• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Quốc đẹp

vietyen

Member
^:)^ chà cả nhà mình post thêm mấy hình của mấy em phú quốc mọi người xem nhé

đúng là chân con chó con có màng như vịt kìa
cảm ơn bạn nha chó con nhà bạt đạt xoáy 100% hả bạn

tamanhs

Member
Đây là xưởng của anh Sơn, các bác vừa tổ chức ghé thăm ah, sao không rủ mọi người đi chung cho vui:D

vietyen

Member
chào bạn thật ra là chỉ có hai người mà thôi đó là việt yên, và lamhong hai anh em lên xưởng anh sơn chơi có chụp vài tâm hình lên mạng cho vui ấy mà.

huybinhxp

Member
Máy em cún con nhìn đẹp quá ? up vài ảnh lên cho anh em xem tiếp đi anh ? nhìn mê thiệt

VANHA

Member
Noi buon cua chua te son lam

chao moi nguoi,
Minh goi chu cun con cho moi nguoi xem nhe.
V.Ha/Danang

không ngờ anh vietyen post hình nhanh thế,cho em hơi ngoài lề tí,có vài tấm hình nữa vừa chụp được, anh em coi chơi,ở chỗ chú Sơn luôn

ngoalong

Member
không biết nên hỏi, nếu không phải xin bỏ qua.
Thằng cu này có lai Thái không vậy, sao trong đẹp thế!!!!!!!!!. Mà màu này có phải là màu phổ biến của PQ Việt Không vậy mấy anh.

Mr Lab

Member
không biết nên hỏi, nếu không phải xin bỏ qua.
Thằng cu này có lai Thái không vậy, sao trong đẹp thế!!!!!!!!!. Mà màu này có phải là màu phổ biến của PQ Việt Không vậy mấy anh.
Chó Thái (TRD) 100% chứ còn giề! Con này chắc mắc xiền lắm đó nhể. Nhìn màu đã quá mà có vẻ dữ dằn lắm đấy

đúng là chó Thái 100%, dây là chó Thái ở chỗ chú Sơn,bữa lên xưởng 2 chú cháu chụp quá trời hình, nhưng post mấy tấm điển hình thôi. Em mê nhất 2 con này

philippe

Dog Expert from France
Isn't the red dog a Thai Ridgeback?

Can you evaluate the percentage of Cho Phu Quoc that are actually mixed with dogs of Thailand?
And what is the percentage of Thai Ridgeback Dogs with Cho Phu Quoc ancestors as I know Thai people have used and probably continue to use Viet dogs in their breeding programmes?

yes,this is red Thai Ridgeback dogs. There are a lot of differents among Thai Dog and Phu Quoc dog, but I love both of them