• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóc sóc và chihuahua lông dài nhà mình nè .các bạn vô xem nào

mypet

Member
hiii các bé nhà mình xin ra mắt ace nè . các bạn cho mình ý kiến nha

chị ơi con foc soc của chị là cái hay đực vậy chị, nó xinh lung linh quá chị, nhà em cũng có 1 bé pom màu trắng, em nó là đực, mai mốt có gì mình cho nó gặp nhau giao lưu nha chị, con nhà em quậy lắm hihi

mypet

Member
Bé đó là cái nè nhà chį nuôi 11 bé nè chúc em có nhiēu khách hàng nha

mypet

Member
Mình có nhận phối giống phóc sóc nha là hình bé đầu tiên đó nha mini rất sung phối giao lưu với các ace chó tơ nha chắc ăn mình sẽ cho nhảy từ 3 tới 4 lần mình chỉ xin 1 bé baby thôi nha

mypet

Member
Mình chụp bằng đt nè hii cám ơn bạn ghé thăm topic của mình nha

mypet

Member
có dịp mình giao lưu với nhau nhé.gần tết chắc dịch vụ của em sẽ có nhiều bé được gửi gấm nè. chị chúc em ngày càng đắt khách nha :)

mypet

Member
1bé lông dài mới về nhà mình nè . bữa nào up hình cho. ace xem nha .>:D<

mypet

Member
bé mới về nên chưa quen ăn it quá . chỉ liếm vài miếng à . hix hix

mypet

Member
khi bé quen dần , thích nghi với hoàn cảnh nhà mình , mình sẽ up hình mấy ace xem nha :)

mtuan208

chị ơi! chị ở SG hay HN ? bé phốc sóc nhà chị đang có em bé thì cho em dặt gạch đc k?

mypet

Member
chị ở sài gòn em ơi . à chihuahua lông dài nhà chị có bầu không phải phóc sóc nha em . cám ơn em ghé thăm topic chị nha . có nhu cầu thì alo chị nha . :)