• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"P" Of Vnrottweiler (CH. Puma Vom Hause Acimov & Tas Flash Rouse)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu tiếp Bầy nhóc kế tiếp của VNrottweiler. bầy nhóc này mang vần "P". bầy nhóc sinh ngày 31-03-2012. quân số 12 nhóc (6 cái , 6 đực)

vài thông tin và hình ảnh của Cha mẹ và bầy nhóc

Cha: Tas Flash Rouse

Mẹ: CH.J Puma Von Hause Acimov

Thành tích:

YOUNG CHAMPION OF MOTENEGRO

Vài hình ảnh bầy nhóc

Xin cảm ơn đã đọc tin

trantantai

Active Member
Ấn tượng với con số 12, chúc mừng anh liên tục phát triển. Hy vọng em có dịp được lên thăm mấy bé:-h

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng gia đình bác Sonnguyen! Con số lộc kép thế này thì ae ai không muốn mơ!!

anhyenco

Member
Chúc mừng anh sơn , cứ cái đà này chắc chả mấy mà anh dùng hết bảng trữ cái rồi... Công nhận thằng ku tas này ghê thật đấy....cứ bách phát bách chúng ...mà còn chúng đậm nữa..he he .hy vọng hella với honey kỳ này ráng phấn đấu lấy phân nửa như vậy chắc cũng được rồi...

Xin chúc mừng Anh Sơn nhé!A.Tùng chuyến này vất vã rồi !chúc các bé mau ăn chóng lớn nhé !

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
cám ơn các anh em đã hỏi thăm và chúc mừng...mình sẽ update hình bầy nhóc trong thời gian sớm nhất....

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
xin update hình bầy nhóc mang vần "P" hình chụp lúc 24 ngày tuổi

Xin cảm ơn đã xem tin

anhyenco

Member
ấn tượng lắm anh sơn ah, đầu thủ , màu mảng ok quá,ước gì bầy này mình sở hữu được một em ....he he...:))

trantantai

Active Member
ấn tượng lắm anh sơn ah, đầu thủ , màu mảng ok quá,ước gì bầy này mình sở hữu được một em ....he he...:))
Đạt tham quá nha, sau này chắc gom hết rot đẹp về trại quá.
Anh Sơn, Em kết cái mặt con đực dây đỏ rồi đó.:D

tityeu2009

Member
Chúc mừng bác Sơn nhé, đàn này hoành tráng quá, 12 nhóc, đẹp và đều!
Gala của e cũng sắp khai hoa rồi, vài bữa nữa e post hình e nó lên, bác Sơn nhớ cho e nó vài lời nhận xét nhé! :x:x:x

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc mừng bác Sơn nhé, đàn này hoành tráng quá, 12 nhóc, đẹp và đều!
Gala của e cũng sắp khai hoa rồi, vài bữa nữa e post hình e nó lên, bác Sơn nhớ cho e nó vài lời nhận xét nhé! :x:x:x
chúc Gala mẹ tròn con vuông nhé..khi nào thuận tiện thì cho em nó vài tấm nhé.

BR

anh Sơn bán phá giá đi anh :d cho mau hết chứ mấy đàn thế này mệt lắm :)) . nóng thế này chăm con bọn già người lắm anh ah ;))
Sinh viên tụi em chỉ chờ anh phá giá là thành con thiêu thân luôn :d

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update hình bầy nhóc mang vần P...hình chụp lúc 49 ngày tuổi........

dung_bth

Member
Trời, chúc mừng anh Sơn, bữa giờ lu bu quá không lên xem bài, bữa có ghé trại thăm mấy nhóc (và thêm một mục đích quan trọng là kén chồng cho Ianna nhà em) nên mới biết bọn nhóc, giờ ráng lên mạng chút coi hình tụi nó.
Chúc mừng anh Sơn nha, anh Tùng nữa.
Hẹn gặp anh sớm.:D