• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú quốc đỏ lửa mõm đen 4 tháng 9kg

Nếu bác nói nthe thi chắc bác củng chưa tim hiểu nhiều về phú quốc rồi
Phần lớn đặc điểm giống trên bản tiêu chuẩn cộng với dáng đi nuơc kiệu nữa thì bác nghĩ sao.
Bạn nói vậy chắc là chưa biết TQ rồi. Bạn thử hỏi mấy Anh em trong CLB CPQ Hà Nội xem sao.:D

Chưa biết thì hỏi, chưa giỏi thì học!

E nhờ qua mấy ng mới bắt đc e này đấy.tai hoi to,nhug ma fom ng với dáng đi thì e chắc chắn la PQ roi.nhug moi ng cứ cho ý kiến.e sẽ tiếp thu.thank
Đã chắc chắn thì khỏi phải mất thời gian./.

Chưa biết thì hỏi, chưa giỏi thì học!

Nếu bác nói nthe thi chắc bác củng chưa tim hiểu nhiều về phú quốc rồi
Phần lớn đặc điểm giống trên bản tiêu chuẩn cộng với dáng đi nuơc kiệu nữa thì bác nghĩ sao.
Tui cũng có mấy con chó "phần lớn đặc điểm giống trên bản tiêu chuẩn cộng với dáng đi nước kiệu nữa " nhưng chỉ có 1 phần nhỏ không giống trên bản tiêu chuẩn đó là chất lông nên đành làm bạn với chó Phú Quốc thôi. Thế mà vui!

Con này mình trâu tứ chi là chân con hổ.

Dáng ngồi tự chúa sơn lâm, dáng đi như rồng cuộn, nếu tiến sủa của em nó Vang như chuông chùa thì là 1 con chó Quý và Hiếm
:x