• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phốc siêu mini..post cho các bác xem :D

tuanbyn113

Member

em này là phốc mini
đc hơn 3 thág rồi :D được có gần 2 lạng thôi :love struck:
được ông anh tặng..
ai có nhu cầu chiêm ngưỡng em này thì pm YH: bjnthj3ugja_9x
để nói chuyện..giao lưu ha :D

moonpie

Không hiểu nó có lớn, to hơn được nữa không nhỉ? Nhìn thích ghê :love struck: Chắc % chihuahua chiếm đa số :)

Sao trông em nó có vẻ yếu yếu vậy bạn . Bé này lớn chắc cũng chỉ khoảng 1 kg thôi nhỉ:love struck::love struck:

ngoclap68

Member
bé thế này!
đi off máy em alask hay samoyd và husky.... chẳng may dẫm phải chắc toi

yeucho89

Member
bé này chắc chỉ được 2 tháng tuổi thôi,chó nhà mình đẻ cũng thế mà ảnh bạn chụp là ở đường Trường Chinh,cái lồng và nền đất xi măng bị vỡ không lẫn vào đâu được.Nhà này chuyên bán fox non có con còn chưa được tháng tuổi.Nếu mua ở đấy thì bạn tiến hành tiêm phòng ngay đi nhé.Kinh nghiệm xương máu cho chó ở Trường Chinh.

SheraLinh

Member
trời
bé thế??? nhưng nhìn hơi yếu đấy ạ
Chúc cho em nó mạnh khỏe
chúc mừng bác có 1 em cún đáng yêu nhé

zinzin80

Member
mấy em này chuẩn ở trường chinh luôn mà là nhà lan hưởng hôm nọ qua đấy mua dây xích thấy có 4.5 em bé tẹo này

vinhphuc

Member
Mấy em như thế không phải là siêu mini mà là siêu suy dinh dưỡng, bạn cố chăm sóc nhé!

AC oi co ai co chihuahua con cái màu trắng khoảng 2-3 tháng tuổi giá cả hợp lý ko? em o Hp ma tim mua kho qua ! Co ai co thi lh voi em qua 0934396798, sms cung dc . Thanks trc nhe!!!!!!!!!

futurai9x

Member
chó bé không phải là cái gì hay ho và đặc biệt đâu bạn ạ.Chó cằng bé cơ thể càng yếu,dễ bệnh hơn chó có thân hình lớn hơn và thể chất tốt hơn.Chó Minpin(fox) chuẩn là tầm 3-4kg mà.Sai lầm khi chọn chó fox là nhìn vào kích thước bé đấy bạn ạ:D
Nhà mình nuôi 1 em minpin(fox) lai nhưng dáng em nó khá ổn,tuy mầu lông có hơi xấu nhưng lông rất mượt rất cơ bắp.Đừng nuôi chó theo phong trào chó fox nhỏ mới quí mà nuôi theo điều kiện tốt nhất mình có thể đem lại cho em nó
:love struck: chúc em cún của bạn khỏe mạnh và vâng lời

foxsongdoi

chó nhà mình cũng minpin nhưng sao chó của bác chỉ bé nhỏ vậy nhỉ???hôm nào cho hai con giao lưu nhau nhé!!!

khuyen_mo

Active Member
Tội nghiệp em Fox,chỉ vì chủ thích bé mà làm khổ nó,em này bị suy dinh dưỡng nặng,sức đề kháng sẽ không thể bằng được những em fox bình thường,bạn nên cho ăn chế độ tốt để em nó có sức khỏe tốt!Chó đẹp là 1 chú chó thuần chủng,không bị lại tạp,chứ không phải cứ bé mà đã là hay . cách đây vài năm trước được mọi người đặt tên là phốc bỏ túi nhưng thực ra chúng bị nuôi thiếu dinh dưỡng từ bé,còi cọc,nên mới có loại này!

hix trông như mouse vậy ... em min pin nhà mình hồi mới đẻ được 10 ngày chưa mở mắt còn mũm mĩm và to hơn em này

Tobixinh

Member
gần 2 lạng thì nuôi sợ lắm...X_X..k may đạp nhầm e ý thì bay đi đâu chẳng biết :(

kenny001

Member
Em này con quá bé bạn ơi thường thì người bán lúc nào cũng nói la 3 tháng nhưng em này mới hơn 1 tháng mà thôi, minh từng nuôi fox đẻ nên nhìn minh đoán được, bạn nên ủ ấm em nó nhé cho ăn thức ăn loãn thôi...