• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóng sự ảnh Hội yêu Mèo Hà Nội 29.06.2008 - những khoảnh khắc đẹp và đáng nhớ (xem ảnh từ trang 4)

bạn ủng hộ chủ đề này chứ?

• thích

Votes: 7 100.0%
  • không thích

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    7

nguyenthuyr

Phó Nhòm
em tiếp ảnh nào

em này trông hơi bị bất cần đời đấy

Chả hiểu tức ẻm nào mà gẫy cả râu

Mặt xị ra

nguyenthuyr

Phó Nhòm
Hôm nay mình đc đi hội, mình phải tăm tia xem có thằng lào đẹp zai ko mới đc.....để còn làm mấy nhóc nữa chứ...thời buổi bấy giờ lại phải chọn bố cho con .... Chẹp!

Chẹp....ngó mãi chả thấy thằng lào ngon zai cả, có ông nằm 1 đống đen xì lông xù nhìn cũng đc đc, mỗi tội lúc đứng lên thì bụng hóp quá, lại còn thô lỗ tham ăn tục uống nữa chứ....Vứt!

Chẹp...còn cái thằng nằm kia thì đc cái màu lông nó cũng giông giống mình, mỗi tội bụng nó to quá, chắc đi lại khó khăn lắm chứ đừng nói là "ấy"....đã thế cái chị xinh xinh kia lại cứ bảo "nó ngu lắm"....chẹp....chán nhể!

Ôi dời ơi! ngó đi ngó lại thì chả có zai nào ngon ngon cả, đc mấy zai mặt đc đc thì bé quá, còn trẻ con, chị mà dụ dỗ lại đi tù thì chết, đành đợi mí tháng nữa đi off lại thì chị lại đong đưa vậy!

Thôi đi ngủ cho lành vậy! nản quá!

yeucuncon

Member
Ảnh mèo nhiều, đẹp và nghệ thuật quá, thật tiếc vì hôm đấy không đến với các bạn được.
Thấy ảnh tina với hangzin xinh quá, tặng 2 người ảnh này nhé

tina90

Member
Chị yeucuncon làm ảnh nhìn hay thế ngộ thật nhìn không cẩn thận lại tưởng triển lãm ảnh:D.Cảm ơn chị nhiều lắm.Tiếc hôm đấy chị không đi vui lắm chị ạ:dancing:.Đành hẹn chị buổi sau nhé.:love struck:

Rose1402

Vietpet sponsor
Ảnh mèo nhiều, đẹp và nghệ thuật quá, thật tiếc vì hôm đấy không đến với các bạn được.
Thấy ảnh tina với hangzin xinh quá, tặng 2 người ảnh này nhé
Híhí :D có phải photofun không yeucuncon? em kiếm mấy cái đặt các bé miu yêu vào tặng các cô cậu chủ đi nào :love struck: nhớ tặng Tom nhà chị một cái thật hot nhá :love struck: thanks em :love struck:

(off mèo càng ngày càng vui, không đi rất tiếc... lần sau đừng bỏ qua nha...)

hangzin

Dịch giả Vietpet
Cảm ơn yeucuncon nhiều nhé:)
Lâu không nghịch cái này, xin phép được ngọ nguậy tí. Em ghép cho những bé mèo dễ thương nhé ;)

Đây là Bư nhà em, xin được mở màn:

"Ôi, anh ấy thật đẹp trai và phong độ, ước gì tụi mình được như anh ấy:day dreaming:"

HeHe, nhìn hai bé mèo xinh quá, nhất là bé mèo con, nhà em cũng đang nuôi 1 bé màu giồng bé lớn nhưng có ánh vàng, nhìn như con hổ con ý, đáng yêu lắm cơ

Khủng long

Active Member
=))=))=))=))=))=))=))Cái hình vuốt nữa đi em mắc cười quá bạn ơi.........Off lần nào cũng vui, chụp hình đẹp quá , nhưng lần này nhiều hình xem đã con mắt luôn.....

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Vuốt nữa đi, vuốt nữa đi em............

Anh David - Mr. Bean ở Việt nam, người đã giải thoát các "con tin" về với đúng chủ yêu quý mèo. Anh chị David đang nghỉ ở quê nhà ( Úc ) sau 10 ngày nữa sẽ trở lại Việt nam. Họ sẽ rât vui mừng khi nhìn tấm hình hài hước và đáng yêu của yeucuncon.