• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pet Khủng Of Dương99999999999 ^__^!!!

Ki_Nho

Moderator
Gớm nhờ giời có pet khủng của bạn Dương gửi mà trẻ con đến chơi nhà Ki_Nhọ đông vui như trẩy hội :D :p

Chị nhầm nhé =))
Em đến là vì con Trăn Đất =))
Mấy con kia cho không em em... cũng nhận :">
hí :">

Oa mấy pro HN tòan là đại gia, chơi tòan hàng độc, bái phục. Rhino thì trên 20t chứ chẳng chơi, con red đẹp thế cũng trên 5t, nhìn hoa cả mắt.

thaihoang

Member
Tất cả các em này đều ở Fanchun Huatywan ở quảng châu mà công nhận để nuôi được mấy em này chắc thần kinh phải tốt lắm

vanthong196

Chào bạn Ki_Nho , bạn mua kỳ nhông ở đâu vậy hả bạn ? minh cũng thích nuôi lắm, nhưng không biết chỗ bán, và tiện thể bạn cho cái giá luôn nha ! thanks bạn nhiều nha !

meoxu_105

Member
ui đẹp thật nhưng không dám yêu.ngủ cùng với quả này chắc chết vì sợ mất

ben_58

Member
Thấy bảo Dương Bẹt đang xây vườn bách thú trong nhà hay sao ý...

gary228

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
đúng là hàng khủng ah nha ............................:D

ôi mấy con kỳ nhông này hồi mình công tác bên Lào, ăn thịt suốt công nhận la ngon lại rẻ bán có 30k 1 nhóc. vậy mà về đây lại thành hàng hot ghê ghớm thật

Scoobydoo

Member
Chưa thấy ai nuôi hổ, báo, sư tử pet ở Hà Nội nhỉ, mấy con này mình thấy cứ rờn rợn. Đúng là toàn hàng khủng, chúc mừng bạn.