• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóc Sóc Và Phốc Hươu Trắng. Xin được làm quen với mọi người

nguyenalone90

bạn nào có fox sóc sắp đẻ cũng alo cho mình nhé, đang hi vọng rước 1 em màu trắng về, nhìn yêu dã man:-*

anhyeuai

bạn chờ em Bông nhà mình đẻ rồi mua luôn cũng được đấy :D
C ơi, bao h bé Bông nhà c đẻ thì cho e đặt gạch 1 suất nhé, nhìn iu qá hic, e cũng muốn có 1 bé về để chăm sóc vì h e toàn ở 1 mình nên buồn lắm :(

Còn bé này là phốc hươu trắng tên John... Bé này như kiểu đột biến gen ý . Nhìn đẹp trai chân dài. Gia đình đang chuẩn bị cho bé đi thi Next Top Model..:">:">:">

[/QUOTE]
em fox hươu trắng này đúng là hàng độc đây, nhìn phê lồi đề nghị bạn cho thêm vài pic nữa đi. kết quá :x

trang_89

Member
Con Phởn nhà mình cũng là fox huơu nhưng đen sì từ móng tới lông :))
Nó sinh đc 1 lứa rồi,yêu dã man,nghịch ko đứa nào bằng
Bạn ở đâu vậy????
Tiện đường ,gần nhà ,rảnh hôm nào cho bọn nó đi chơi giao lưu :)

th0c0n_1102

Member
Tình hình là pé Bông nhà mình đang có nhu cầu đây .. hix.. bạn nào ở Hà Nội có phóc sóc đực mầu nâu đậm pm mình nhé sdt của mình ở bên chữ ký nhé :)

lovejoon

Member
bạn ơi cho mình xin thêm ảnh của em john hươu trắng đi kết quá mất thôi ... nếu bạn muốn chuyển nhượng em ý thì pm mình với nhé .... không thi về sau em nhà mình lớn xin 1 xuất thông gia

Thaolt

Bạn ơi! Hồi nào em Bông có con thì để cho mình 1 nhóc nhé!
Yêu quá cơ........

hieuqua_bn

Member
john đẹp trai, ở đâu thế, xin làm thông gia với.khi nào " ÁM " của mình lớn thì cho chúng nó làm quen nhé ^^

th0c0n_1102

Member
bạn ơi cho mình xin thêm ảnh của em john hươu trắng đi kết quá mất thôi ... nếu bạn muốn chuyển nhượng em ý thì pm mình với nhé .... không thi về sau em nhà mình lớn xin 1 xuất thông gia
hì bạn e john nhà mình giờ nghịch như quỷ ý.. hix để hôm nào mình up ảnh thêm cho 4 room xem :D:D

th0c0n_1102

Member
john đẹp trai, ở đâu thế, xin làm thông gia với.khi nào " ÁM " của mình lớn thì cho chúng nó làm quen nhé ^^
John ở HN bạn ơi.. khi nào "ÁM" của bạn lớn cứ cho sang với bé john nhà mình nhé ;))