• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PHỐC SÓC: AE vào báo danh cún fox sóc mua ở HN nào

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
em đếm không nhầm thì có 14 em đúng không anh kỳ!
cao nhân này là ai và ở đâu vậy anh
em cũng đang phấn đấu giống bác ý năm sau được 1 đàn fox sóc
thấy cả đàn lông dài óng mượt bé, bé nào cũng xinh xắn khỏe mạnh mà phục bác ý quá
anh Kỳ hôm nào dẫn em qua đấy đàm đạo học hỏi kinh nghiệm của bác ấy nhé
Trời ơi thoải mái anh là tỷ phú thời gian mà cứ đến nói chuyện về chó là khoái rồi
11 ngõ Cầu Gỗ nhé:0983841969

AC oi co ai co chihuahua con cái màu trắng khoảng 2-3 tháng tuổi giá cả hợp lý ko? em o Hp ma tim mua kho qua ! Co ai co thi lh voi em qua 0934396798, sms cung dc . Thanks trc nhe!!!!!!!!!

thaihoang

Member

em này tên là Sha
17 tháng,nặng 2 cân 2

em này tên là Si được 15 tháng nặng 1 cân 2

em này tên là Sóc nặng 1 cân 7

2 em này tên là Su và Xê

còn em papillon này tên là cherry

KyCauGo

Còn hai con Quỷ này nữa pots lên nốt ,hai con này nghịch vô đối và rất dữ,lắm mồm sủa đau đầu

Ms Linh

Member
Được khen làm tới luôn ,mai đằng nào cũng cho con đực tên BOW này ra mắt cả nhà:D

Con này màu hay quá anh ạ!! Thế này thì... :blusshing:;;)
hehe!! Mai có người bị mất trộm!! :))
Ngày kia trên báo bắt đc thủ phạm trộm chó... :blusshing:

toydog

Member
lâu ko vào VP,buồn vì phốc sóc ở viet nam chả đẹp mà lai quá mắc

KyCauGo

lâu ko vào VP,buồn vì phốc sóc ở viet nam chả đẹp mà lai quá mắc
Bạn mua bao nhiêu mà mắc ,tôi ở ngoài này mua rẻ lắm ,mấy con xấu xấu này chỉ 2 đến 3 triệu là cùng he...he

Tobixinh

Member
Lính mới cho e gia nhập..:d

Tên chủ: Lê Anh
Tên cún: Tôbi
Ngày mua: 09.10.09
tháng tuổi: chắc tầm 1 tuổi..:d
Nơi mua: Hồng Mai - HN
Tình trạng: rất khỏe mạnh từ ngày về đến giờ...:x

Cho e hỏi..Tobi nhà e hiện tại đang thay lông và k nhiều lông lắm...nó hơi to..nên nhiều người bảo e đó là chó lai nên e cũng hơi lo..xin mọi người cho ý kiến..:d

toydog

Member
Bạn mua bao nhiêu mà mắc ,tôi ở ngoài này mua rẻ lắm ,mấy con xấu xấu này chỉ 2 đến 3 triệu là cùng he...he
em ko mua,nếu mua thì phải cho đáng,2,3 tr mà ko phải ps thì mua làm gì,trung quốc cái gì cũng nhái đc,kể cả cún :(

Ms Linh

Member
em ko mua,nếu mua thì phải cho đáng,2,3 tr mà ko phải ps thì mua làm gì,trung quốc cái gì cũng nhái đc,kể cả cún :(
Nói thế thì vô cùng lắm bạn ơi!! :) Nói thế nào mới là 1 em Cún chuẩn hoàn hảo, mà nếu tìm được Cún chuẩn hoàn hảo để đáng mua như bạn nói thì chắc ko đến lượt chúng ta sở hữu!!
Cún kém đẹp thì rẻ, Cún đẹp nhiều thì cũng tương đôi đắt đấy chứ!! Còn nếu hoàn hảo quá thì chẳng ai dám hỏi giá!! Có hỏi được giá thì người ta cũng làm giống ko bán cho mà mua!! :)
Ai chẳng thích đẹp, mình cũng muốn mua mấy em đẹp long lanh như dog show bên Thái họ trình diễn, nhưng mình ko có khả năng!! Cún của mình có thể ko đc chuẩn, nhưng thế là quá đủ rồi!! :)

ngoclap68

Member
khi bạn yêu thích 1 chú chó dù chú chó đấy là chó lai thì bạn vẫn yêu thíc và tự hào
Trung Quốc làm:" nhái" được chó thì chung quốc giỏi quá!
họ chỉ nhân giống và cho sinh sản thôi bạn ạ
cuộc đời này ai chả thích nuôi chó đẹp chó thuàn chủng! mình còn thích con Ngao Tây tạng 9 tỷ của người trung quốc đó nhưng có đủ tiền mua không:))
nhà mình có con chó ta anh Hoàng tặng, với mình còn đẹp hơn chó 2-3tr của bạn đấy hồ hồ