• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Quốc vàng lửa_hàng cực độc

tran van hoan

Active Member
mời ae chém tiếp nha!

=))=))=)) bác HOAN ơi tiêu chí của ae là thể hình của con chó Phú Quốc thì phải là như 1 con chó Phốc phóng đại mà hihihi:)):)):)) quả này tha hồ lác mắt

Đau hết cả cổ . quả này phải treo người lên nóc nhà đu dây xuống như khỉ ăn chuối thì mới xem được hình PHỐC XOÁY à quên PHỐC PHÚ :-o

Mặt hơi giống thỏ. Hai chân trước uốn lượn đẹp quá và rất chi là ý tứ đứng khép chân để dấu bộ ngực nở. Hu Hu độc thiệt.

Đau hết cả cổ . quả này phải treo người lên nóc nhà đu dây xuống như khỉ ăn chuối thì mới xem được hình PHỐC XOÁY à quên PHỐC PHÚ :-o
chính vì nó độc nên mới phải quay ảnh ngược để ae thấy tất cả những cái độc đáo của nó khakha=))=))=))

Mr Lab

Member
keke bây giờ lắm loại PQ quá chú Hoan nhỉ? Lại có cả PHỐC PHÚ cơ ah? Công nhận là chú Hải nhà mình chơi toàn hàng độc :)):)):))

Super Gấu

Em biết con ở Bạch Mai rồi, nhưng ko phải, đây là con em bị họ làm xổng mất hôm cho đi tiêm trên Âu Cơ :(((((

=)) =)) =)) =))

Các bác nổ hơi quá đấy nhé!

Hỏi Phốc PQ thì các bác tịt ngóm - ko ông nào trả lời! Giờ lại mang nhau ra đây nổ: Phốc Phú - Phốc xoáy - Phú Quốc Phốc..... etc....

=)) =)) =)) =))

GA_DONG_TAO: anh chém hộ chú nhé!

Con này trước không xấu (nói nhỏ: em định bắt trộm) - giờ xấu òm (không thèm bắt trộm) - xấu hơn chó nhà em! <:p <:p <:p

Xong! Chạy! :)|

Xấu cái gì thì trả xiền, chém tiếp ;;)

sinhnh

Member
Con cái Vàng xoáy bowling ở Bạch Mai là của tôi.

Do sơ ý nên tôi bị xổng mất, chạy từ Nguyễn An Ninh tới Bạch Mai, tôi còn nguyên cả sổ tiêm chủng, tên và số đt người vận chuyển, người bán và ảnh e nó ở ngoài đảo.

Ko may mắn nó đã rời tôi về mới chủ mới.

ĐCM nó chứ, lúc đến hỏi xin chuộc lại nó bảo chó của nó là chó '' Phú Thọ'', ''chó rừng''.... chó tao đắt lắm. Đã ngu lại tỏ ra mình thông thái. Vừa tức, vừa buồn cườix-(x-(x-(

Em biết con ở Bạch Mai rồi, nhưng ko phải, đây là con em bị họ làm xổng mất hôm cho đi tiêm trên Âu Cơ :(((((

GA_DONG_TAO

Active Member
Lần đầu tiên thấy Phốc PQ... gọi tắt là PHỐC QUỐC đi... Độc, rất độc....

Do sơ ý nên tôi bị xổng mất, chạy từ Nguyễn An Ninh tới Bạch Mai, tôi còn nguyên cả sổ tiêm chủng, tên và số đt người vận chuyển, người bán và ảnh e nó ở ngoài đảo.

ĐCM nó chứ, lúc đến hỏi xin chuộc lại nó bảo chó của nó là chó '' Phú Thọ'', ''chó rừng''.... chó tao đắt lắm. Đã ngu lại tỏ ra mình thông thái. Vừa tức, vừa buồn cườix-(x-(x-(
Thế là không chuộc lại được hả bác? Buồn nhỉ?
Báo Công an có hiệu quả gì không? Ta có thể giám định ADN cho nó dựa vào Lý lịch mà bác được cung cấp mà.

Đây là con Vàng cái xoáy bowling ở Bạch Mai, đúng ko bác chủ chó.???
Các bác muốn quảng cáo,hay cãi nhau thì tự tạo cho minh 1 topic riêng mà cãi nhau chứ, tự dưng các bác vào topic của em cãi nhau bẩn hết cả topic của em.x-(x-(x-(

Thoaiquan

Member
Vàng là được Rồi. Mình thấy chẳng thể gọi là Vàng Lửa ( chắc có Lửa vào mới là Độc??? )

Vàng là được Rồi. Mình thấy chẳng thể gọi là Vàng Lửa ( chắc có Lửa vào mới là Độc??? )
ở đây vàng lửa nó chỉ có thế thôi, nếu muốn lửa nữa thì em sợ chó bị thui mất rồi.=))=))=)). nhưng có khi các bác chơi thế mới gọi là độc thật

tran van hoan

Active Member

Chủ topic này dí dỏm dật tít để cho em vào chém xả troét thôi bác thoai quân ạ . Còn có lửa hay không thì người chơi lâu năm như bác thì lạ gì nữa . Tiếp tục chém nữa cho phốc đắt hàng nào ... =)) phốc vòng kiềng .... Hà hà .... Sắp có lửa .......:(:)((

billadin

Member

Tìm lại đc mà nó k cho chuộc mà chú lại chịu à ? Mang bom đến ốp vào cửa nhà nó ý chứ ... Hì hì tớ ngày xưa hay đi đặt bom nên mắc bệnh nghề nghiệp .

billadin

Member
em nó đây các bác chém mạnh tay tí nhé.

Vàng này gọi là vàng RƠM thôi chứ lửa gì hả bác người Hàn Quốc lai ?
Độc thì công nhận độc rồi vì làm gì còn con nào thứ 2 như em nó nữa !
Chó hơi gầy , đề nghị giữ sức khỏe cho cháu nó .....

sinhnh

Member
Tìm lại đc mà nó k cho chuộc mà chú lại chịu à ? Mang bom đến ốp vào cửa nhà nó ý chứ ... Hì hì tớ ngày xưa hay đi đặt bom nên mắc bệnh nghề nghiệp .
Dạo đó cũng bận bác à! mình sơ ý để nó xổng chứ nó cũng ko lấy từ tay mình, nên làm to chuyện cũng chẳng đi đến đâu mà mất thời gian. :(:(:(

Thế là không chuộc lại được hả bác? Buồn nhỉ?
Báo Công an có hiệu quả gì không? Ta có thể giám định ADN cho nó dựa vào Lý lịch mà bác được cung cấp mà.
Cám ơn bác, cái này ở VN là khó, kiện tụng vì một con chó mất thời gian lắm! Công An người ta ko giải quyết những TH hi hữu này đâu bác à.