• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Vietpet Sapa lần 1 rực rỡ của ngày 15.06.2008.

monowar

Member
[imgc="Người Đánh Giầy vẫn rất béo tốt. Hehe"]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/18.jpg?t=1213516013 [/imgc]

Bác Long ơi em này là em gì mà Trông đẹp thế ạ..giống rott quá...Chúc các ACE VP Sapa đã có 1 buổi off thành công

phatlanga

Member
Xin chúc mừng toàn thể ACE Vietpet Sapa đã tổ chức buổi off thành công. Bác BUBBA đâu rồi, không biết chừng nào những ACE yêu chó ở quê nhà mới tổ chức được VP Đồng Nai nhỉ....

KimCuong

Active Member
Đẹp quá, rất đẹp! Anh chị em SaPa offline vui vẻ quá, xin gửi lời chúc mừng tới các bác trên đó nhé. Chúc mừng thành viên Kim Cương đã gửi 1 số hình ảnh sống động, ý nghĩa. Nhìn 1 số cảnh bên hồ mà Kim Cương post ảnh em thấy bồi hồi nhớ lại kỷ niệm cách đây mấy tháng đi công tác và tham quan du lịch trên SaPa quá.
Thật tuyệt vời, cảnh đẹp, cún ngoan và người xinh quá! em có 1 số ảnh kỷ niệm chụp trên hành trình du lịch qua Yên Bái tới Lào Cai, nhưng chưa có điều kiện post lên giới thiệu với các bác được à (món post ảnh em hơi kém :( ) chán quá!
@Kim Cương: Có phải các bác offline bên hồ đối diện với Nhà khách của UBND tỉnh Lao Cai không ạ, vừa rồi em cũng ở chỗ đó và nhìn thấy cảnh vật hơi quen quen à!

@ Vu Khoi_HP: Chính xác đó bác ạ! Địa điểm Offline chính tại bờ Hồ duy nhất ở Sapa đối diện UBND tỉnh Lào Cai và cũng đối diện khách sạn nhà anh Thuý sapa mà nhiều thành viên Vietpet đã lên Sapa chắc chắn đã biết.

Qua vài ngày tuyển chọn các điểm điểm đặc trưng của Thành phố Sapa, cuối cùng anh em đã quyết định chọn địa điểm này, một địa điểm cực kỳ lý tưởng cho các buổi Offline của anh em Vietpet Sapa trên đó.

TaiVenh

Active Member
Cám ơn PCN KC đã có serie ảnh tuyệt đẹp. Công nhận là phong cảnh Sapa giống châu Âu thiệt. Chụp lên đẹp quá trời luôn.

Xin chúc mừng anh em Sapa. Các bác có nhiều điều kiện thuận lợi quá, bọn em ở dưới này đất chật người đông nhìn mà phát thèm. Cố gắng chiến đấu phát huy nhé các bác.

@KC: cho nốt ảnh hậu off lên đi chú. Thắng cố Made by Liensapa đâu nhỉ?

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Cảm ơn KIMCUONG và toàn thể anh chị em Vietpet Sapa: Tùng, Liên, Long... đã làm sắc màu vietpet thêm lộng lẫy. Bất ngờ cho những anh chị em chưa bao giờ đến Sapa được chiêm ngưỡng cảnh đẹp của tự nhiên, đầm ấm lòng người ở vùng cao phía Bắc.

liensapa

Member
Thắng cố đây! Mời các bác cùng thưởng ngó
ĐẾN ĐẠI HỘI VIETPET AE Sa Pa xin góp một nồi

Mấy can rượu ngô Bắc Hà này chắc cũng đủ AE Viet pet nhậu lai zai

Thắng cố, rượu Bác Hà, Mèn mén, Chó. Say...y...yyy

dinhtungsapa

dinh tung sapa

thay mặt anh em vietpet sapa tôi xin cảm ơn kim cương . vơ chồng long NDG đã hết sức giúp đỡ chúng tôi . đồng thời cám ơn ban chủ nhiệm clb và anh chị em trong diễn đàn giúp đỡ động viên chúng tôi hoàn thành buổi OFFLINE thành công .hy vọng nhờ diễn đàn chúng tôi sẽ được thêm nhiều kinh nghiẹm để những lần OFFLINE sau được tốt hơn

Em cũng chúc mừng mọi người trên Sapa offline thành công ạ, ở trên Sapa đúng là thích thật, đã lên rồi cứ muốn lên đi lên lại mãi, giờ có thêm 1 hội yêu chó thế này lại càng muốn lên nhiều hơn ^^. Chúc mừng mọi người ạ!!!

KimCuong

Active Member
thay mặt anh em vietpet sapa tôi xin cảm ơn kim cương . vơ chồng long NDG đã hết sức giúp đỡ chúng tôi . đồng thời cám ơn ban chủ nhiệm clb và anh chị em trong diễn đàn giúp đỡ động viên chúng tôi hoàn thành buổi OFFLINE thành công .hy vọng nhờ diễn đàn chúng tôi sẽ được thêm nhiều kinh nghiẹm để những lần OFFLINE sau được tốt hơn

Cảm ơn anh Tùng sapa cùng toàn thể tất cả anh chị em trên đó. Anh chị em sapa đã cực nhiệt huyết quảng bá được hình ảnh của Mái nhà Vietpet rộng lớn và đáng yêu biết đến chừng nào.

Em xin gửi tặng Hội trưởng Chi hội Vietpet Sapa dinh tung_sapa tấm ảnh, hy vọng anh sẽ rất thích.

[imgc=''Anh Tùng sapa cùng thằng Gấu cưng của mình'']http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/30.jpg?t=1213674732 [/imgc]

LongNDG

Member
Hê hê bác Hoàng Tosa với bác Mỡ lượng thứ cho vợ chồng em. Ở đất Hà thành giờ của khôn người khó, dân tình giờ toàn tự oánh giầy nên em phải lên đó nương bóng các quan lớn như bác Tùng, bác Thúy, bác Sơn và bác Liên để làm ăn thôi. Còn kiếm chút đỉnh về đầu tư vào khoản khuyển chứ :D

@Các bác trên Sapa: Em xin gửi lời cảm ơn các bác đã dành cho vợ chồng em 1 chuyến du lịch tuyệt vời và vui vẻ. Thêm 1 quả offline hoành tráng của VietPet Sapa nữa chứ. Em quay về đến ga Lào Cai mà lại muốn bắt xe lộn lên đó ngay lập tức :D Ngồi với các bác cả ngày bàn chuyện chó không biết chán. Bác Sơn lúc nào truyền nghề cho em quả phẫu thuật tử thi nhá :D Em hơi bị bồ kết vụ này hê hê hê. Bác Thúy nhớ giấu A Phủ (John) cho kỹ nhá, không thể nào em cũng nhồi vào vali khuân về HN đấy :D Bác Tùng cập nhật ảnh thằng ku Gấu thường xuyên cho bọn em nhé.

@Bác liensapa: Nhìn quả ảnh của bác cầm cái chén cũng có vẻ xoắn quẩy rồi đấy :D Có phải đi giám sát ai nữa không thế? À mà bác nhớ cái vụ bác hứa với em hôm nào đi bản đấy! Em hơi bị ấn tượng với thằng ku Bowling với cái dép trên lưng của bác :D

Em xin 1 chút cảm xúc về vụ offline này: Quả thực giữa trời mây, núi rừng, hồ nước và vườn hoa :D anh em ta có 1 buổi off thành công mỹ mãn. Đúng là trời chiều lòng người nên mấy ngày liền mưa rả rích, sáng sớm hôm "khởi nghĩa" cũng mưa, vậy mà đến giờ G thì trời quang mây tạnh. Đúng là thiên thời-địa lợi-nhân hòa. Vạn sự khởi đầu nan, gian nan thì các bác đừng nản :D Chúc các bác chi hội Sapa sẽ thành công mỹ mãn trong những lần tổ chức off tiếp theo! Các bác nhớ gửi ảnh về thường xuyên cho bọn em dưới này được ngắm nghía sự trưởng thành của mấy chú cún trên đó nhá!

LongNDG

Member
[imgc="Người Đánh Giầy vẫn rất béo tốt. Hehe"]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/18.jpg?t=1213516013 [/imgc]

Bác Long ơi em này là em gì mà Trông đẹp thế ạ..giống rott quá...Chúc các ACE VP Sapa đã có 1 buổi off thành công
Em này là Rott mà bạn :D Chú này là đồ đệ của anh Tùng Sapa. Đợt này đang chưa thích nghi kịp với thời tiết trên đó nên đang bỏ cơm. Nhưng tương lai sẽ hoành tráng lắm đấy.

bibin

Member
Xin chúc mừng các ACE Sapa đã có 1 buổi Off đông vui và xum tụ.Em thật ấn tượng với quang cảnh buổi Off ... như trong tranh ý ạ.Mong phong trào của ACE Sapa sẽ khởi sắc rực rỡ ạ.
/Thân.

cuong_tosa

Moderator
xin chúc mứng toàn thể anh em vietpet sapa có buổi offline hoành tráng .Mong anh em duy trì các buổi offline thành công hơn nữa để cho mái nhà vietpet càng ấm cúng và chàn đầy niềm vui .

aChúc cho hội chó Sapa ngày càng mạnh hơn nữa và cún cũng phong phú hơn nữa, lại nhớ tới món thắng cố em xin cạch đến già hiiiiiiiiii

sinhsapa

cảm ơn chú Cương đã up những hình ảnh đẹp về hội VIETPET SaPa...

hôm nay cháu mới có dịp để xem...

công nhận đẹp thật....

cháu là con trai bố Sơn...hôm nào rảnh cháu thay mặt cho tất cả thành viên VP sapa kính mời chú và mọi người trong hội VP HN lên sapa chơi...

0983.741.742

KimCuong

Active Member
cảm ơn chú Cương đã up những hình ảnh đẹp về hội VIETPET SaPa...

hôm nay cháu mới có dịp để xem...

công nhận đẹp thật....

cháu là con trai bố Sơn...hôm nào rảnh cháu thay mặt cho tất cả thành viên VP sapa kính mời chú và mọi người trong hội VP HN lên sapa chơi...

0983.741.742
Chào mừng Sinh đã tham gia Diễn đàn Vietpet! Sinh cho KC gửi lời hỏi thăm các anh trên đó nhé. Nếu có thể thì đợt 25/12 này Sinh về cùng anh Kiều dự Festival 20110 tại Hà Nội.

Cảm ơn về lời mời, hẹn gặp sớm bố con Sinh cùng các anh trên đó nhé! Thân./.

sinhsapa

Chào mừng Sinh đã tham gia Diễn đàn Vietpet! Sinh cho KC gửi lời hỏi thăm các anh trên đó nhé. Nếu có thể thì đợt 25/12 này Sinh về cùng anh Kiều dự Festival 20110 tại Hà Nội.

Cảm ơn về lời mời, hẹn gặp sớm bố con Sinh cùng các anh trên đó nhé! Thân./.
dạ vâng cháu cảm ơn chú nếu có thể cháu sẽ về ạ.:)