• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phoenix bird

dobecgie

Member
Cho mình hỏi con này có ở việt nam ko, và có thì giá khoảng bao nhiêu chủ thớt! Thân ái!

con này đuôi dài ghê,hình như giống của Nhật thì phải............................

tây cuồng

mình thay lời chủ thớt nói luôn , hiên nay loại gà này có ở việt nam và mình từng thấy có con đuôi cò khủng hơn hai con gà trên ( mình nói sự thật nhá , tại chủ gà không cho chụp hình , tức ghê..........................không phải ở sài gòn đâu nhá )

vanthong196

mình thay lời chủ thớt nói luôn , hiên nay loại gà này có ở việt nam và mình từng thấy có con đuôi cò khủng hơn hai con gà trên ( mình nói sự thật nhá , tại chủ gà không cho chụp hình , tức ghê..........................không phải ở sài gòn đâu nhá )
Bạn có thể nói rõ hơn là nó ở chỗ nào vậy hả bạn ? :)

cường nhỏ

Có thì nói có, còn không thì nói không. Hiện nay kẻ lừa đảo thì nhiều còn người mua bán đàng hoàng thì ít lắm.