• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pinscher lai chihuahua nè các bạn

linkya

Member
ối, dễ thương quá. bé nằm trên giướng nhìn như thú bông ý.
nuôi chó nhỏ thích thật, có thế lên giướng nắm.

cún nhà bạn hạnh phúc quá, được ngủ trên giường. còn e nhà mình thì ko bao giờ được leo lên giường luôn, đừng nói là ngủ. Vì e nó là EBull, nước vãi chảy tùm lum, đã vậy, quậy ko thể tả. chúc chó bác khoẻ mạnh

mypet

Member
cún nhà bạn hạnh phúc quá, được ngủ trên giường. còn e nhà mình thì ko bao giờ được leo lên giường luôn, đừng nói là ngủ. Vì e nó là EBull, nước vãi chảy tùm lum, đã vậy, quậy ko thể tả. chúc chó bác khoẻ mạnh
mình thương tụi nó lắm nên con nào mình cũng cho ngủ trên giường hết , vì phòng đó là mình dành riêng cho tụi nó mà, có đủ mọi thứ, nhà, đồ chơi...., mình cũng đinh nuôi bull nhưng bự quá, nhà mình lại nuôi nhiều chó rồi, bữa nào bạn post hình em bạn lên xem nha. cám ơn bạn quan tâm nha

quanthucha

Member
tiếp nữa nè, happy nhà mình

chào mypet , happy nhà bạn nhìn mặt ngầu ghê . chắc em nó khó ai ăn hiếp . nhân tiện cho hỏi phóc sóc mổi lần thay lông , lông rụng nhiều không và 1 năm thay mấy lần

mypet

Member
chào mypet , happy nhà bạn nhìn mặt ngầu ghê . chắc em nó khó ai ăn hiếp . nhân tiện cho hỏi phóc sóc mổi lần thay lông , lông rụng nhiều không và 1 năm thay mấy lần
mình mới nuôi 1 bé phóc sóc , được 2 tháng rồi, mình tìm hiểu thì biết 1 năm thay ít nhất 2 lần, bé nhà mình chưa tới giai đoạn thay lông nên không biết nhiều hay không nhưng nghe người ta nói cũng không đến nỗi nào đâu, mà bạn tính nuôi phóc sóc hả, happy là bé mình cưng nhất, là đầu đàn mà khôn lắm, mình đi đâu là bé theo đó , thương lắm.

quanthucha

Member
mình mới nuôi 1 bé phóc sóc , được 2 tháng rồi, mình tìm hiểu thì biết 1 năm thay ít nhất 2 lần, bé nhà mình chưa tới giai đoạn thay lông nên không biết nhiều hay không nhưng nghe người ta nói cũng không đến nỗi nào đâu, mà bạn tính nuôi phóc sóc hả, happy là bé mình cưng nhất, là đầu đàn mà khôn lắm, mình đi đâu là bé theo đó , thương lắm.
thấy đẹp , mình hỏi cho biết , chihuahua lông ngắn mồi lần thay lông củng rớt nhiều lông lắm

mypet

Member
thấy đẹp , mình hỏi cho biết , chihuahua lông ngắn mồi lần thay lông củng rớt nhiều lông lắm
phóc sóc rất đẹp, nhất là bộ lông , nuôi loại này phải dưỡng lông thì lớn lên lông mới đẹp.chihuahua nhà mình cũng ít rụng lông lắm.