• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

One và Over

còn 2 ngày nữa là 2 cậu nhóc này tròn 1 tháng
One thường bắt nạt Over
và những lúc yêu thương

bạn đặt tên cho tụi này vui ghê, lấy ý tưởng ở đâu vậy bạn haha 2 cún xinh quá chịu không nổi.
Cám ơn bạn !Mình đặt tên theo khoang màu của chúng, cậu trắng có duy nhất 1 cái bớt trên má và cậu kia thì nhiều hơn....nên Over:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

Cám ơn bạn !Mình đặt tên theo khoang màu của chúng, cậu trắng có duy nhất 1 cái bớt trên má và cậu kia thì nhiều hơn....nên Over:D
Bạn cho mình hỏi đàn này bạn bắt của anh VuTran đúng không,đàn này còn 1 em nữa mà sao mình không thấy em ấy??

phamcpc

Member
còn 2 ngày nữa là 2 cậu nhóc này tròn 1 tháng
One thường bắt nạt Over
và những lúc yêu thương
Chào bác Ng_huy!! Có phải bác mua đàn này của Bác Vutran không ạ?? Vậy còn con mẹ và các e khác đâu ạ!! Bác cho e xem ảnh chúng được không ạ!! Mong tin bác nhiều!
:party::party::party:

Chào bác Ng_huy!! Có phải bác mua đàn này của Bác Vutran không ạ?? Vậy còn con mẹ và các e khác đâu ạ!! Bác cho e xem ảnh chúng được không ạ!! Mong tin bác nhiều!
:party::party::party:
Đúng rồi bạn à. Đàn này mình bắt của bác "Vutran", chó mẹ đẻ rất tốt, đẻ thường không phải đỡ luôn, được 9 chú, nhưng nuôi thì rất vụng nên chỉ còn 3, mình bắt mẹ và 2 chú đẹp nhất, đặc biệt là One( dáng, mắt, tai, thủ đẹp). Bull mẹ hiện tại mình mới tách khỏi con, Cám ơn các bạn đã quan tâm, ai yêu thích các bé hãy ghé qua nhà mình chơi nhé( ở nhà chăm các chú nên thiếu tình cảm quá:blusshing:)

phamcpc

Member
Đúng rồi bạn à. Đàn này mình bắt của bác "Vutran", chó mẹ đẻ rất tốt, đẻ thường không phải đỡ luôn, được 9 chú, nhưng nuôi thì rất vụng nên chỉ còn 3, mình bắt mẹ và 2 chú đẹp nhất, đặc biệt là One( dáng, mắt, tai, thủ đẹp). Bull mẹ hiện tại mình mới tách khỏi con, Cám ơn các bạn đã quan tâm, ai yêu thích các bé hãy ghé qua nhà mình chơi nhé( ở nhà chăm các chú nên thiếu tình cảm quá:blusshing:)
Bản thân giống này cũng chăm con không được tốt mà! Thậm chí chuyện xx còn kém nữa chi là chăm con@@!!! :D:D:D:D!
Bác có địa chỉ thì ghi vào cho ae nếu ai có thể thì ghé qua thăm các e nó và hú cho bác một tiếng!! :)]:)]:)]:)]:)]
Chào thân
:beer:beer:beer:beer:beer