• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Quốc này chuẩn chưa

vietyen

Member
^:)^ Chào các bạn hôm nay mình post em Phú Quốc vện đực 8 tháng lên cho mọi người đánh giá xem em này thế thế nào nhé.

^:)^ Chào các bạn hôm nay mình post em Phú Quốc vện đực 8 tháng lên cho mọi người đánh giá xem em này thế thế nào nhé.

[/QUOT
Hình ảnh này và Chó xoáy vện ở trại Cậu Sơn đúng không vậy bạn?

duc_NA

Member
em không hiểu biết lắm về PQ nhưng em thấy chú cún nhà bác rất đẹp, em rất thích màu vện. Nhìn rất oai!!!:D:D

anh ơi phải nhìn thêm cái xoáy của nó thì mưới biết ku cậu này chuẩn hay chưa
nhung nhìn dáng vóc em này khá đẹp trai

Mr Lab

Member
Thực ra bác hỏi chuẩn chưa thì chắc không ai trả lời được đâu? Tiêu có đâu mà biết là chuẩn? Nhưng con chó nhà bạn nhìn dũng mãnh lắm, dáng dấp cũng ổn, bác không chụp xoáy của em nó thì không nhận xét tiếp được. Theo cá nhân mình nhìn mấy cái ảnh bạn chụp thì mình chưa thích cái đuôi lắm.

tamanhs

Member
Mấy bác có post hình ở đâu lên thì nhớ ghi chú giùm.. Đây là trại chó của anh Sơn ...người cũ thì cũng đã ghé thăm nhiều lần..... mấy bác post lên chả thấy có ghi chú xuất xứ từ đâu.. làm mọi người cứ tưởng chó nhà....^:)^

vietyen

Member
Chào bạn chủ nhật tới này mấy anh em lên xưởng anh sơn chơi xem chó , bạn góp mặt cho vui nhé.

con nay dang tương đối chuẩn, chỉ mỗi tội đuôi không quắc cần câu, con nay duôi giống chó phú thái lai quá

chontinh

Member
Con này vện bị bể , tuy nhiên có tướng của con chó xoáy đẹp ( chó ở trại a.Sơn con nào cũng vậy hết é )

huybinhxp

Member
Con vện này cóc cá khuyết điểm sau ( cái này là theo em nghĩ thôi nha :) , có gì ko phải thứ lỗi nhé ) :
1. Đuôi không được chuẩn lắm ( cái này anh em đã nhận xét, em ko nhận xét khoảng này nữa )
2. Tay chân không được to lắm, phần chân hơi bị chụm lại.
3. Nếu anh có dự định mua chó thì nên mua chó còn nhỏ dễ cho công việc huấn luyện, luyện cho nó ăn uống từ nhỏ thì sẽ dễ cho sau này.
Một vài ý kiến nhỏ , anh có thể tham khảo thêm anh em trong hội nhé , chúc anh mau chóng có 1 em cún như ý

Em này lông vện, 8 tháng mà nhìn cao giò thế, không biết có lai chó săn Tây Ninh không? - Xét về khía cạnh sự thuần chủng Phú Quốc thì em nói vậy, Còn nhận xét về chó thì em thấy nó hội đủ nét đẹp của Phú Quốc và chó săn Tây Ninh, nó là con chó tuyệt vời đấy.