• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pink và Móm Chúc Mừng Năm Mới ^^

9669_9669

Member
Móm hay còn gọi là Lông Mềm

Pink hay còn gọi là Pink dợ hơi

Em thích xem phim lắm ^^

9669_9669

Member
Ừ đúng rồi đấy.Móm là thằng ku tớ mới đón về hôm 26 tết.Móm rất xinh và quấn người.Mỗi tội ko chịu đi vệ sinh đúng chỗ thôi.Hic

ngudaymuon

Active Member
Thêm 1 vài hình ảnh của Móm.Chụp bằng đt 2.0 nên hơi mờ ảo tí :p

Sao bạn lại gọi nó là móm? Hic. Nó có móm đâu??? Nó chỉ bị mặt gãy thôi. Nhưng ma tớ thích móm nhà ấy lắm, trông rất là ngầu, móm mấy thàng tuổi rồi? Một thằng ku đẹp trai. he. Iu quá.

9669_9669

Member
Chả hiểu sao tớ nhìn cứ thấy em ý móm mém nên gọi luôn là Móm :D.Bé được 4 tháng tuổi rồi bạn ạ.Nhìn cái mặt nó đểu lắm,toàn bị chị Pink bắt nạt ^^

ngudaymuon

Active Member
Móm không phải là anh lông dài em ạ, mà là anh lông dài lai ba tư. cái mặt vuông to ngang, hơi gẫy và cái mồm hơi móm là đặc điểm của mèo ba tư, còn bọ lông và cái mũi là của mèo anh lông dài. Thằng ku móm đẹp trai quá, mai sau cho sang ở rể nhà chị nha. E Ỉn ngố nhà chị có màu lông ghi nhạt đó, cùng tông với a Móm.

bizonzon

Active Member
Chị ngudaymuon đi đâu cũng gạ gẫm dâu với rể nhá. Phải để cho Móm chung tình với Pink chứ:love struck: Em thì cứ thích chúng nó có đôi có cặp, dễ thương lắm. Sau này có một đàn baby, có cả bố cả mẹ ở chung nhà thì còn gì bằng >:D<

ngudaymuon

Active Member
:)) Phải gạ chứ, em Ỉn nhà chị tương lai là hoa hậu VP, càng có nhiều a tán tỉnh thì e ý càng trở nên kiêu hơn :D. e ý mới hơn hai tháng thôi nhưng đã được chị xếp lịch sẵn để đi triệt sản rồi. :d Tranh thủ gạ cái. :D

t.anhlee

nhìn nhà bừa hơn cả nhà mềnh :)) à lại còn dây điện lung tung các thứ .... >"< chẳng may trời ẩm lên cơn là đi ... chị để ý tý nhé >"<