• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Saigon-tất cả các thể loại cún -16.3.2008

Status
Không mở trả lời sau này.
1. chinhthang
2. doberman207
3. Doberman207's
4. Bubba
5. KenQ
6. KenQ's
7. Centimet
8. nghuuhoa

To bác Hoà: bác quote nhưng lấy nội dung thôi, còn các phần trong [ ] và kể cả các dấu ngoặc vuông đó, bác xoá hết đi :)

Hi anh Hòa và mọi người! Em mua con GD của Phúc đây! Có nghe Phúc nói về a nhưng chưa có dịp gặp mặt. Vậy thì CN này gặp nhau luôn nhé! Good nite everyone!!!

Nhưng mọi người k ai nói muốn ăn món gì hết?!?
Hay là mình làm món lẩu nhé? Bún cá? Hay ăn 1 bữa cơm với nhau?

BUBBA

Super *********
Úi, ăn uống lích kích sợ phiền nhà lắm anh ạ, theo em, anh em gặp nhau, cafe là vui lắm rồi cơ ạ.

kstt1987

Member
cho E đăng ký 1 vé ^ ^. Nhớ ghi tên nha A bubba. A Thắng cần E wa sớm phụ A dọn dẹp hay nấu ăn ko A:p

LovePanda

cho e 1 vé luôn A.Thắng ơi....
ah, ngày mai nếu e muốn đến phụ thì mấy giờ tới được?? :D

teresatranduong

Rất cảm ơn bạn vì lời đề nghị dễ thương này.Cho mình hỏi thăm khi đi mình phải mang theo gì không nhỉ, vì mình là thành viên mới

cho E đăng ký 1 vé ^ ^. Nhớ ghi tên nha A bubba. A Thắng cần E wa sớm phụ A dọn dẹp hay nấu ăn ko A:p
Okie. Vậy qua sớm 1 chút nhé! Để dọn bàn ghế ra cho các bạn có chỗ ngồi.

Thanks and B/R
Dog Eye

QUOTE=LovePanda;14835]cho e 1 vé luôn A.Thắng ơi....
ah, ngày mai nếu e muốn đến phụ thì mấy giờ tới được?? :D[/QUOTE

8:00 nhé
:)

1. chinhthang
2. doberman207
3. Doberman207's
4. Bubba
5. KenQ
6. KenQ's
7. Centimet
8. nghuuhoa
9. Tapiftw
10. Tapiftw's
11. kstt1987
12. LovePanda
13. Teresatranduong

Rất cảm ơn bạn vì lời đề nghị dễ thương này.Cho mình hỏi thăm khi đi mình phải mang theo gì không nhỉ, vì mình là thành viên mới
Mang món ăn gì độc độc đi. (Nhưng không phải là thuốc độc nhé!) :D Chủ yếu là vui thôi mà!

rockykid

Member
cho em 1 vé...mai em sẽ tới sớm để phụ và maketting cho Phòng mạch nhà mình...:))

1. chinhthang
2. doberman207
3. Doberman207's
4. Bubba
5. KenQ
6. KenQ's
7. Centimet
8. nghuuhoa
9. Tapiftw
10. Tapiftw's
11. kstt1987
12. LovePanda
13. Teresatranduong
14. RockyKid

-=KenQ=-

Member
1. chinhthang
2. doberman207
3. Doberman207's
4. Bubba
5. KenQ
6. KenQ's
7. Centimet
8. nghuuhoa
9. Tapiftw
10. Tapiftw's
11. kstt1987
12. LovePanda
13. Teresatranduong
14. RockyKid
15. Diamondblack
16. Quydat82

KHIEMTN

Member
Mình ...tính đi nhưng chắc không đi được rồi !!! Hẹn dịp sau , chúc mọi người vui vẽ nhé !!!:-bd:-bd:-bd

sanchi

Member
Không thành vấn đề! Mình chịu 1/2 chi phí taxi, okay? :)
Chà ! Bác chủ Topic chịu chơi quá, thấy hào hứng muốn tham gia quá chừng, chắc vui lắm đây, mà chủ nhật này kẹt khai trương CH, mong được tham gia lần sau.....

BUBBA

Super *********
Sorry bác Thắng, con em đổ bệnh bất ngờ, sốt, ói cả đêm, em không đến được, hẹn bác lần sau ạ. Xin cảm ơn bác đã có lời mời đến nhà chơi.

Mong tin và hình của các bác.

pulipuli

Member
tiếc quá em vào xem toppic hơi trễ rồi ko có cơ hội giao lưu học hỏi các anh chị.nếu lần sau có off nữa cho em đăng ký 1 suất nha.

Status
Không mở trả lời sau này.