• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Papai- Pitbull thích rau chăn vịt

kubikubi

Member
Papai nhà mình mới tròn 3 tháng, là con của Puma bẩn tính vs Caribe :)) đàn nhà anh TrangPhuong ( anh Phương vào nhận hàng nhé ). mới đc 3 tháng nhưng bẩn tính giống bố rồi =)). Bù lại là rất ham cắn vật, cố gắng luyện thành tài để thi đu với Lộc Lợn nhà anh Hungvu, keke

anh em nhẹ tay nha <:p

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Papai nhà mình mới tròn 3 tháng, là con của Puma bẩn tính vs Caribe :)) đàn nhà anh TrangPhuong ( anh Phương vào nhận hàng nhé ). mới đc 3 tháng nhưng bẩn tính giống bố rồi =)). Bù lại là rất ham cắn vật, cố gắng luyện thành tài để thi đu với Lộc Lợn nhà anh Hungvu, keke

Bé này bụ bẫm nhìn yêu thế, em nó chưa thay răng mà bác chủ thớt cho cắn rẻ rồi nhấc lên nhấc xuống thế này không khéo bị chicalavâu đấy ạ, muốn tập tành cũng phải để em nó thay răng xong 1 thời gian ngon lành đã nhé, giờ bác cứ vứt bóng với dẻ cho em nó nằm cắn cũng được bác à ;;)

kubikubi

Member
Bé này bụ bẫm nhìn yêu thế, em nó chưa thay răng mà bác chủ thớt cho cắn rẻ rồi nhấc lên nhấc xuống thế này không khéo bị chicalavâu đấy ạ, muốn tập tành cũng phải để em nó thay răng xong 1 thời gian ngon lành đã nhé, giờ bác cứ vứt bóng với dẻ cho em nó nằm cắn cũng được bác à ;;)
hehe, đùa nó thôi mà, phải làm thế mới chụp đc ảnh anh ah! thỉnh thoảng trêu nó tí cho vui..................:))

uh...con cua tui cug do nhieu roi...xuong ga da chó mà..nhanh lanh lam...tu luc bi can thay bay g con nghich hon........................ma rotpit de rui ha..chuc may be hay an chong lon nha

hungvu

Member

Oài! Hàng khủng hàng khủng.có tương lai đấy kupi ạ.có gắng kiên trì luyện tập nhé,kiểu gì cũng thành danh thôi.luc nào lên yahoo anh em thảo luận nhé

trangphuong

Active Member

Hàng này bây giờ nhận lại á...?...=))...đùa chút thôi chúc papai nhà em nhanh lớn, còn quả đu lốp cứ từ từ cái này phải học Thịnh hungvu thằng cha này đeo lẹp răng cho pit đấy em à...=))...
Thân!

kubikubi

Member
@ anh Phương: hàng này trả lại anh đấy,hihi. ông anh dạo này bận công việc quá hay sao mà chả thấy ol Vp gì cả...em chỉ tập trêu đùa nó tí cho hăng để dễ chụp ý mà anh. Anh Thịnh tập cho Lộc Lợn đu kinh thế nhưng chả thấy chia sẻ gì cho em cả, chánnnnnnnnnn.

@ anh Hungvu: anh cho em xin cái nick yahoo của anh để anh em còn tiện thảo luận các bài tập cho nó chứ. hôm nào anh mang con cùng đàn lên chơi vs Papai nhà em nhé:x

kubikubi

Member
không biết là Pitt 3 tháng đc 7 kg thì có bị còi không vậy anh em? các anh em có kinh nghiệm chỉ bảo em nhé! thanks a lot..............

trangphuong

Active Member
@ anh Phương: hàng này trả lại anh đấy,hihi. ông anh dạo này bận công việc quá hay sao mà chả thấy ol Vp gì cả...em chỉ tập trêu đùa nó tí cho hăng để dễ chụp ý mà anh. Anh Thịnh tập cho Lộc Lợn đu kinh thế nhưng chả thấy chia sẻ gì cho em cả, chánnnnnnnnnn.
Anh bận công chuyện, lại thêm mấy anh bạn kéo đi đánh tennis lên tối về là ngủ, à cho anh lại cái số tell hôm vừa rồi mất máy em à?
không biết là Pitt 3 tháng đc 7 kg thì có bị còi không vậy anh em? các anh em có kinh nghiệm chỉ bảo em nhé! thanks a lot..............
Pibullt thì đủ mọi hạng cân pitbull từ 18kg đến 35kg mà em nó như kiểu cân nặng của gà chọi ấy, không quan trọng cân nặng em à,cứ từ 25-30kg là đẹp rồi, sau này nó có đáp ứng được nhu cầu của mình không mới cần thiết. Một nhóc pitbull 18 tháng tuổi cân 25kg mà đu dây cắn lốp như Lộc Lợn còn tôt hơn một nhóc 35kg mà không biết làm gì, tóm lại nuôi pit phải hl [ có học ] mới hay được...ka...ka...
Thịnh hl pro lên không muốn chia sẻ cho ai, anh đã bảo là Thịnh đeo lẹp răng cho pit mà em...=))...
Thân!

kubikubi

Member
@ anh Phương: số đt của em đây: 0936211186...em cũng chỉ mong đc như Lộc lợn thôi anh ah, keke