• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phú quốc ở thái nguyên

thaicntn

Member
được sự giúp đỡ nhiệt tình của anh thảo ( phan84) hôm nay em xin được ra mắt em phú quốc từ CẦN THƠ ra THÁI NGUYÊN với em.em rất mong các bác các chú anh chị em yêu phú quốc chỉ bảo em thêm trong quá trình chăm sóc và huấn luyện em nó
sau dây là chút hình về em nó
lúc mới về thái nguyên.em nó đang ăn đây ạ

đây là những hình ảnh em nó tập săn trên đống gạch

thêm 1 vài hình ảnh nữa ạ

trangphuong

Active Member
Để lại số điện hoặc gọi cho anh 0949510000 khi nào off anh gọi. Hôm đó mang nhóc PQ này ra khoe anh em luôn thể.
Thân!

Màu lông em này đẹp nhưng xoáy chẳng đẹp lắm, bạn đừng cho cún ăn no quá không tốt đâu. Chúc cún mau lớn nhá.

puk_inter

Member
Chó mua tận Cần Thơ cơ à ! . Ở ngoài Bắc thấy rất nhiều chó xoáy PQ đẹp.
Chó bạn tuy nhỏ nhưng bị hạ bàn, chân trước cong, xoáy ngắn và "nhạt", đem từ trong miền nam ra một chú chó vậy để nuôi thì bạn rất nhiệt thành với chó PQ rồi đấy . Chúc vui.

phan84

Member
TO: Thai

Luc Anh chuyen cho em, thi em no con long sua nen van khong biet ro cai xoay nhu the nao. Em rang doi them vai thang nua, de em no thay long vai lan nua xem sao em nhe.....
Lan toi a se co gang chuyen 1em lon hon, sau khi da thay long sua, hy vong xoay se tot hon em nay....nhung em no mat mui van dep trai ra phet day em....:D

cố gắng chăm em nó thật tốt nhé, chuyện chân tay em nó không thành vấn đề gì đâu bác, chỉ cần cho em nó ăn đầy đủ , nhớ cho em nó an cá và nhiều nhiều cá càng tốt thế là cải thiện được cái chân và duy trì luôn thân hình rồi, chúc em nó chóng lớn nhé :D

dungseven

Member

thái chụp ảnh xấu và mờ quá,từ hôm bị anh nắm đuôi nó đã lớn lên tí nào chưa?hay bị còi sương mất rồi?đúng là soáy nó bé thật nhìn mà cứ nghờ ngợ ko nhận ra?anh mới bắt con chào mào mộc hôm nào đi học qua cửa hàng ngắm hộ anh phát xem có tương lại ko?nếu có nuôi ko có thả thái nhé

thaicntn

Member
Chó mua tận Cần Thơ cơ à ! . Ở ngoài Bắc thấy rất nhiều chó xoáy PQ đẹp.
Chó bạn tuy nhỏ nhưng bị hạ bàn, chân trước cong, xoáy ngắn và "nhạt", đem từ trong miền nam ra một chú chó vậy để nuôi thì bạn rất nhiệt thành với chó PQ rồi đấy .
chào anh đấy là do tay nghề săn ảnh của em còn quá non kém với chụp bằng điện thoại nên không ro anh ạ chứ thực ra cu cậu không bị hạ bàn đâu:wave::wave:

thaicntn

Member
]cố gắng chăm em nó thật tốt nhé, chuyện chân tay em nó không thành vấn đề gì đâu bác, chỉ cần cho em nó ăn đầy đủ , nhớ cho em nó an cá và nhiều nhiều cá càng tốt thế là cải thiện được cái chân và duy trì luôn thân hình rồi, chúc em nó chóng lớn nhé
vâng em cám ơn anh hiện giờ em vẫn cho ăn thêm cá và xương cánh gà mong cải thiện được cái chân anh ạ.hi

thaicntn

Member
Để lại số điện hoặc gọi cho anh 0949510000 khi nào off anh gọi. Hôm đó mang nhóc PQ này ra khoe anh em luôn thể.
Thân!

em đã nhắn cho anh sdt của em rồi đấy ạ anh lưu vào anh nha.chúc anh sớm tìm được chú pit như ý:love struck::love struck::love struck:

treo650

nhóc này bé hơn em của mình mà tai đã vểnh hết rồi . bụng em ăn nhìn to vãi

mình cũng ở Thái Nguyên

ông chú gủi cho 2 con PQ về đến HN

mà chưa kịp đi HN lấy

bạn vận chuyển về kiểu gì

mình ngại bế chó quá

phan84

Member
con chuột đó là sản phẩm đi săn của cu Chuối đó hả Thái? con Chuối lớn nhanh quá, nhìn không ra luôn, mặt mũi nhìn đẹp trai phết nhỉ, rất giống chó Bố, nhưng mõm đen nhiều hơn. Tướng tá cao ráo ghê ta, em chăm như vậy là quá tốt rồi, chúc mừng nhé.:D

thaicntn

Member
Vận chuyển thì có gì khó đâu anh.chó lúc em gửi ra lúc còn nhỏ nên cho vào lồng nhựa gửi qua máy bay còn từ nội bài về thái nguyên thì quá đơn giản chủ yếu là ty và đam mê mình dành cho giống chó này như thế nào thôi.anh có mấy nhóc vừa về tới hn đã rao bán rồi thì kể làm chi.

thaicntn

Member
To anh phan84: đúng là con chuột này là sản phẩm của mấy bữa cu chuối săn lùng đó anh.con chuột này không biết đã thịt mất mấy nhóc gà tre của em rồi đó anh ạ.em vẫn đợi tin vui từ kiwi nhà anh đó nha.