• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóc Sóc - Tin vui từ VNPomeranian Kennel - ' B & C " Litter

khixik

Anh hai nguoi qua post hinh may em nay len chi, toi nay chac phai mo thay may cuc cung nua roi. May cuc cung rang doi chi ...quyet tam ruot 1 dua. :)
xin loi mod em online bang dt khong xai dau duoc
:(:(

Cún nhà em mới 1 tháng rưỡi mà còn bé quá a ah...chắc do suy dinh dưỡng rồi..hehe...đã uống hết gần 2 hộp sữa bột dành cho trẻ em sơ sinh đến 6 tháng tuổi rồi...e còn cho ăn cháo bổ sung nữa, cứng cáp hơn chút rồi a...
Hôm nay cún đã lớn được 1 tháng rưỡi tuổi rồi nhưng vẫn còn bé con quá...Tặng cả nhà vài tấm hình của Louis nha..mau ăn chóng lớn...được cái là rất nghịch:

senato

Vietpet sponsor
@Rickydungthach : Cún nhà e nhìn bé thật , 1 tháng rưỡi rồi muh vẩn thấy bé nhỉ . Chắc có lẽ do ko bú sữa mẹ . Mấy cún nhà anh 1 tháng rưỡi đã ăn hạt khô luôn rồi , tầm này rất nhanh lớn , lông đã mọc rất nhiều . E ráng chăm sóc bé cho nhanh lớn nhé ...

vananh_91

bạn ơi! Bạn bán 1 bé giá bao nhiu vậy bạn. Tớ muốn có 1 em quá!hehe. Dù nhà tớ có 2 em fox hươu roài:-*

phốc sóc

Member
Nhìn các bé thật chuẩn Pom! Quá chuẩn không chê vào đâu được....Phải công nhận các chú Pom đực nhà bạn Senato thật tốt giống! hi hi... 4 tháng trước mình có xin làm thông gia với chú Pom nhà bạn Senato cho em Pom cái màu trắng nhà mình thuộc hàng TB thôi, chúng được gặp nhau có 2 lần vậy mà kết quả là 03 bé Pom (2 nâu 1 xám) thật dễ thương và đã được chủ mới rước đi hết trơn rồi!
Cám ơn bạn Senato rất nhiều. Ah sắp tới tầm 2 tháng nữa mình muốn làm thông gia với em Pom đực trắng nhà Senato (nếu có) được không vậy?

senato

Vietpet sponsor
@ Phóc sóc : thanks đã khen ... Bên nhà Senato ko co Pom đực trắng . Em trắng puppy hình trên là cũng do 2 em vàngn ( phối và sanh ra ) có lẽ do gien ông bà có màu trắng cho nên đến đời của em ấy gien lặn lại xuất hiện trở lại ....

Cún nhà anh lớn nhanh quá nhỉ?Cún này nhà e vẫn còn phải bú sữa...chắc còi cọc được xếp hàng teacup luôn rồi...hehe...mới được 1 tháng rưỡi a ah...e đang tích cực cho ăn uống và bú sữa đây...

Sáng nay e quyết định tắm cho cún lần đầu tiên kể từ ngày sinh..Nhìn lông khác hắn a ah...Trông bụ bẫm hơn và không còn còi cọc nữa....Nó ăn cứ bị trớ hoài ..mệt lắm a B ơi...

Cám ơn anh Bảo nhé...Quả thật, khi nuôi cún mà chó mẹ không có sữa đúng là mệt thật..Cũng nguy hiểm cho chó con nữa khi chỉ bú sữa ngoài...Nhờ a Bảo chỉ cách cho nó thay đổi bữa ăn nên hôm nay Puppy nhà mình tăng được 600gr rồi, được hơn 2 tháng tuổi..ăn khá tốt và bắt đầu trổ dáng...hy vọng lớn lên sẽ đẹp và đủ tiêu chuẩn để giật giải của DOG SHOW cuối năm...hihi...lấy giải rút cũng được..Và đây là vài tấm hình của của 2 mẹ con puppy Louis nhé...

Bạn à, Bạn có nhượng hay bán lại 1 em nhỏ k???...cho mình thồn tin vào in box nhé. Cám ơn bạn đã quan tâm