• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Piggy-Bully

dungseven

Member
bạn ơi cắt tai em nó đi nhìn sẽ ngầu hơn đó nhìn chiến hơn đó(ý kiến riêng cá nhân mình có gì đừng giận nhé)cún này là gái hả bạn?có phải là đàn con của bạn hiếu ko vậy?

LION_2009

Active Member
em

bạn ơi cắt tai em nó đi nhìn sẽ ngầu hơn đó nhìn chiến hơn đó(ý kiến riêng cá nhân mình có gì đừng giận nhé)cún này là gái hả bạn?có phải là đàn con của bạn hiếu ko vậy?
Bé này nhập thái đấy Dũng ạh bé này cái nhưng đẹp thật cắt tai nữa thì quá đẹp . Theo chủ quan của mình thời điểm này ở VN không biết bên ngoài em ấy như nào ? Chứ tương lai bé cái này nhất nhì VN đấy .

dungseven

Member
cám ơn anh lion đã cho em biết thông tin về em đó,chúc anh một năm mới mạnh khoẻ khoẻ để chăm cún anh nhé

Em nó lớn nhanh quá. Được mấy tháng rồi Hiệp ???

Chào thân ái và đoàn kết
E chào a lâu lắm e mới vào diễn đàn cám ơn anh nhé! E nó được 8 tháng rồi ạ. E cũng muốn cut tai nó nhưng e sợ nó đau. :D khổ thân nó.

chicken

Member
em nhìn con này đâu có vẻ gì là nhất nhì vn đâu ạ, người thì béo ỵ đầu nhỏ, mõm dài và nhọn

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

em nhìn con này đâu có vẻ gì là nhất nhì vn đâu ạ, người thì béo ỵ đầu nhỏ, mõm dài và nhọn
Em ơi hàng ( NHẬP ) đấy em ơi :)):)):)):)):)):)):)):))Thế cơ mà:)):)):)) Nhất nhì Vn đấy :)):)):)):)):)) mõm có dài và nhọn đâu em? chỉ quá dài và quá nhọn thôi :)):)):)) người thì béo ục ,đầu thì bé tý,nói tóm lại là không hợp với dáng em :)):)):)):)):))

LION_2009

Active Member
Bully

HI HI nó là bé cái đấy mang pitbull Trung Quốc Mũi đỏ sắp đẻ ra mà so sánh với nó xem có giống mẹ với con không . CHICKEN em à nó là cái như thế là OK rồi em ạ . Mà nó mới có chưa đầy 1 tuổi còn phát triển nữa mà .

hot_dog90

Member
Hình như nó phát triển khung người,bề ngang,ròi sau đó mới phát triển đến khung đầu???có phải thế không anh. vì em xem ảnh thấy bọn bully toànthế

trangphuong

Active Member
Bully sau 18 tháng mới biết được đẹp hay không đẹp, con đường còn dài mà cạm bẫy lại nhiều..:D..

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Mấy bé Bully mà cắt tai thì nhìn ngầu hẳn. Tình hình em nó vá B-Boi thế nào rồi Hiệp?

Chào thân ái và đoàn kết

Tony_Nghia

Member
Sao chân trước nó cứ chụm chụm vào nhau vậy. Em thấy bully chân trước nó bạnh sang 2 bên nhìn rất oai vệ . Mà sao con này không thấy cơ bắp đâu vậy. Em thấy bully cơ bắp cuồn cuộn mới đẹp . Anh chịu khó tập luyện cho nó cơ bắp đi nhé.
Em không có chuyên môn nên k dám hỏi nhiều :chicken:

Sao chân trước nó cứ chụm chụm vào nhau vậy. Em thấy bully chân trước nó bạnh sang 2 bên nhìn rất oai vệ . Mà sao con này không thấy cơ bắp đâu vậy. Em thấy bully cơ bắp cuồn cuộn mới đẹp . Anh chịu khó tập luyện cho nó cơ bắp đi nhé.
Em không có chuyên môn nên k dám hỏi nhiều :chicken:
nó đang chửa nên không cho đi tập được bạn ạ...

Tony_Nghia

Member
Vậy là chúng ta chuẩn bị chờ đón 1 bầy bully mới rồi.
Chúc cho em nó mẹ tròn con vuông.
À anh ơi anh có rảnh thì giải thích giúp em Pit và bully khác nhau điểm nào không ạ. ( Đặc điểm hình dáng ấy) Em thấy 2 loại này nhìn hao hao giống nhau. :chicken:

ben_58

Member
Sắp tới Festival rùi,k bít Hiệp có huy động cả đàn Bully nhà mình để ra sân giao lưu cùng mọi người k nhể,H lười up ảnh mới quá,lại giống như ông thông gia Dương99999 cứ mải mê bên New York k chịu về Hn quan tâm đến Anubis với B-Boy gì hết cả.