• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phốc HƯƠU vs MINPIN phanh xe.

LYLA

Member
Chào các bạn.
Mấy hôm nay Lyla nhà mình đã dám ra đùa trêu Xu sau 1 tuần sợ hãi.
Nhưng Lyla chỉ dám trêu khi Xu bị xích thôi còn khi Xu được thả ra là em Lyla liền chạy thẳng vào chuồng cố thủ =))
Nhìn chúng đùa nhau vui quá lên chụp ít ảnh up lên cho mọi người cùng xem.
Bầu ơi thương lấy Bí cùng...
LyLa : 18 tháng tuổi đang salo chuẩn bị chống lầy.
Xu: 2 năm tuổi đã làm mẹ 1 lần.

Cảm ơn các bạn đã xem!

sennai

Member
em lyla giống em Sen nhà mình quá, dáng dấp, khuôn mặt nữa, thích nhỏ nhỏ như thế này, hok thích body như em Xu. em lyla này mà được phối giống với em Nai nhà mình thì ra con đẹp lắm đấy, tiếc là bạn ở hà nội.:D

LYLA

Member
em lyla giống em Sen nhà mình quá, dáng dấp, khuôn mặt nữa, thích nhỏ nhỏ như thế này, hok thích body như em Xu. em lyla này mà được phối giống với em Nai nhà mình thì ra con đẹp lắm đấy, tiếc là bạn ở hà nội.:D
Tiếc thật, vẫn biết Bạn có đàn phốc hươu đẹp mà lại ở SG. (Mình đã từng sử dụng ảnh gia đình phốc Hươu nhà bạn thì phải.)
Tìm một chú Phốc Hươu đực thư sinh như Lyla ở HN khó thật, Minpin lực lưỡng và chuẩn thì lại khá nhiều.
Thật khó nghĩ quá, đang định cho Lyla phối với một chú Minpin lực sĩ vậy bạn à.

sennai

Member
Đúng là bạn đã từng sử dụng hình ảnh fox hươu nhà mình, hiiii.... Bạn chuyển nhượng cho mình con lyla đi :D, bạn nuôi con Xu, cho nó phối với mấy con lực sĩ, chứ để em lyla mà phối với mấy con lực sĩ tội nghiệp lắm, huu..... Đàn chó nhà mình vừa rồi đẻ 7 con, mà đực không thôi, không có em cái nào, chuẩn bị có một em đẻ nữa, không biết có em cái không nữa.Để bữa nào up hình, topic của mình nguội wúa rồi.:p

Mr.tomxx

Mình đang có 1 e phốc hươu da bò mũi nâu đẹp zai kute nhé . E nó dạo này cũng đang muốn có bạn gái rồi . Bạn muốn phối thì alo mình nhé . 01678986886 .
Mình dùng ipad k biết up ảnh e nó như nào . Nhưng cực đẹp nhé . Mình ở hn . Nếu rảnh có thể giao lưu :d

LYLA

Member
Đúng là bạn đã từng sử dụng hình ảnh fox hươu nhà mình, hiiii.... Bạn chuyển nhượng cho mình con lyla đi :D, bạn nuôi con Xu, cho nó phối với mấy con lực sĩ, chứ để em lyla mà phối với mấy con lực sĩ tội nghiệp lắm, huu..... Đàn chó nhà mình vừa rồi đẻ 7 con, mà đực không thôi, không có em cái nào, chuẩn bị có một em đẻ nữa, không biết có em cái không nữa.Để bữa nào up hình, topic của mình nguội wúa rồi.:p
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến Lyla nhà mình.
Giống như bạn mình cũng thích dòng phốc hươu nhỏ con như Lyla. Và nó được mình nuôi từ bé, có nhiều tình cảm gắn bó. Bạn là người yêu cún chắc cũng hiểu và thông cảm với mình là sẽ không bao giờ chuyển nhượng Lyla.
Với dòng Minpin lực sĩ như mình nói là có duyên mấy hôm nữa mình sẽ đưa cả con trai của Xu về xum họp cho đủ 3 thành viên.
Mình đang băn khoăn không biết có nên phẫu thuật cắt đuôi cho con trai của Xu không nữa? :-??
Nhiều lúc nhìn Minpin có đuôi cũng thấy một vẻ đẹp khác thường. ;)

Bác nào xem ảnh và cho E xin ý kiến có nên phẫu thuật cắt đuôi không nhỉ?

LYLA

Member
Mình đang có 1 e phốc hươu da bò mũi nâu đẹp zai kute nhé . E nó dạo này cũng đang muốn có bạn gái rồi . Bạn muốn phối thì alo mình nhé . 01678986886 .
Mình dùng ipad k biết up ảnh e nó như nào . Nhưng cực đẹp nhé . Mình ở hn . Nếu rảnh có thể giao lưu :d
Bạn cố gắng up cho xin ít ảnh E phốc nhà bạn nhé.
Bạn đừng sử dụng [Trả lời nhanh] hoặc [Trả lời], mà bạn chọn mục [Trích dẫn] sẽ có mục [Gửi hình ảnh] đấy.
Cảm ơn bạn nhiều.

he_he

Member
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến Lyla nhà mình.
Giống như bạn mình cũng thích dòng phốc hươu nhỏ con như Lyla. Và nó được mình nuôi từ bé, có nhiều tình cảm gắn bó. Bạn là người yêu cún chắc cũng hiểu và thông cảm với mình là sẽ không bao giờ chuyển nhượng Lyla.
Với dòng Minpin lực sĩ như mình nói là có duyên mấy hôm nữa mình sẽ đưa cả con trai của Xu về xum họp cho đủ 3 thành viên.
Mình đang băn khoăn không biết có nên phẫu thuật cắt đuôi cho con trai của Xu không nữa? :-??
Nhiều lúc nhìn Minpin có đuôi cũng thấy một vẻ đẹp khác thường. ;)

Bác nào xem ảnh và cho E xin ý kiến có nên phẫu thuật cắt đuôi không nhỉ?
chào bạn theo mình thì nên cắt đuôi thì trông khỏe khoắn hơn ,để tầm 2cm-2,5cm là đep .thỉnh thoảng post ảnh cún cho mọi ng thưởng thức nhé .

trivien

Member
Bán phốc hưu tại Đà Nẵng ...

cần bán một bé phốc hưu thuần 10 tháng tuổi sức khỏe ổn định giá 2tr5 có fix cho người yêu thương chó ai có nhu cầu liên lạc sdt: 01216781170!

LYLA

Member
Minpin nguyên bản 100%

chào bạn theo mình thì nên cắt đuôi thì trông khỏe khoắn hơn ,để tầm 2cm-2,5cm là đep .thỉnh thoảng post ảnh cún cho mọi ng thưởng thức nhé .
CẢM ƠN BẠN ĐÃ GÓP Ý.
CHÀO CÁC BẠN.
- SAU HAI THÁNG VƯỢT QUA CỬA TỬ, KU BIN BÂY GIỜ RẤT ẤN TƯỢNG.
- MÌNH ĐÃ HẸN BS GREEN MẤY LẦN ĐỂ PHẪU THUẬT ĐUÔI CHO BIN MÀ THẤY TỘI TỘI QUÁ NÊN VẪN CÒN LƯỠNG LỰ.
- ĐÂY LÀ ẢNH CỦA KU BIN GIỜ ĐÃ GẦN 8 THÁNG TUỔI RỒI, MỌI NGƯỜI CÙNG XEM NHÉ.

saoacma

Member
Chào các bạn.
Mấy hôm nay Lyla nhà mình đã dám ra đùa trêu Xu sau 1 tuần sợ hãi.
Nhưng Lyla chỉ dám trêu khi Xu bị xích thôi còn khi Xu được thả ra là em Lyla liền chạy thẳng vào chuồng cố thủ =))
Nhìn chúng đùa nhau vui quá lên chụp ít ảnh up lên cho mọi người cùng xem.
Bầu ơi thương lấy Bí cùng...
LyLa : 18 tháng tuổi đang salo chuẩn bị chống lầy.
Xu: 2 năm tuổi đã làm mẹ 1 lần.

Cảm ơn các bạn đã xem!
a ơi anh có bán con xu ko a.e có một em đưc minpin đc 1 năm tuổi rồi nhưng em chưa tìm đc vk cho nó.nhiều lúc nhìn nó lủi thủi 1minh thương lăm a ak.nếu a bán thì phons cho e nhé.ko thì a cho e sdt a.e mình giao lưu tìm hiểu về fox nhé a
đây là ảnh em minpin nhà e.hiện giờ nó đc 3,2kg.cao:32cm

LYLA

Member
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Nếu bạn xem link này ( http://forum.vietpet.com/129291-phanh-xe-va-duyen-phan.html )thì bạn sẽ hiểu là mình không bán Xu và Lyla.
- Nhưng có tin vui là Xu nhà mình vừa sinh 5 baby (3G và 2B) giống hệt như mẹ Xu.
- Hà Nội đang quá lạnh nên chưa chụp ảnh cho cún con được.
- Hy vọng mấy ngày nữa trời ấm và các cún cứng cáp mình sẽ up ảnh nhé.