• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phú pitt mới ra đời

hôm qua đàn phú pitt nhà e chào đời. tình hình là e cũng ko muốn cho phối những con phứ quốc bị xồng chạy vào chuồng con pitt thế là chúng nó xxx với nhau ra đàn chó khá phết ae xem cho vui

NChuChu

Vietpet sponsor
Ngày trước cũng đã từng có 1 đàn Phú Pitt của anh P nick "xoay kiem" :)) nhìn topic này click vào tưởng anh P cho 2 loài Pit với PQ lai giống lần 2 :) Nhưng hóa ra không phải :D

Ngày trước cũng đã từng có 1 đàn Phú Pitt của anh P nick "xoay kiem" :)) nhìn topic này click vào tưởng anh P cho 2 loài Pit với PQ lai giống lần 2 :) Nhưng hóa ra không phải :D
hê hê hê vụ này mình bị lỡ thôi, mình cũng ko thik cho chó lai linh tinh có khả năg hỏng mất giống chó hay
bố các cháu này các bác

phenmaleat

Active Member
gien của mẹ chội quá toàn em xinh tười da đen bóng, không biết em kít nhà em bao giờ mới bầu bí, gần năm rồi

Thoaiquan

Member
em trai à, lỡ rồi thì thôi vậy, nhưng sẽ có những em Đực có xoáy, hộp sọ thay đổi, và cơ bắp lực lưỡng đấy em ạ, anh ko tán thành cho lai như vậy nhưng lỡ rồi biết làm sao đây, hi vọng lần sau em tìm cho nó 1 thằng chồng PQ cùng giống nó em nhé

em trai à, lỡ rồi thì thôi vậy, nhưng sẽ có những em Đực có xoáy, hộp sọ thay đổi, và cơ bắp lực lưỡng đấy em ạ, anh ko tán thành cho lai như vậy nhưng lỡ rồi biết làm sao đây, hi vọng lần sau em tìm cho nó 1 thằng chồng PQ cùng giống nó em nhé
nó chửa mà em cũng ko biết mà đến tháng thứ 2 nó mới phát tướng em mới biết nó có bầu hê hê hê
tại đàn trc nó đẻ mà gầy quá nên lứa này e tính bỏ ko cho phối cho nó nghỉ lấy sức nhưng tróng đêm mưa gió nó lại bị con pitt nó " cho 1 cái"
haiz.
đàn này khá lắm a ah tỉ lệ chó có xoáy khá cao 8 con chỉ có 2 con mất xoáy thôi còn 6 con có xoáy mà xoáy đẹp và giống con mẹ lắm

NChuChu

Vietpet sponsor
Bố các cháu này có phải tên Ke đúng không bạn ? bây chắc cũng tầm hơn 24 tháng ....

Bố các cháu này có phải tên Ke đúng không bạn ? bây chắc cũng tầm hơn 24 tháng ....
hê hê hê chuẩn rồi bạn oy sao cái gì bạn cũng bít thế nhỉ. bố các cháu là là ke. nó ở nhà e có gần 1 tháng mà đã để lại scandan rồi hê hê.

tuyluy

Member
Mấy bé này lớn lên chắc vừa săn bắt giỏi vừa giữ nhà giỏi khiếp lắm đây?! Tui tò mò theo dõi tụi này khi lớn lắm đó! Tai nạn bao giờ cũng bất ngờ mà!:-/:)

venlua123

Đúng là sau một đêm mưa gió, hậu quả thật "khôn lường" :)):)):)):)):)) Thành lập hội chó Việt - Mỹ đi bạn ơi <:p<:p<:p<:p<:p<:p

splen

Đúng là sau một đêm mưa gió, hậu quả thật "khôn lường" :)):)):)):)):)) Thành lập hội chó Việt - Mỹ đi bạn ơi <:p<:p<:p<:p<:p<:p
Nhờ mối quan hệ bất chính giữa 2 con chó Phú và Pitt này mà tình Việt và Mỹ đã xích lại gần nhau hơn.

my_lucky

Active Member
nếu có điều kiện thì bạn mang luôn thằng bố của lũ nhóc này về nhà mà nuôi đi, bố đàn nhóc đang cần tìm chủ mới đấy:D

Bop221

Member
Bạn nhận đặt gạch chưa? Nếu được thì cho mình cái giá vào inbox nhé.