• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PHỐC SÓC: AE vào báo danh cún fox sóc mua ở HN nào

ngoclap68

Member
e cám ơn chị...e cũng thường cho e ăn rau...
bayh thì tăng cường thêm hoa quả vậy...nếu sau 1 tháng mà vẫn vậy chắc phải mua thêm thuốc mất...
p.s.Tobi nhà e là đực ạ...:">
đực ạ
nếu bé nhà bạn có tính máu gái thì phải cho uống sinh tố rau răm ngay nhé!
chứ không đi off cứ tưng ngửng là không được đâu đấy
như hôm trước có bé phanh xe lúc nào cũng trong tình trạng triến đấu, "phang" cả bé đực
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=56306
bạn xem bé này mà học tập nè

Tobixinh

Member
đực ạ
nếu bé nhà bạn có tính máu gái thì phải cho uống sinh tố rau răm ngay nhé!
chứ không đi off cứ tưng ngửng là không được đâu đấy
như hôm trước có bé phanh xe lúc nào cũng trong tình trạng triến đấu, "phang" cả bé đực
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=56306
bạn xem bé này mà học tập nè
Tobi nhà e cũng đang trong giai đoạn...nhưng đi chơi với các e gái khác thì cũng biết giữ ý giữ tứ..k dám làm gì cả..
khổ..nhát quá cũng chẳng kiếm được vợ nữa...:))...
kiểu này ế đến già rồi ạ..:(

kueh1988

Member
:X bị thích mê phốc sóc mất rồi, bao giờ em mới đi làm, có nhà, có tiền để nuôi phốc sóc cơ chứ>:D<

Tobixinh

Member
:X bị thích mê phốc sóc mất rồi, bao giờ em mới đi làm, có nhà, có tiền để nuôi phốc sóc cơ chứ>:D<
phốc sóc e thấy cũng đâu đắt lắm đâu chị...tiết kiệm vài bữa là có thể mua e ý rồi...

caolinh1101

1. Tên chủ cún: Trà
2. Tên cún: bin
3. Ngày tháng năm mua cún:ko nho
4. Tháng tuổi: 15
5. Giới: ]Đực
6. Tại shop (Địa chỉ) nào:]Nhà người quen[
7. Tình trạng của cún:
- quá trình nuôi và các bệnh cún mắc phải:ko bi bao jo
- Cún hiện tại:khoe dang can tim bxchơi :worried:

ngoclap68

Member
Nhà mình ở Quảng Ninh
đang học Đại Học trên Hà Nội
Mình đang trọ nhà 15m2 khép kín và đang nuôi 1 bé fox sóc nè
sinh viên còn nuôi được chứ nói gì
chỉ cần có đam mê là đủ
còn không có đam mê thì nhà lầu xe hơi cũng không nuôi được ( đặc biệt dòng lông dài)

Tobixinh

Member
Nhà mình ở Quảng Ninh
đang học Đại Học trên Hà Nội
Mình đang trọ nhà 15m2 khép kín và đang nuôi 1 bé fox sóc nè
sinh viên còn nuôi được chứ nói gì
chỉ cần có đam mê là đủ
còn không có đam mê thì nhà lầu xe hơi cũng không nuôi được ( đặc biệt dòng lông dài)
nhà e cũng vậy đó..nhà bé..lại nhiều người..có trẻ con nên những đợt các e rụng lông e khổ lắm..
hút bụi lau nhà suốt ngày mà lần nào đi học quần cũng dính đầy lông chó..
tầm 10 ngày lại tắm cho các e ý..rồi ngày nào cũng chải chuốt lông lá...
nhưng vì yêu các e nên chấp nhận thôi...
lúc mang e phốc sóc về cả nhà phản đối lắm..
rồi đến bayh mọi người đều yêu quí em ý..:)

trangthua

các bác cho em hỏi, nhà bác kỳ bán bao nhiu 1 em ps vậy ạ?để em còn chuẩn bị bóp bụng :(. e cũng là sv thui nhưng mà yêu động vật lắm, trước e mua 2 em 1 ở hoàng hoa thám 1 ở hồng mai về đều bị carre đi cả, cún nhà bác kỳ chắc là đảm bảo không sợ rồi

phamhuyhoang

Active Member
bác Kỳ cầu gỗ tính khí kì quái lắm lúc thì bán giá rẻ lúc thì bán đắt tuỳ theo thái độ người mua ^_^ nếu con trai thì bán đắt (mình mua số lượng nhiều cũng bị vậy)còn chị em thì anh ấy tính theo nhan sắc ^_^

ngoclap68

Member
các bác cho em hỏi, nhà bác kỳ bán bao nhiu 1 em ps vậy ạ?để em còn chuẩn bị bóp bụng :(. e cũng là sv thui nhưng mà yêu động vật lắm, trước e mua 2 em 1 ở hoàng hoa thám 1 ở hồng mai về đều bị carre đi cả, cún nhà bác kỳ chắc là đảm bảo không sợ rồi
Bạn đi thuê 1 cô gái chân dài xin, ngon, váy ngắn 100$ lên nói chuyện với anh Kỳ anh ấy cho không đấy=))

yuna1989

Member
oầy anh Hoàng với anh Ngọc nói có thật không hay đùa thế ạ? :-s để em còn liệu rủ em nào xinh tươi đi cùng :-s em cũng đang định hỏi mua 1 em cún nhà chú Kỳ, em cũng đang là sinh viên ít tiền :(
(thảo nào em nhắn tin trên diễn đàn cho chú không thấy chủ ỏ ê trả lời :( chắc phải làm quả ava ảnh mấy con bạn xinh tươi thôi :D :p )

ngoclap68

Member
oầy anh Hoàng với anh Ngọc nói có thật không hay đùa thế ạ? :-s để em còn liệu rủ em nào xinh tươi đi cùng :-s em cũng đang định hỏi mua 1 em cún nhà chú Kỳ, em cũng đang là sinh viên ít tiền :(
(thảo nào em nhắn tin trên diễn đàn cho chú không thấy chủ ỏ ê trả lời :( chắc phải làm quả ava ảnh mấy con bạn xinh tươi thôi :D :p )
ơ nói thật mừ!
mách nhở nhá nếu anh Kỳ hỏi thì bảo đấy là em gái hay chị gái em
chưa có người yêu bao giờ nhớ, nhấn mạnh là chưa yêu bao giờ vào nhá
còn vì sao thì bạn hỏi anh Hoàng

ngoclap68

Member
hơhơ toàn nói xấu anh kỳ kìa............................................... =))
anh Anh nói nhỏ thôi không anh Kỳ mà biết thì chủ nhật tuần này 19/09 khi đi off toydogs tại hồ Tây anh Kỳ anh ấy lột da anh Hoàng mất:D

Tobixinh

Member
em hỏi thật tình mà mấy bác này toàn đùa thôi
Em thấy chị có thể tham khảo trên box rao vặt ở trên 4rummmm..
còn phốc sóc của e e mua ở Hồng Mai...
lúc đó chưa hiểu nhiều về chó lắm nên phốc sóc của e hơi lai..k được thuần chủng cho lắm nhưng vẫn ra dáng phốc sóc và khá kute..:">...
từ khi e mua về phốc sóc nhà e k hề ốm đau bệnh tật...nghịch như con choi choi ý..cũng được hơn 1 năm rồi chị ạ...:d..
chúc chị tìm được 1 e ưng ý...:)

phamhuyhoang

Active Member
bạn nên đi thực tế qua các chỗ bán chó xem ^_^ nhưng mình nghĩ nếu phốc sóc thì không có đâu đẹp bằng nhà anh Kỳ đâu ^_^ dẫn chứng là mình đang nuôi mấy con đẹp đó ,giá thì tuỳ từng con bạn ạ ^_^ bạn cứ đến rồi hỏi từng con là biết ngay mà

Tobixinh

Member
bạn nên đi thực tế qua các chỗ bán chó xem ^_^ nhưng mình nghĩ nếu phốc sóc thì không có đâu đẹp bằng nhà anh Kỳ đâu ^_^ dẫn chứng là mình đang nuôi mấy con đẹp đó ,giá thì tuỳ từng con bạn ạ ^_^ bạn cứ đến rồi hỏi từng con là biết ngay mà
hihi..
đúng là như vậy..
e chưa qua nhà Bác Kỳ lần nào nhưng đã từng gặp mấy e phốc sóc của bác ý..
tuyệt với ..:x..
phốc sóc nhà mình nhìn mà mặc cảm..:(

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
anh ơi con Tiểu Sử Tử của anh còn không??? em hâm mộ nó lắm :D