• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú quốc vện nhà em!

khuyen_mo

Active Member
Mọi người nhận xét giúp xem em phú quốc vện này thế nào nhé!Em cũng mới chơi dòng chó này nên không biết nhiều lắm mong các bác chỉ giáo!em nó được gần 1 năm tuổi,là chó cái ạ!
Đây là vài hình ảnh mới chụp,em nó đang thay lông nên ko được đẹp cho lắm!!

khuyen_mo

Active Member
Mình mới nuôi dòng chó Phú Quốc được 1 năm,hôm nay mình mới nghe thấy có người bảo Phú Quốc không có đốm lưỡi đấy!

chiennk

Member
Con này mang đầy vẻ hoang dã. Mình đang có con chó đực vện tầm 15 tháng. Hom nào rảnh giao lưu tí bạn?

khuyen_mo

Active Member
TO:<chiennk> Chào bác rất vui được làm quen ạ!Con vện nhà em chắc cũng sắp salơ rồi!Bác để lại địa chỉ nhé,vì em mới chơi dòng này nên rất muốn được giao lưu,và tìm hiểu thêm về nó!Cám ơn bác đã quan tâm!
:love struck::love struck:

khuyen_mo

Active Member
Thêm vài hình ảnh về em nó!Bác nào có phú quốc vện ,up ảnh lên đấy nhé,mình cùng giao lưu ạ!thanks!:love struck::love struck:

Chó của bạn đẹp lắm. Mình cũng nuôi 1 em cái gần 1 tuổi rồi. Em nó vừa thay lông xong. Mình đang tìm chồng cho em nó. Bạn có thông tin gì về chó đực đẹp trai thì chia sẻ với mình nhé.

Truth

chó rất đẹp nhưng chân của chủ nhân còn đẹp hơn nhiều. Hihihi

chó rất đẹp nhưng chân của chủ nhân còn đẹp hơn nhiều. Hihihi
Bác này lại lạc đề rồi. Thông báo chó đã có chủ mới nhé. Cám ơn bác chủ thớt đã cho em nó ra nhập đàn của em!

**ILI**

Member
Thêm vài hình ảnh về em nó!Bác nào có phú quốc vện ,up ảnh lên đấy nhé,mình cùng giao lưu ạ!thanks!:love struck::love struck:

:-bd:-bd:-bd Công nhận bác Khuyên mơ chụp ảnh Pro: chó của bác nhìn rất đẹp, đẹp hơn nữa là cặp chân dài , đẹp của nữ chủ nhân ^^ . Chúc mừng bác nhé :p:p:p

anh_nhut26

Member
chủ chó khoe vện hay vện khoe chân chủ chó vậy ta!!!!!hiiiiiiiiiiiiii
chúc mừng bạn vện! có người chủ đôi chân dài đẹp thật!

Em vện này đã chính thức ra nhập đội quân nhà mình. Em có vẻ hơi thiếu ăn nên hơi gầy, sẽ up ảnh mới nhất khi em về nhà mới.

tuanphuthai

Active Member
Em vện này đã chính thức ra nhập đội quân nhà mình. Em có vẻ hơi thiếu ăn nên hơi gầy, sẽ up ảnh mới nhất khi em về nhà mới.
Anh xem ảnh trên chả thấy chó đâu chỉ thấy mỗi 2 cây chuối đẹp. Chú Hà mắt tinh hơn anh thì phải. Chúc mừng nha.:hypnotized::hypnotized::hypnotized::hypnotized::hypnotized:

khuyen_mo

Active Member
Bác Hà nhớ chăm sóc em nó cẩn thận đấy nhé,đợt này không có thời gian chăm nó nên hơi gầy mà,thỉnh thoảng có dịp em sẽ lên thăm em nó và đội quân nhà bác!Em nó sắp salơ rồi,khì nào có đàn con của nó thì bác nhớ ới em 1 câu nhé,đặt niềm tin và gửi gắm em vện cho Bác.Mong bác chăm các em nó thật tốt!thanks!:love struck::love struck:

Bác Hà nhớ chăm sóc em nó cẩn thận đấy nhé,đợt này không có thời gian chăm nó nên hơi gầy mà,thỉnh thoảng có dịp em sẽ lên thăm em nó và đội quân nhà bác!Em nó sắp salơ rồi,khì nào có đàn con của nó thì bác nhớ ới em 1 câu nhé,đặt niềm tin và gửi gắm em vện cho Bác.Mong bác chăm các em nó thật tốt!thanks!:love struck::love struck:
Anh Hoàng cứ yên tâm, đảm bảo 1 tháng sau em nó sẽ có da có thịt ngay. Em này về nhà có vẻ hơi khó gần, nhưng giờ đã ổn rồi. Đang cho em nó làm quen dần với chồng tương lai của nó. :D

Blackbear

Member
Đã dạm hỏi em này về làm vợ em Nô nhà mình.
Đây là hình ảnh em Nô.

Không biết bố vện + mẹ vện thế này thì đẻ ra con mầu gì hở bác. Em đang tìm nuôi một con PQ đực con mầu đen. Nếu con vện này mà mẹ tròn con vuông thì bác cho em đặt gạch trước nhé.

Đã dạm hỏi em này về làm vợ em Nô nhà mình.
Đây là hình ảnh em Nô.

Không biết bố vện + mẹ vện thế này thì đẻ ra con mầu gì hở bác. Em đang tìm nuôi một con PQ đực con mầu đen. Nếu con vện này mà mẹ tròn con vuông thì bác cho em đặt gạch trước nhé.
Sẵn sàng thôi bạn! Mình vừa cho con Nô (vện) phối với con Vàng (Vàng bò) được một tuần, hy vong 2 tháng nữa sẽ có đàn con đẹp để anh em yêu chó PQ đc chiêm ngưỡng.
Sẽ update hình bố mẹ sớm nhất.