• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

OSBOURN - Thai Champion về tới VN, xin ra mắt mọi ng

comyaheo

Con giống vừa được nhập về từ Thái Lan

Gia phả cực tốt ( tất cả cha mẹ, ông bà đều là champion )

Cha là Bis.Biss.Am.Th.Grand.Ch.Mytoy's Mighty Texas Legend, đứng thứ 4 trong top 10 con đẹp nhất Thái Lan 2009

Bản thân Osbourn cũng là Thái Champion

Xin gửi 1 số hình ảnh

Lúc Osbourn khoảng 2-3 tháng

Hiện nay

Hình ảnh mới nhất hôm 5-9-2010

Một số hình ảnh gia phả của Osbourn

Cha Bis.Biss.Am.Th.Grand.Ch.Mytoy's Mighty Texas Legend, đoạt rất nhiều giải thưởng tại Mỹ & Thái

Mẹ Th.Ch.Luvamug Spitting Aces

Ông nội CH CHEROKEE LEGEND PRETTY BOY

Ông ngoại CH CHEROKEE LEGEND MOUSER BILL

1 số hình ảnh cập nhật thêm

Tuổi: 3 năm, sinh ngày 28-7-2007, tính đên nay khoảng 3 năm 2 tháng, đã trưởng thành & phát triển hoàn thiện, heheh
Cân nặng: khoảng 65 pounds ~ 30kg
Màu: trắng vện, trắng nhiều vện ít :D

Các giải của Osbourn

Chụp hình với Champion :D

Chủ trại Marino Bulldog, 1 trong những trại Bulldog hàng đầu ở Thái

Cận cảnh Osbourn lúc trong lồng :D

Cuối cùng là chứng nhận Champion

Nếu có dịp xin được giao lưu cùng mọi ng, số dt của mình Phong 0164.88888.77 , thanks :)

ngoclap68

Member
Trời ơi hâm mộ quá ạ
ông nội ông ngoại cũng champion
bố mẹ cũng champion
con cũng champion
Chủ cũng champion hihi
chúc mừng bác

comyaheo

Thanks mọi ng quan tâm, em nó đang dần dần thích nghi với khí hậu & thức ăn tại VN, vài ngày nữa mình sẽ post lên hình mới để mọi ng đánh giá nhé, hehhe

Hình như mình post topic này sai box rồi, mình nhờ BQT chuyển sang box " các loại bulldog " nhé, cám ơn :)

comyaheo

Update 1 số hình mới chụp lúc chiều, do có mình p chụp à nên k tạo dáng cho em nó đc, mọi người xem tạm nhé, heheh

comyaheo

Hôm qua 19-9-2010, có các chú bác anh chị trong CLB Saigon Bulldog 1 chai ( chắc chuẩn bị sửa thành nửa chai :D ) wa chơi, có chụp hình với Osbourn, P xin post lên mọi ng xem nhé, heheh

Chú Cường & Osbourn:

Với chú Long Gia Phú:

Có chú Long Thị Nghè nữa :D

Chú Long vs Osbourn

Có chú Khôn nữa :D

Bay wa ngồi kế chú Khang, để anh Dũng xem :D

Bonus thêm vài tấm khoe hàng khủng của Osbourn :D

Cám ơn mọi ng :D

Chúc mừng bạn đã sở hữu 1 champion bulldog đảng cấp , hình chụp rất đẹp , nhưng có vài tấm sexy quá ! ý kiến bản thân mình thôi nhé !
Thân chào !

comyaheo

hehhe, mình nghĩ cộng đồng yêu chó thì thấy chó sexy xíu cũng được mà bạn :D, cám ơn lời khen của bạn nhé

comyaheo

Bữa nay rảnh nên chụp Osbourn vài tấm để mọi ng xem chơi, heheh, bữa nay cũng khoảng 2 tháng kể từ ngày P mang Osbourn về, em nó vẫn rất ngoan & nghe lời, hy vọng đến lúc dogshow nó vẫn nghe lời vậy chứ k thì nhục lắm :D

Chân dung 1 phát :D

Ngồi sầu đời nè

phong_issac

Up thêm hình của bầy con mới nhất của Osbourn, chó mẹ là Happy của anh Huynhtrung82