• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PINKY-ILONA hai con giống mới sẽ nhập trại RAGINGROTTWEILER......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Nếu không có gì thay đổi trong tháng 12 tới 2 em PINKY (Đực) và ILONA (Cái) sẽ chính thức nhập trại RAGING ROTTWEILER để bổ xung thêm nguồn gien cho trại....Hy vọng sắp tới sự kết hợp giữa PINKY và FANTASY sẽ cho ra một bầy giống bầy "A" của RR....

Đầu tiên là bé gái ILONA.....và đường link của em nó....

http://www.brgt.ru/ILONA.htm

Tiếp theo là PINKY (có kèm link CLIP) .....và một số sản phẩm của PINKY đã có ở VIỆT NAM..............PINKY sẽ về VIỆT NAM vào độ tuổi sung sức và tốt nhất....Hy vọng sau này PINKY sẽ có thêm những sản phẩm tốt nữa tại VIỆT NAM....

http://www.youtube.com/watch?v=Aez_8t10U_s

http://www.brgt.ru/pinkii.htm

Những sản phẩm của PINKY và FANTASY đã có ở VIỆT NAM

XIN CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐỌC BÀI VÀ SẼ UPDATE HÌNH MẤY BÉ NGAY SAU KHI VỀ VN........

my_lucky

Active Member
Chúc mừng trại chủ, tuy nhiên nên giữ gìn sức khỏe chứ cứ mất ngủ vì 2 em nó thế này thì sức đâu mà chăm các em khác nữa=))=)).Chúc mừng anh!

HuyDN

Member
Trại anh An quân số càng đông vui.Chúc sức khỏe cả trại nha,đặc biệt là anh An để chăm nuôi tốt.Đang mong chờ nhiều thế hệ đẹp from RR rottweiler :D

daugagiamem

Vietpet sponsor
Toàn hàng đẹp....chẹp chẹp!!!!!Chúc mừng An trước nhé!!!!!
Cảm ơn VŨ nhé...Sắp được chúc mừng VŨ lại rồi....Sao chưa thấy thông báo tin vui gì nhỉ???

Cảm ơn VIỆT ANH và HUYDN nhé......

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hi an,
Hôm qua mới nói chuyện về Pinky mà hôm nay đã thấy em nó trên diển đàn rối,công nhận em quyết định nhanh thiệt :D. Có về kịp trước dog show không An?Chúc mừng em nhé. Thân chào.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hi anh DOANH...
Em hỏi ý kiến anh hôm qua thấy anh duyệt là em "xúc" liền......:):):):).....em đang cố gắng cho về trước DOGSHOW nhưng không biết có kịp không nữa....Em cảm ơn anh nhiều nhé anh không tư vấn em cũng không dám quyết vậy đâu......

KimCuong

Active Member
Chuyến lại lại phải phi vào để ngắm mấy em nó rồi. Trại chủ chuẩn bị sức khỏe đi nhé, lần nào gặp cũng thấy than ốm quá là không được đâu nha.

Chúc mừng An nhé! Thân./.

trungcs

Member
chúc mừng bác trại chủ nhé...em Pinki này là thần tượng của em từ lâu rồi...hy vọng có ngày sẽ được thấy tận mắt Pinki ngoài đời thực!:D

bevy2002

Member
An giỏi thiệt, xin chúc mừng! mong các bé về nhanh để được''chiêm ngưỡng'' chứ,hi.Đẹp quá là đẹp chủ trại à!

Cảm ơn VŨ nhé...Sắp được chúc mừng VŨ lại rồi....Sao chưa thấy thông báo tin vui

Hihihi!!!Isy về với mình nó gian truân quá....!!!Tuy rằng đã qua thời kỳ ngàn cân treo sợi tóc...Nhưng vẫn chưa dám...Đợi em nó & baby cứng cáp hẳn,lúc đó vẫn chưa muộn mà!!!!!Thân!!!!!

chúc mừng anh An nha !!Pinky nhìn thật tuyệt ...còn ILONA em nhìn mê quá anh ơi !!! ISY đã đi rồi ,chắc cho ILONA về nhà em quá hihi !! Thân..

daugagiamem

Vietpet sponsor
chúc mừng anh An nha !!Pinky nhìn thật tuyệt ...còn ILONA em nhìn mê quá anh ơi !!! ISY đã đi rồi ,chắc cho ILONA về nhà em quá hihi !! Thân..
Vậy khi nào ILONA xuống sân bay anh đưa em nó qua quận 6 luôn nhé......Cảm ơn em đã chú mừng...Chủ nhật nhớ lên sớm nhé........

trung2t3c

Active Member
Vậy khi nào ILONA xuống sân bay anh đưa em nó qua quận 6 luôn nhé......Cảm ơn em đã chú mừng...Chủ nhật nhớ lên sớm nhé........
em thì ko nghĩ vậy ...... e đoán nó sẽ về đường Thống Nhất sau nhà thờ Thái Bình :-w:-w:-w<:p<:p

kieukhanh

Member
Nhìn mấy topic bác dauga... hoa cả mắt :-o Lực lượng hùng hậu,chó đực,chó cái,chó con...tuyệt vời >:D<

nakamura

Member
chà.....con audi đẹp quá.con trai pinky chất lượng tốt thật.
chúc mừng anh an có thêm nhiều con giống tốt<:p

Khai.Q4

Member
Chúc mừng RR! 2 em này nhìn chất quá! Misha vừa Chuyển Khẩu thì đã có Pinky Nhập Khẩu...:D:D:D 2 em nó về mà không đủ chỗ ở thì lại Q4 thẳng tiến anh nhé...:))