• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Quốc Nhà Yên

vietyen

Member
:love struck: chào cả nhà hôm nay minh up hinh các em nó lên cho cả nhà xem và cho ý kiến đóng góp nhé trân thành cảm ơn nhiều

heoanpho

Con PQ vện tai dơi của bác hoành tráng quá. Chú boxer với Rot cũng đẹp. Em trước cũng có con boxer nhưng ức trắng của con nhà em ít hơn con boxer của bác.

huybinhxp

Member
Boxer nhìn đẹp quá ? Không biết bạn VietYen có thường hay giao lưu với anh em ko nhỉ ? Có gì để anh em gặp uống cafe và luôn thể giao lưu anh em nha ?

vietna

Member
Em phú quốc này của bạn trông đẹp đấy, chắc nó khoảng 3 hay 4 tháng đúng không?

vietyen

Member
Boxer nhìn đẹp quá ? Không biết bạn VietYen có thường hay giao lưu với anh em ko nhỉ ? Có gì để anh em gặp uống cafe và luôn thể giao lưu anh em nha ?
cảm on bạn nhé, mình cũng đang đi tìm anh em trong hội nuôi chó mà ko thấy ai cả, bạn biết thành viên cho phú quôc giới thiệu dùm nghe bạn, mình có nhắn tin vào số điện thoại của bạn rồi mà ko thấy bạn trả kời vậy. có gì Alô cho yên nhé. 01225991661

vietyen

Member
Chào bạn rất hân hạnh được làm quen với bạn nhé, bạn đang nuôi chó gì vậy mình cùng trao đổi kinh nghiệm nhé.
Con Phú Quốc của mình nó được 4 tháng tuổi rồi bạn ạ, vện lửa tiger, đực nặng 13 kg, đốm lưỡi.

vietyen

Member
cảm ơn huybinhp

cảm on bạn nhé, mình cũng đang đi tìm anh em trong hội nuôi chó mà ko thấy ai cả, bạn biết thành viên cho phú quôc giới thiệu dùm nghe bạn, mình có nhắn tin vào số điện thoại của bạn rồi mà ko thấy bạn trả kời vậy. có gì Alô cho yên nhé. 01225991661

My Duong

Anh Việt Yên có nuôi con cái nào không? Cho phối giống với ku Bin (Phú Quốc) nhà em nhé. Bin của em nhìn đô con khỏe lắm, gặp là thích à. Hihi., anh cho em nick YM đi. Có gì dễ nói chuyện hơn
Nick em : tra_my1905
Em là chủ chó Bin (PQ) Tân Bình nè.
Sai lầm lớn nhất của em là không nghe anh, nên giờ để ku Bin phải khổ sở quá. Em sẽ cố gắng cho nó học 2 tuần , khi về không tiến bộ em cho nghỉ luôn. Chứ giờ chửi bới, tội nghiệp chó mình thôi....Buồn quá, ngày nào em cũng nhớ ku Bin...không tập trung làm được việc gì. Cứ lo nó sẽ bị bệnh, bị bỏ rơi, bị đối xử tệ....
Lần sau, anh nhớ là phải trả lòi ngay, sớm sớm cho em biết nhé, để em còn kịp thời sửa sai.

My Duong

Con PQ đúng thuần, lông nó xấu quá ha anh. hihi. Có 2 em kia của anh là đẹp. Em thích con boxer nhà anh đó, hôm nào anh dẫn nó qua nhà em chơi nha anh.

Vietspace

Member
Nhìn con vện nhà Yên đẹp quá, dáng cao nhìn như linh cẩu (chỉ khác cái tai chứ ko tưởng em nó là linh cẩu rồi )

vietyen

Member
Xin cảm ơn lời khen của bạn nhé hi hi mà ngộ thiệt há nhìn cũng như là linh cẩu ấy nhỉ, mà đúng rồi còn gì nũa, linh cẩu Ma De in VIỆT NAM, đó bạn hàng đạt tiêu chuẩn ISO 2009 đó hi hi cảm ơn bạn nhiềi lắm.

vietyen

Member
Hi hi chó phú quốc của anh như vậy mà chê xấu hả, ai cũng khen chỉ có mình em chê thui hu hu huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

vietyen

Member
Ai bảo nói không nghe chi giờ kêu khổ, rút kinh nghiệm nhé, mà thôi cho nó nghỉ đi đừng cho đi học nữa.

vietyen

Member
Chào bạn mong dược làm quen với bạn, bạn có nuôi chó phú quốc không?????.

huybinhxp

Member
Đã lưu số điện thoại của VietYen ! Rất vui khi được làm quen với anh !
Gần nhà dễ nói chuyện và dễ đi uống cafê với nhau nhé :)
Nhìn Boxer cua anh Yên thấy đẹp quá mặc dù hiện giờ cũng đang nuôi mấy em chó PQ :) Tưởng chó Boxer của anh là chó cái thì mong đặt 1 viên gạch nhưng hơi tiếc phải ko anh ?

Chào bạn Vietyen ! chúc mừng bạn có đàn chó PQ đẹp .
Mình cũng nuôi PQ 4 năm rồi nhưng chưa có em Vện nào cả mình rất thích 1 em PQ Vện
nhưng chưa tìm thấy . Ở Đà Nẵng hình như không có PQ Vện !Mình có 3 em PQ 2 vàng 1 xám kem
cho ra " hậu duệ " cũng nhiều lắm vì nhà mình có con giống đực màu Vàng