• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Hà Nội

Status
Không mở trả lời sau này.

chicken

Member
Hà Nội giờ nhiều anh em chơi pit nhưng kín tiếng quá! anh em xem thế nào vào khuấy động phong trào rồi xin mod cho lập thành hội pit cho vui :D:D:D
Em xin đóng góp 1 chú pit khá đẹp tại Hà Nội đấy :)):)):)):))

Còn mấy chú nữa nhưng còn nhỏ, ém hàng đợt sau về chụp ảnh up lên cho vui =))=))=))

trangphuong

Active Member
Em pitbull này nhìn quen quá, hỏi em chút có phải cu pit này của một người tên P không vậy?
Nick có chữ Kiếm....ka...ka....

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Pit của bạn xoaykiem đúng không hả chicken ơi?? em này anh biết lâu rồi, cũng là 1 cu PIT đẹp đấy.Chỉ tiếc xoaykiem ít khi cập nhật lắm.

chicken

Member
hehe! chuẩn không cần chỉnh, chỉnh không cần sửa, mà đã sửa là sai. Giờ có em sẽ chuyên đi cập nhập đây

TungKon

Member
anh em ha nội cũng có sở thích chơi pit giống anh em dưới hp quá,hà nội và hp chơi pit nhiều,nhưng mỗi a e sai gòn là không chơi.hj hj.

chicken

Member
anh em ha nội cũng có sở thích chơi pit giống anh em dưới hp quá,hà nội và hp chơi pit nhiều,nhưng mỗi a e sai gòn là không chơi.hj hj.
Hà nội nhiều người nuôi pit lắm nhưng mà toàn giấu hàng thôi, ông Nhiên người TQ tổng giám đốc công ty Hoa-Việt ở Kim Mã cũng nuôi pit và Ngao Tạng, và ông ý hứa sẽ tìm cho mình 1 con pit ngon hơn cả con đang nuôi :)):)):))

tingu1988

các bác ra hàng dầu , ngã tư cắt cầu gỗ sẽ thấy 2 chú pit màu vàng nhạt 4 tháng tuổi , có thể nói đẹp hơn bé trên kia , nhà đó nổi tiếng về nuôi chó lắm các bạn thích cứ ra đó hỏi tham khảo cách nuôi.

chicken

Member
con o hang dau là con bị con mộc nhĩ cắn đó anh phương ơi! hahaha

TungKon

Member
hay thật,bé mộc nhĩ của chicken bé tí mà đã chiến như thế rồi,lơn lên lai thành hung thần mất thôi.hjhj.mong bé các bé nhanh lớn để tớ với bạn thành thông gia nhi ?hjhj.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
hay thật,bé mộc nhĩ của chicken bé tí mà đã chiến như thế rồi,lơn lên lai thành hung thần mất thôi.hjhj.mong bé các bé nhanh lớn để tớ với bạn thành thông gia nhi ?hjhj.
Chú em cái gì cũng nhanh chân nhanh tay thật đấy, đã GIẤM cho 2 em nó từ bây giờ rồi đấy hả:D

TungKon

Member
sao hội pit có vẻ trầm thế nhi?anh em ở diễn đàn ai có pit thì cho ít ảnh lên đây để anh em chém gió tí cho vui đi,hj hj,

xoaykiem

Member
Thanks chú chicken đã pót ảnh ku pít nhà anh,Mộc nhĩ của chú em dạo này thế nào? thằng Mộc nhĩ là đầu gấu lắm đấy kakakkakaka

Status
Không mở trả lời sau này.