• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit bull FêFê nhà Hưng-con

matphanh

Member
Em xin được giới thiệu tới toàn thể ace trong câu lạc bộ pit bull ,bé pit bull cái 14tháng tên FêFê nhà em ạ .
Đây là 1số hình ảnh hiện tại kủa em nó ,mong ace dậy bảo thêm ạ !

Em mới lầm đầu tiên đăng bài có gi ko phảo mong ace bỏ qua cho ạ .
Ace cho em lợ video kua em nó mấy hôm nữa em sẽ đăng lên sau ạ. >:D<>:D<

Mrwarm89

Member
Hôm trc có 1 bài có cả video em Fe nhảy cắn lốp rồi mà ( đã mắt thật) ai nói chó cái không xuất sắc :)

matphanh

Member
Hôm trc có 1 bài có cả video em Fe nhảy cắn lốp rồi mà ( đã mắt thật) ai nói chó cái không xuất sắc :)
Hihi !Thanks bạn . Bài đấy mình nhờ mod sóa hộ ,để mình lập riêng 1bài về bé Fê nhà mình bạn ạ . hihi

matphanh

Member
Hihi ! em mới nuôi tạm 2em cái đã anh ạ ,còn bé đực thì em đang nghiên cíu bắt sau anh ạ . Anh dạo này nuôi mấy bé rồi ạ ?????
damquamg_phuc : Thanks bạn .

HaLiDKNY

Member
A 2 đực :)) a thì k thích nuôi chó cái dau đẻ đái mệt lắm , con fe chưa salo hả e

matphanh

Member
A 2 đực :)) a thì k thích nuôi chó cái dau đẻ đái mệt lắm , con fe chưa salo hả e
Hihi ! Vâng ạ ,hnào anh cho Em ngắm nghía 2bé nhà anh 1cái . hihi . Fe sắp salo rồi anh ạ ,chắc là trong tháng này anh ạ .:D

Challenger

Member
Up trả chủ Topic này....Phê rồi đấy=))

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=uVfk_oRtPhk&feature=youtube_gdata_player[/YOUTUBE]