• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phú quốc xấu xí.

nhờ anh chị em chỉ dạy,vì mình mới nuôi chó phú quốc.

chó đực 10 tháng tuổi,ngoài phú quốc mang vào.

phamhuyhoang

Active Member
xấu thật đó ^_^ bạn còn con nào xấu thế này không cho mình một con ^_^nhìn cái mặt chỉ muốn cắn cho một phát

phamhuyhoang

Active Member
cái câu này box mèo nói thì còn có lý ạ, anh cứ cắn thử ở box cún xem :)) lại dám cắn PQ mới oách chứ =))
hehe!mình sợ cắn mấy chú phú quốc này xong mấy chú bị dại chứ mình thì.......hehe!nhà mình cũng nuôi mấy chú nhưng không có chú nào có màu kiểu này ,cứ gì thấy lạ là muốn cắn cho một cái ^_^

hình như nó bị lai với chó Thái hả, màu lông kinh dị quá, cái mặt cũng kinh dị, 1 đứa Phú Quốc kinh dị

TopazloveSu

Mới từ PQ vào phải vậy thôi hà !!! ^^ Bạn chịu khó dưỡng nó tí là được thôi mà ..... cố lên nhé

diephoa1202

đuôi xoắn... trông khá. mình cũng có còn Tô đen nè, đuôi nó luôn thấp hơn mông, xoáy kiếm này cân đối