• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Page vom LIM - Male 06 tháng tuổi!

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Page vom LIM - Male 06 tháng tuổi!​

Trại LIM xin giới thiệu với ACE 01 con giống của Trại, sau đây là hình ảnh và thông tin về em nó:

1. Tên: Page vom LIM
2. Ngày sinh: 21/8/2011
3. Gia phả:
Chó bố: V4 Nass 2009 Page von der Urbecke
http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=479856
Chó mẹ: Queen vom Höchstadter Wehr
http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=635807

Trại sẽ cập nhật tiếp hình ảnh của em nó sớm nhất.
Thân!

tony luky

Member
Chúc Mừng Hòa cùng trại Lim đã giữ lại 01 GSD male rất nhiều triển vọng, Hôm Hoàn đến chơi thấy Page con lớn nhanh, đẹp và to quá, Puma ( Female ) lông xốp cùng đàn với Page của Hoàn giờ cũng ra dáng thiếu nữ 1 chút rồi, puma cũng rất xinh gái, bác nào đến cũng khen vì có bộ lông đen đỏ cháy, fom dáng, đuôi cũng đều đẹp, hôm nào chụp ảnh sẽ cho đứng cạnh anh Page đẹp trai
Chúc Hòa, Trại Lim luôn mạnh khỏe và phát triển hơn hơn nữa
Thân ái
Hoàn

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
up date...

Cuối tuần về Trại chộp được vài hình của em nó, Trại Lim xin gửi đến ACE để cùng chia sẻ.

Thân!

xhoang.1990

Member
So với ảnh lúc đầu anh Hòa đưa ra, bây giờ nhìn page lớn và chững chạc hơn hẳn :)

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng chú Hòa! Với những sản phẩm đẹp thế này thì chẳng mấy chốc cúp về đầy trại thôi!! :x:x:x:x

kubill123

Member
em muon mua 1 cun cai khoang 1 tuoi anh co ko.

Chào bạn,
hiện giờ Trại mình không có em nào bạn ah.
Thân!

ducbg

chào a.e đang muốn được sở hữu 1 em GSD giống tốt.bác cho e thông tin giá cả 1 e đực 2 tháng tuổi nhé.thân!

phuonglcvn

anh ơi em rấtmuốn nuôi 1 con becgie anh có chó con không ạ.
nếu có thì khoảng bao nhiêu tiền 1 con :)

thếanh79

Cho e hỏi với:một e gsd đẹp ở trại có giá bao nhiêu (cún khoảng 3hoặc 4 tháng nhé)

nguyenhung87

bác ơi cho em hỏi giá e cái tam khoảng 4 den 5 tháng thì có giá là bao nhiu.bác cho vào IB dc kô