• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Tây Ninh 7-3-2008

Hì hì còn mấy tấm "hình độc" nữa, nhưng nhà Khiêm Tây Ninh hết chỗ đặt gạch rồi nên em xin phép giữ làm bí mật ạ ;);););):worried::worried:

Các bác làm ơn đoán hộ xem bí mật gì nha. Nếu có bác nào đoán đúng thì em xin post nốt mấy tấm hình độc lắm, mà nhiều anh em mong mỏi lâu nay

Nếu em đoán kô lầm thì một trong hai cô săn Tây Ninh đã hạ sinh,ông K9Guru có mấy cái hình xăm đẹp quá:D

Hoan hô bạn votuyentinhyeu đã đoán trúng. Nhưng còn sai 1 chút. Cả 2 cô Săn Tây Ninh đều sắp tới ngày sanh. Anh em nhào vô đặt gạch nào (Để KhiêmTN còn xây nốt phần trang trại chớ, cần nhiều gạch lắm )

KHIEMTN

Member
Cảm ơn bác Dob nhiều nhiều . Lúc này bác chụp ảnh có hồn ghê !!!
Em khủng long nhỏ là của một anh bạn ở Tiền Giang " tình thương mến thương " cho mình . Có cả một con Cu gáy nữa .
Chiều nay , em gái màu đen này đã sinh được 2 nhóc rồi , sáng mai sẽ có kết quả cuối cùng !!!

vinhbe

Cảm ơn bác Dob nhiều nhiều . Lúc này bác chụp ảnh có hồn ghê !!!
Em khủng long nhỏ là của một anh bạn ở Tiền Giang " tình thương mến thương " cho mình . Có cả một con Cu gáy nữa .
Chiều nay , em gái màu đen này đã sinh được 2 nhóc rồi , sáng mai sẽ có kết quả cuối cùng !!!
anh Khiêm ơi chó săn tây ninh là bao nhiêu tiền 1 chú vạy anh nếu giá đi anh em muốn mua 1 chú về nuôi quá gsd thì không được giờ qua săn tây ninh vạy.thân$-)

TaiVenh

Active Member
Có em đặt gạch đây bác Khờ Tờ Nờ ơi. Bác gói gém cẩn thận cho em cây lộc vừng rồi chuyển bằng VNA ra cho em ngay nhé. HN đang vào Xuân, Tết trồng cây đấy bác ạ hehe.

Nói thôi thấy bác KTN có cái ao nuôi rắn to tổ chảng là em yên tâm rùi. Giờ thì có thể vào thăm và thưởng thức các món nhậu từ Rắn mà không sợ bị chị Ami lên án vì tội "tàn sát loài động vật sách đỏ". Bác KTN chuẩn bị nhé, em sắp vào rùi đó.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Aí chà ! không biết chú khiêm có còn nhớ vụ chó săn tây ninh nhảy với con gì đó rồi tặng kycaugo và cuong_tosa không ta ?nếu y ăn rắn nhiều mà giảm trí nhớ thì khả năng em và anh cường phải CÀ NHẮC hắn mới được !

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Không thể làm gì được nên đành phải vào đây nhắn cho bác Gỗ Cầu Kỳ: hộp tin của anh nhiều quá, xóa bớt đi để còn nhận tin nhắn của anh em nữa chứ. Cảm phiền Mod lưu tin hoặc báo giúp đến bác KyCauGo giúp với nhé. Xin cảm ơn.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Quay về nhà KhiêmTN, mang em Max ra giỡn chơi cho đã ghiền

[IMGC="Max giữa rừng cao su"]http://forum.vietpet.com/images/tn/tn19.jpg[/IMGC]

[IMGC="Hôm nay lại có cơ hội chộp lại tấm hình rừng cao su theo một góc máy khác"]http://forum.vietpet.com/images/tn/rubber2.jpg[/IMGC]

Ối giời anh Kiên béo ơi....là anh Kiên, anh chụp ẢNH cảnh đẹp thế này có chết em kg chứ:love struck::love struck::love struck::love struck:, thế này thì kiểu gì em cũng phải cố mà đi đến NƠI THIÊN ĐƯỜNG NÀY THÔI......:D:-bd:-bd:-bd. Tuyệt vời quá, kg biết nói thêm gì nữa.