• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

P-Litter From NKDRottweiler ( Dakar Black Beast & Zita vom Beni)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ace vài hình ảnh của mấy bé bầy P-Litter From NKDrottweiler khi vừa được 3 tuần tuổi.Mấy bé sinh ngày 09-06-2012 gồm 3 đực và 4 cái. Mời các bạn xem hình.
Chó cha Dakar Black Beast : The 1st VKA FCI International All Breed Championship Dog Show 11th Dec 2011 ( Best male , CACIB , Best Of Breed )

Chó me Zita vom Beni

Và hình ảnh của mấy bé

Camellia

Member
Chúc mừng anh Doanh nhé. Bé nào cũng bụ bẫm dễ thương hết. Tuyển 1 bé tham dự speciality show luôn đi anh.

ttpds82

Member
Con của Dakar thì khỏi nói rồi, cha mẹ đẹp đàn con cũng đẹp, đã có lần hỏi mua 1 em cái con của Dakar mà không thành chắc vì không có duyên với em nó, buồn ghê. Chúc mừng anh Doanh, chúc mấy cún nhanh lớn !>:D<

bevy2002

Member
Chúc mừng anh Doanh lại có thêm đàn''cún'' đẹp nữa. Vậy là anh em mình cùng được trải nghiệm thức đêm, cùng chúc mừng cho nhau..vui quá là vui..hi..!

doanhcauson

Vietpet sponsor
@Camellia: Cám ơn Minh nhiều. Còn có 12 ngày nửa là speciality show diển ra rồi, lúc đó mấy bé chỉ mới có 1 tháng 6 ngày thôi nên không thể tham gia ở bất cứ class nào được, chỉ chờ BTC mở thêm class 'bú khỏe , bú ngoan" dành cho lứa tuổi dưới 2 tháng thôi,lúc đó anh mới dám mang theo =)):)). Thân chào.
@Trường Giang: Cám ơn bạn đã có lời khen đến cha mấy bé nhé.
@ttpds82: Thanks Thuận đã có lời chúc tốt đẹp đến anh. Hy vọng sắp tới e sẽ có duyên với 1 bé cái con Dakar :x. Bên em hình như dương thịnh âm suy thì phải, chuẩn bị kiếm vợ cho 2 nhóc nhà em là vừa rồi đó:)):)). Thân chào.
@Trong Dai_hl: Cám ơn bạn đã có lời chúc và lời nhận xét . Thân chào.
@bevy2002: Thanks anh Mỹ và chị Vân nhiều nhiều. Cảm giác thức đêm chăm mấy bé thì những ae đam mê rott như ae mình đều phải trải qua hết, rất hồi hộp và đôi khi rất mệt mõi, nhưng khi nhìn mấy bé mẹ tròn con vuôn và tất cả đều khỏe mạnh thì mọi sự mệt mõi đều tan biến chỉ còn lại niềm vui mà thôi. Chúc anh chị thật nhiều sức khỏe để chăm mấy bé tốt nhé. Thân chào.

rinmup

Vietpet sponsor
em thèm thức đêm quá anh ơi doanh ơi.sao mà ko được.chúc mừng anh:D:D:D:D:D

doanhcauson

Vietpet sponsor
@congthanh189: Thanks bạn đã có lời chúc ....
@trantantai: Cám ơn Tài nhiều nhé. Đã chuẩn bị cho bé cái tới đâu rối Tài? nhớ tập dợt thể lực thật tốt cho bé nhé. Chúc em thành công.Thân chào
@rinmap: Thức đêm phê lắm đó Nghĩa ơi :(( sao mà nhiều người lại thích được thức đêm vậy ta :)):)) chúc em thành công và được thức đêm dài dài nhé . Thân chào.

King of bulls

Vietpet sponsor
Thanks Nghĩa đã có lời chúc đến anh... Bên em dạo này có bầy FB puppies nào không? Chúc em gặp nhiều thành công với niềm đam mê mới nhé. Thân chào.
Thank anh Doanh nhiều!!! Em vẫn đang chờ puppies đây!!! Nay mai em sẽ tăng thêm quân số, hi vọng trong thời gian ngắn sẽ có puppies .

Thân chào,

đẹp quá a ơi..cám ơn a doanh đã đón tiếp e nhiệt tình....sao ngày nào cũng coi rott mà ko biết chán vậy kìa...
chúc a nhiều sức khỏe để chăm các bé cún thật khỏe mạnh...