• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóng sự ảnh Hội yêu Mèo Hà Nội 29.06.2008 - những khoảnh khắc đẹp và đáng nhớ (xem ảnh từ trang 4)

bạn ủng hộ chủ đề này chứ?

• thích

Votes: 7 100.0%
  • không thích

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    7

nguyenthuyr

Phó Nhòm
Bé nài nhà ai mà xinh đáo để!

Bé nài có nốt ruồi ở mũi!

ac ac...các chị ơi sờ em ít thôi, bẹp hết cả keo tóc vuốt mãi mới đc bây giờ!

ashita

Dịch giả Vietpet
hix bé này phê quá rồi !!!!!! trông đểu ko chịu được.
có 2 em cún bon chen nè
như mèo lun

xinh nhất quả đất

bé fox xinh

duyên quá em ơi ^^

Em fox sóc ngoan vô cùng luôn, cả buổi chẳng thấy sủa tiếng nào, đặt đâu ngồi đấy ( cái nì là ko phải bảo về việc hạnh phúc trăm năm của em ý đâu nhé:D)

DavidHHH

Member
OFF mèo vui quá. Dạo này VP kiếm thêm được nhiều nhiếp ảnh gia quá. Mời bạn nguyenthuyr Chủ nhật tới ra OFF chó đặng chụp ảnh dùm luôn nhé.

monkey22

Member
hihi. Ảnh nhà mình hôm đi off này siêu đẹp, nhờ công rất lớn của anh dauphu, anh thienan và chị nguyenthuyr. Mong rằng các anh chị sẽ tiếp tục tham gia vào các buổi off sau. (mà không đi thì cũng bị hội bắt cóc đi)
Bên cạnh những phó nháy đẳng cấp không thể không kể đến những người mẫu chuyên nghiệp của hội mèo nhà mình. hehe
@ Chị Râu: phải công nhận Tom nhà chị Râu rất có phong cách. Chụp ảnh nào cũng rất chi là ngầu.
@ Tina: chị quên mất tên bé nhà em rồi. Bé nhà Tina cute ơi la cute ý. Ngồi ngắm mãi không thấy chán. Mắt em ý đẹp kinh điển. Yêu lắm.
@ Hangzin: nhìn mấy cái ảnh anh dauphu chụp hangzin xinh quá. Yêu cầu đồng chí khao nhá. (bạn chỉ dám đòi ăn chè thui. Đạm bạc ý mà keke)

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
ac ac...các chị ơi sờ em ít thôi, bẹp hết cả keo tóc vuốt mãi mới đc bây giờ!
=)) Con quỷ sứ nhà em nó lè lưỡi như thật ý =)), nhìn pix này trông ku em đến là thảm:D... Bạn nguyenthuyr chụp đẹp quá, lại thêm 1 nhân tài nữa đây, nguyenthuyr có phải là chị gái xinh xinh tóc ngắn đeo kính không nhỉ? Sao thấy chị ý giống LUCLAM XU quá :D, hì hì!

@Chị Tina: Xin lỗi chị về cái vụ ku em nhà em tát bé Love nhé, đừng có giận con dở hơi nhà em đấy:worried:... Lần sau chắc phải cho nó ở nhà thôi:((, giá mà nó ngoan như em Tôm Luộc thì hay biết mấy:((...

hangzin

Dịch giả Vietpet
Tời ơi, neko nhắc đến vụ tát nhau chị mới nhớ ra. Chị heogay ơi, em xin lỗi chị nhé. Định cho Bư ra giao lưu, tranh thủ bảo nó kiss Híp nhà chị ý một cái, thế mà nó dám gặm luôn vào mõm Híp mới kinh chứ. Em xin lỗi nhé! Nhân tiện hỏi luôn là Híp có khoẻ không ạ. Tội lỗi, con Bư hư đốn, dám tàn phá dung nhan của bạn thế bao giờ.
Với cả hôm đó Bư nhà mình điên điên thế nào ý, giở chứng cắn người mới láo. Em xin lỗi những ai (hình như là anh N.V.T, chị pumpkin...) đã bị nó ngoạm nhé. Em sẽ về dạy dỗ lại nó đến nơi đến chốn.