• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

longtroc

Member
mừng em công việc mới lại thằng ku Tùng sang anh kể xấu rồi hén?:D em vẫn làm đúng ngành nghề đấy nhưng cty khác thôi mà,vẫn có rượu ngon uống ngập mồm;););) Anh cứ sang đây đi!!!say đấy:)):)):))
kinh đây nhỉ ? em ơi anh chơi cả dòng chi wa wa hay phết đấy cũng dữ kinh khung luôn hi hi vui lăm em a , để anh nuổi đẻ anh tặng mỗi đứa 1 chú :D:D:D anh đợi sàn về là tiến hành làm chuông thôi

kinh đây nhỉ ? em ơi anh chơi cả dòng chi wa wa hay phết đấy cũng dữ kinh khung luôn hi hi vui lăm em a , để anh nuổi đẻ anh tặng mỗi đứa 1 chú :D:D:D anh đợi sàn về là tiến hành làm chuông thôi
Anh có mấy em chihuahua rồi?không sợ Pít nó cắn cho một cái thì sao :-??

80B-1459

3:-OĐôi bạn thân rất thân................................................Tâm sự hai người đàn ông.............................3:-O

longtroc

Member
có 1 em cái rồi trắng kem em a , hôm qua bắt về :D:D:D nuôi chơi ở dưới nhà pit ở trên gác tránh đụng độ :))

pittbull_tn

Member
Trích lời 1 anh trọc bắc nình " Chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau " =)) =))

80B-1459

Chết chết...anh long xem lại pitbull tn đi...nói câu đấy là hơi lo đấy...................%-(hay là lại có tình cảm với anh trọc rùi

Topic của Minh chỉ giao lưu Pítbull thôi nhé =)) Anh Long ma nuôi em khác thì mời anh sang bên dòng chó nhỏ :)| nhưng mà em biết anh không bỏ được pít đâu:)):)):)):)):)):)) đợt này
đau tay bỏ qua cho ông anh nhé...hi hi :p cho em 1 con!!!!!!=))=))=))=))=))=))=))=))

Để mình đi mua giúp hai anh ý , bánh xà phòng =))
xà phòng gì vậy Páo ơi?ý chú bây giờ thế nào?:D:D:D:D:D có đàn cún đẹp mà không chuẩn bị nước thuốc mời anh em đến chơi nhé ặc ặc <:p<:p<:p

longtroc

Member
:-ssVãi chưởng quá anh ơi:-o,khổ thân cho em cún kia-ai bảo loanh quanh khu bảo tồn động vật nguy hiểm =))=))=))=))=)) thế mới là Pítbull - Đẳng Cấp! :x;;)
đã dậy chưa vây ? anh đang chuẩn bị đi sang đấy bây h đây hiii hiiii sơ không giữ nổi em cún đây này :(:(:(:(

đã dậy chưa vây ? anh đang chuẩn bị đi sang đấy bây h đây hiii hiiii sơ không giữ nổi em cún đây này :(:(:(:(
Anh ơi,hôm nay sang thì anh đừng mang con Mẹ Đốp sang vội nhé,em chưa chuẩn bị chỗ nuôi,em sắp đi ctác mà nhà thi không có ai chăm các em ý đâu. :)):))

Thế là cuối cùng em Bull nhà mình dã có chỗ ở mới,khang trang sạch sẽ hơn chỗ cũ rất nhiều :x:x:x nhưng quan trọng là gia đình em không còn nghe tiếng than vãn của hàng xóm vì mùi nước hoa phát ra từ em ý trong thời tiết như thế này =))=))=))

80B-1459

Thế là cuối cùng em Bull nhà mình dã có chỗ ở mới,khang trang sạch sẽ hơn chỗ cũ rất nhiều :x:x:x nhưng quan trọng là gia đình em không còn nghe tiếng than vãn của hàng xóm vì mùi nước hoa phát ra từ em ý trong thời tiết như thế này =))=))=))

Anh minh ơi nhà anh ở đâu đây.....em muốn qua nhà anh xem mấy con pit và xem cái ***g anh làm.........

up cái nào cho ace xem tí cho vui,chúc một ngày mới,một này đầu tháng an lành hạnh phúc ,thân all....:x:x:x:x:x:x

kubikubi

Member
up cái nào cho ace xem tí cho vui,chúc một ngày mới,một này đầu tháng an lành hạnh phúc ,thân all....:x:x:x:x:x:x
Anh Minh đầu tư chuồng trại kinh quá! Trông ngon quá, thế này thì Bull tha hồ sướng rồi. Hôm nào chạy qua ngắm phát xem sao? Kiểu này là lại bỏ làm ở nhà chăm chó mất thôi! Sao bảo không nghiện anh Minh ơi, kiểu này là bắt đầu nặng rồi đấy, keke. Chúc mừng ông anh<:p