• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóc Sóc - Pomeranian Tên Moon Waker : BEST IN SHOW international dog show 2011 –VN

senato

Vietpet sponsor
Sau bao ngày vất vả tập luyện từ trại VNPomeranian , Moon Waker cũng đã xuất sắc đoạt giải Best In Show international dog show – Viet Nam .

Nhân đây cũng xin cám ơn những người đã giúp VNPomeranian ( bạn toydog , bác Doanhcauson , bác daugagiamem và nhiều ACE khac .. ) vào những ngày đầu khi VNPoms thành lập đã truyền đạt những kinh nghiệm trong việc nhân giống , huấn luyện chó để có được thành tích cao nhất trong cuộc thi dog show Quốc Tế 2011 tổ chức tại TP HCM ngày 11 tháng 12 năm 2011

Tất cả các thành tích mà VNPoms đã đoạt được trong cuộc thi Dog Show Quốc Tế 2011

Chó : Moon Waker : BEST IN SHOW , CACIB ( giấy chứng nhận chó giống QTế )

AnFred: Best Junior in Show , Reserve of Group ( hạng 2 Group 5 nhóm chó nhỡ)

Many : Hạng 3 Best Puppy in show , Best puppy of Group , Best puppy of Breed

Abella : Reserve baby of Breed

Hình ảnh Moon Waker trong cuộc thi :

bichdiep

Member
Chúc mừng bác nhé. Cún đẹp quá. Em cũng thích dòng này lâu rồi nhưng chưa có điều kiện để nuôi, mong 1 ngày không xa được đón 1 bé từ trại của bác. :x

luunhi24

thật là diễm phúc khi đã dc gặp Moon Waker ở ngòi đời . Chúc mừng anh Bảo

toydog

Member
chúc mừng anh Bảo, chiến thắng hoàn toàn xứng đáng , poms thống trị các giải thưởng lớn của show rồi ,thanks anh đã share hình.

cái đuôi của Moon Waker quá đẹp ,dài và chuẩn ko cần chỉnh

cái này là nhỏ bé nhưng tài cao. hạng 2 và 3 đều là nhưng em đi ngoài ra nước đúng không bác????

senato

Vietpet sponsor
cái này là nhỏ bé nhưng tài cao. hạng 2 và 3 đều là nhưng em đi ngoài ra nước đúng không bác????
Hạng 2 là em bullmatif từ Thái Lan , hạng 3 là em Whippet ( không biết nước nào )

senato

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Bảo. Chúc trại Pom của anh ngày càng phát triển.

Thanks Tuấn . Tặng Tuấn hình ảnh em Poodle của Tuấn được handler người Singapore grooming ngay tại dogshow , nhờ vậy muh học hỏi thêm được xíu về grooming Poodle.... hiihi

Và Fan hâm mộ Poodle

Boy Hai Phong86

Active Member
Đầu tiên xin gửi lời chúc mừng tới Moon waker đã có thành tích xuất sắc trong kì thi dog show, và xin chúc anh sức khỏe,may mắn trong công việc để tiếp tục theo đuổi đam mê Pomeranian anh nhé....>:D<
Thân chào!!!!

senato

Vietpet sponsor
Đầu tiên xin gửi lời chúc mừng tới Moon waker đã có thành tích xuất sắc trong kì thi dog show, và xin chúc anh sức khỏe,may mắn trong công việc để tiếp tục theo đuổi đam mê Pomeranian anh nhé....>:D<
Thân chào!!!!
e này là đạt giải Best in SHow VKA đây đẹp quá đi. Thât hãnh diện
Chúc mừng a BẢO....Thật đáng mừng...Cố gắng để phong trào POM phát triển hơn nữa..
Chúc mừng Anh Bảo, chúc mừng thắng lợi của người Việt.
Cám ơn tất cả các ban đã ũng hộ Moon Waker trong ngay thi đấu , và cám ơn tất cả các lời khen của các bạn giành cho Moon Waker và VNPomeranian kennel

Thân

.