• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóc Sóc lên chức Mẹ ! 5 em thật xinh xắn và đáng yêu !

DuyRio

Member
Tin nhà mình đã sinh được 5 em phốc Sóc :blusshing: . em nào cũng khỏe mạnh ,lớn nhanh lắm ,cứ mỗi ngày qua đi lại lớn trông thấy , Sinh ra tại Việt Nam là công dân của Việt Nam . Bố của em là 3 chú Phốc Sóc nhà anh Kỳ ... hihi , Một mẹ 3 bố ... Khà khà :love struck: . Vì chưa chụp ảnh được ,chỉ mới quay được ,nên các bạn vào đây để xem nhé , Đây là cảnh quay mới được 5 ngày , 1 tháng thôi là đẹp tuyệt với , 3 bé Trai và 2 bé gái : http://www.youtube.com/watch?v=RUy2jcYSYKw .
Còn đây là ảnh của Tin :

DuyRio

Member
hihi ... Thanks cả nhà . May mà đưa đi kịp mới được Mẹ tròn con vuông ! phải cảm ơn chị Huyền nhiều lắm !

cuongsago

Member
công nhận nhìn đáng yêu thật nhưng mà tớ thích cô chủ hơn. cho tớ đăng kí cả 2 nha. thanks. được thì nguyện cả đời không ban em nào cả để nuôi cả 2

ngoclap68

Member
trời ơi! hàng hiếm đó à nha
Pom đa số đẻ từ 1-4 em
phổ biến là 2-3 cũng nhiều khi là 1
4 đã được coi là hiếm và 5 thì thực sự là thấy lần đầu!
không biết anh Kỳ làm ăn thế nào mà để ra mức này

DuyRio

Member
Vâng. ai cũng ngạc nhiên vì phốc sóc mà đẻ tận 5 con, mà trộm vía em nào cũng khỏe mạnh, mũm mĩm. :love struck: .Anh Kỳ đúng là mát tay thật >:D< . Hôm nay các bé đã được 10 ngày tuổi rồi , đã to gấp đôi so với clip quay ở trên. Em sẽ up hình và clip len cho các bác xem típ.

chungkien

Chào bạn,

Đầu tiên xin chúc mừng đàn cún nhà bạn, nhìn yêu quá đi mất!
Mình sẽ rất cảm ơn bạn nếu bạn đồng í việc này. Chúc các bé nhà bạn hay ăn chóng nhớn, đáng yêu và ngoan ngoãn..

chungkien

Chào bạn,

Mình sẽ rất cảm ơn bạn nếu bạn đồng í việc này. Chúc các bé nhà bạn hay ăn chóng nhớn, đáng yêu và ngoan ngoãn..
Cho mình đặt hàng 1 bé trai nhé!! Thanks..

chungkien

Chào bạn,

DuyRio

Member
Phải để đến lúc chúng nó tự ăn được ,mình mới tính đến chuyện bán . Hôm nay 5 em đều mở mắt hết rồi . 1 tháng nữa sẽ tự ăn được . hihi . Nếu bạn quan tâm cứ theo dõi topic . thanks

NamLong

Member
Còn đây là ảnh của Tin :

Chu cha!
X...i...n...h............ q...u...á.......!

Chúc mừng chủ nhân có chó đẹp nha!
Up hình thường xuyên của bầy cún để anh em được chiêm ngưỡng nha bạn!