ, ra toàn nâu với trắng ah bạn! Đàn con ra mầu sắc đẹp phết, con trắng kia trông thích thật, như con lợn con :D:D
cả 2 đàn đều thế bạn ạ. con này ở đàn trước còn gần như trắng tinh
[/QUOTE]