• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Nhuận - Bán cặp banh xám nguyên con ( hàng hiếm )

mybenz1980

Member
Mình cần bán cặp banh xám nguyên con ( 2 vạch đỏ ). Chim to con, tròn và khỏe mạnh, ăn uống tốt, gần rớt lông đầu. Giá 2 em nó ra đi 1500K. anh em nào cần LH 0934161280 TUẤN - Phú Nhuận

Hình 2 em nó đây :

Thêm 1 em sư tử ý con. Chim khỏe mạnh, ăn uống ok không cần bơm. Giá em nó 1200k

Thanks anh em quan tâm ủng hô....................

khunghetcadam

banh lai thái mà hàng độc gì , biết chơi gà banh 0 bạn, đuôi dài cả tấc mà nói gà banh hàng độc ,

kid1412

Member
Chim Banh này là chim lai hoặc là với Thái hoặc là với pháp thôi chứ độc gì. Đã có nick trên DĐ đăng bán chim như này rồi, chim đẻ cả trứng luôn giá có 500k mà chưa trôi hay sao ý.
Hình Banh lai đây

Giá đó chắc mua đc nguyên cặp Banh tơ xịn cánh xám hoặc đỏ luôn, anh em ngoài HN ko nên ham hàng độc nhé.

long1988

em mới chơi anh Tuấn cho em hỏi thăm hiếm là ở chổ nào vậy anh ????????????????????
:)):)):)):)):))

long1988

tiêu chuẩn lông đuôi chỉ cho phép dài 4 cm thôi đó anh bán thì quảng cáo là đúng nhưng anh quảng cáo kiểu lừa đảo mọi người sẻ tấy chai anh đó ..... chơi gà banh rất nhiều cao thủ chưa tới phiên anh có hàng hiếm đâu anh nhé :)):)):)):))

mybenz1980

Member
banh lai thái mà hàng độc gì , biết chơi gà banh 0 bạn, đuôi dài cả tấc mà nói gà banh hàng độc ,

tiêu chuẩn lông đuôi chỉ cho phép dài 4 cm thôi đó anh bán thì quảng cáo là đúng nhưng anh quảng cáo kiểu lừa đảo mọi người sẻ tấy chai anh đó ..... chơi gà banh rất nhiều cao thủ chưa tới phiên anh có hàng hiếm đâu anh nhé

Chim Banh này là chim lai hoặc là với Thái hoặc là với pháp thôi chứ độc gì. Đã có nick trên DĐ đăng bán chim như này rồi, chim đẻ cả trứng luôn giá có 500k mà chưa trôi hay sao ý.

Anh em nên coi lại những gì mình nói. Anh em có nhu cầu cứ qua trực tiếp nhìn mặt 2 em nó rồi nói chuyện. Cha mẹ 2 em nó ( Cánh vảy với xám 2 gạch )..
... Banh vảy đỏ, banh đỏ căn cứ mình cũng được 8 cặp, không biết đẹp không mà chắc không ít người quan tâm... Muốn nâng cao hiểu biết ghé anh giao lưu nha mấy em... Thanks ..

kid1412

Member
Hàng hiếm thì chủ của nó đã giữ lại rồi đằng này lại rao bán mà có giá rổ đàng hoàng, thấy lạ nè. 1 điều nữa là hàng hiếm gì mà anh đáng lẽ phải chup hình 2 em nó đứng cạnh nhau và trong lồng đàng hoàng sạch đẹp thì nhìn nó mới đc giá, chứ anh bán giá đó mà hình chụp như vậy là mất giá lắm đó. Theo em anh nên chụp lại hình 2 em nó đi, chụp góc ngang người 2 em nó cho người ta thấy độ đẹp của Banh hiếm nhé.

long1988

kakakaka !!!!!!!!!!!!
ngu mà còn nói lớn nữa khakhakha:)):)):)):)):)):))
vậy là có 8 cặp lai hết hả bạn khughetcadam ? các bạn mua gà banh của anh Tuấn xin bảo trọng :)):))=))=))=))

HvsT.GC

Member
Em cũng vừa mua cặp gà king của anh Tuấn nè

- Không biết chơi. Anh em biết chơi cho em biết hàng này phải hàng độc ko? Tks
- SR anh Tuấn nghe em ko rành bồ câu nên sẵn của anh topic của anh em lên nhờ anh và anh em giám định lại cái. Để sau này em có bán lại cho người ta nói cho mạnh miệng

chrek

Member
King gì đuôi dài quá vậy bạn. Xem ra King thật sự ở SG khó tìm quá, thấy lai thì nhiều. Mình có con King mái này trọng lượng 1.1kg, nhưng tìm mãi không ra trống chuẩn nên đành bán nó đi, hiện tìm lại 1 cặp chuẩn mà không ra

[/IMG]

khunghetcadam

- SR anh Tuấn nghe em ko rành bồ câu nên sẵn của anh topic của anh em lên nhờ anh và anh em giám định lại cái. Để sau này em có bán lại cho người ta nói cho mạnh miệng

chia buồn cùng bạn đã dính chưởng .

long1988

kakaka

cặp này không có chổ nào là King pigeon cả dính chưởng là 1 chuyện , chuyện khác là tại sao mình dính chưởng . Theo mình là anh Tuấn chắc là lúc bán HÁT rất hay mình đoán không lầm là hơn 1tr 500 , rồi sẻ có thêm nạn nhân tố giác anh Tuấn thêm trong topic này . chim vậy dám bán King thật là hết biết
xin chia buồn