• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL ĐU LỐP đầu tiên tại VN

chủ nhật mấy anh em mang mấy em pit ra cv thống nhất nhé.để ae giao luu học hỏi kinh nghiêm....................9h30 ngày 17thang 7 nha

hungvu

Member
anh la` than tuong cua' em do' anh hung` vu~ a.e moi' choi pit.co' ji` pac' chi' jao' them cho em nha'
:D có gì đâu. Pitt nhà dk được bao nhiêu tháng rồi.lúc nào Anh em ngôi một hôm ở quán nước nhà V.Anh thảo luân kinh ngiệm. Ra nhiêu vấn đề đây:D

hungvu

Member
chủ nhật mấy anh em mang mấy em pit ra cv thống nhất nhé.để ae giao luu học hỏi kinh nghiêm....................9h30 ngày 17thang 7 nha
Nhất trí.hv sẽ mang cháu Khoai Tây đi gặp mặt anh em và các cô chú nó.:-h

hungvu

Member
thằng ôn con này cũng ghê quá đấy anh Hungvu ơi, hôm nào cho mấy ae nó gặp nhau đọ hàm xem ai cắn lâu hơn đi=)). con bé này bây giờ đc bao nhiêu kg rồi anh. anh em mình có khi phải làm 1 hôm off cho mấy em Pitt thôi nhỉ:x
Hi.nó gây lăm kupi ạ.chắc không bằng mây ae nó trên hn.pitt nhà e được bao nhiêu kg rồi?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hi.nó gây lăm kupi ạ.chắc không bằng mây ae nó trên hn.pitt nhà e được bao nhiêu kg rồi?
Bác Hungvu dạo này từ ngày Lộc Lợn biết đu cắn có vẻ ham ngồi vietpet ghê, quả này chắc em lại phải cho bác từ giã vietpet mới được ....kakakakak :p:p

hungvu

Member
Bác Hungvu dạo này từ ngày Lộc Lợn biết đu cắn có vẻ ham ngồi vietpet ghê, quả này chắc em lại phải cho bác từ giã vietpet mới được ....kakakakak :p:p
Hị hị.Chu Tùng thông cảm.mây năm tiếp kiệm xiên nên mua được iPad đâm ra lên mạng mọi lúc mọi nơi.không nhất thiết cứ phải ngôi ở cty mới vào mạng.hị hị<:p

kubikubi

Member
gầy lắm ah anh, con nhà em thì chắc đc tầm 5 kg hơn tí thôi mà, chủ nhật này anh em mang ra công viên thống nhất off anh nhé! mang luôn Lộc lơn theo anh ah, hihi:))

hungvu

Member
A sẽ cố gắng lôi con Lộc Lơn và cái lốp đi.hi vọng La cháu nó ngoan ngoãn không gây mất đoan kết ae.<:p

Thanh_arch

Member
Chú Tùng biết sao không? Tại chú này bạo mồm bạo miệng xưng anh quá nên không thích các em nhỏ, chỉ thích các em hơn chú ấy vài tuổi thôi... thế nên... kekeke như chú nói ấy!

_DIAMOND_1984

Chú Tùng biết sao không? Tại chú này bạo mồm bạo miệng xưng anh quá nên không thích các em nhỏ, chỉ thích các em hơn chú ấy vài tuổi thôi... thế nên... kekeke như chú nói ấy!
Ô thế hoa ra bác Hungvu có năng khiếu và sở trường lái máy bay bà già hả anh ??? :p:p

_DIAMOND_1984

Chú này hnay trốn cơ quan ở nhà quay clip LL đu lốp. Các anh em chờ xem nhé.>:D<
Đam mê mà bỏ bê công việc thế này thì ai theo kịp bác nhỉ, từ HN trốn làm về Bắc Ninh ngồi quay clip Đu lốp thế này thì nể luôn rồi :)):))

hungvu

Member
Chuẩn bị ra mắt clip LỘC LỢN ĐU RẺ PART 2 . rất mong anh em đón xem>:D<>:D<>:D<

my_lucky

Active Member
Tóm gọn anh Long chém gió, cái clip 1 toàn hungvu với em quay, tay anh cầm xích thì tay nào quay chứ??? Clip 2 thì 2 ông chia nhau hò hét:)), ăn chia không đều kiểu này khéo lại phải làm chuyến xe bus 54 sang đầu đường 18 thôi=))