• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pet Cảnh ^_^

toysdog

Member
chị cho e hỏi địa chỉ nhà hôm nào e đến chơi phát nhìn thích thú quá :x

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Khoái nhất con RÙA của ki_nho,thấy thằng em anh ở KHU C CỐC dưới Quảng Ninh nó chát nói với anh rất muốn sở hữu con RÙA của cô đó,trong bộ sưu tập của cô có cả VẸT vậy cô có đổi tiếp RÙA lấy CHIM không vậy,cô thích CHIM gì nó đưa cho cô CHIM đó ok !

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Chào Ki_nho trở lại với Diễn đàn Vietpet. Hy vọng bạn tiếp tục đóng góp nhiều bài viết hấp dẫn về các loại pet cho anh em thưởng thức.

Chúc Ki_nho sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt !

phamhuyhoang

Active Member
Nàng ah!con màu vàng vàng là con gì vậy??có thể cho nó về hạ long nốt có được không ạ???mà anh Kỳ không được đểu thế đâu nhé ^_^ em có mỗi một con Chim để em nuôi mà anh đòi đổi lấy Rùa thì còn mà nuôi chứ???nuôi chim nó còn bay lượn đi linh tinh chứ Rùa cứ thò ra thụt vào loanh quanh xó nhà thôi anh ạ ^_^

Ki_Nho

Moderator
A Cháu chào Dr Báu, em chào anh Kỳ.
Cám ơn Dr Báu đã quan tâm, cho cháu gửi lời chúc sức khỏe tới chú và gia đình.
Hi hi hi đam mê của cháu về tụi pet vẫn còn nguyên,chỉ mai danh ẩn tích thôi ạh :D.
He he he anh Kỳ Cục kia. Vẹt là chim rồi ạh, đổi làm j lắm chim về nhà để chó nó cắn chết, phí lắm ạh:D :p

@Hoàng: Anh để mọi người hương hoa tí chứ =((
A rước em Đất rồi còn đâu =((
:D

toysdog

Member
có ai biết cái trang trại bò sát nafy ở đâu không nhỉ muốn đến chơi quá =p~

phamhuyhoang

Active Member
anh thấy bảo nuôi dễ nên thử nuôi cho biết thôi mà ^_^ điều quan trọng là giúp đỡ Ki _Nho giải tán bớt đám quỷ đi không thì sao mà lấy chồng được chứ ^_^
mà em sang nhà Ki _nho bắt con chó nốt đi không nó cứ cắn Chim của Ki_nho ^_^

Chị ơi mấy con trăn đó có dễ nuôi không ạ ? Ở chợ Hàng cũng bán, em cũng thích, nhưng sợ nó ăn nhiều lại thôi

Ki_Nho

Moderator
có ai biết cái trang trại bò sát nafy ở đâu không nhỉ muốn đến chơi quá =p~
Mời Toysdog lúc nào rảnh qua nhà chị chơi nhé. 5h mọi ngày trong tuần. Đến gọi điện cho chị trước C.Huyền: 0936393535

@ DiemHuyen: Dễ nuôi lắm em àh. Nó ko ăn nhiều nhưng lớn nhanh :D.

gàsiêunhân

Active Member
Nhiều thế này làm sao mà chăm hết đc, đem bớt sang hàng trống đê. Mà chị mới lấy đống này ở đâu về thế, chẳng thấy nói năng gì cả

Ki_Nho

Moderator
Nhiều thế này làm sao mà chăm hết đc, đem bớt sang hàng trống đê. Mà chị mới lấy đống này ở đâu về thế, chẳng thấy nói năng gì cả
Trong đống này một số con đã chết, một con chuẩn bị theo chủ mới. Trang trại tan hoang rồi.
Hàng Trống có gì mới đem bớt tới Lạc Long Quân đê. :D

Ah con green iguana đẹp quá, không biết chị còn con size baby nào không. Nếu có hình chị post lên cho em xem với.

Ồ nhà chị đã quá có tùm lum con, không biết hiện giờ nhà chị có bao nhiêu con iguana nhỉ ?, ước gì con của em nó lớn nhanh nhanh giống như con của chị.

Tony_Nghia

Member
1 con tra(n be' bao nhieu vay anh ( em xin loi Vkey cua em bi lam sao ay ko go~ tieng Viet duoc)