• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline rottweiler 30 / 09 / 2012

Hung.tinhyeu

Active Member

Hình ảnh buổi giao lưu rottweiler của anh em các tỉnh Hải Dương, Hải phòng, Hưng Yên, Thái Bình, Quảng ninh, Bắc Ninh và anh em Hà Nội.

Bệnh viện thú cưng GAIA

Bác sỹ, Tiến sỹ Sử Thanh Long giám đốc bệnh viện GAIA, giảng viên trường đại học nông nghiệp I.

Hung.tinhyeu

Active Member
BS, TS Sử Thanh Long hướng dẫn và trả lời một số câu hỏi mà anh em các tỉnh đưa ra trong tình huống chăn nuôi sinh sản.

bebe6383

Member
Ảnh họp hội Rot hoành tráng quá đi mất .Lâu ko gặp mặt Bác Hùng tình yêu ngày càng trẻ ra và coi rất phong độ nha .Bebe nhìn thấy cả hình anh em HP cũng tham dự nữa .Chúc hội Rot của các bác ngày càng phát triển mạnh và ngày càng co thêm nhiều thành viên nữa tham gia .

Hung.tinhyeu

Active Member
Ảnh họp hội Rot hoành tráng quá đi mất .Lâu ko gặp mặt Bác Hùng tình yêu ngày càng trẻ ra và coi rất phong độ nha .Bebe nhìn thấy cả hình anh em HP cũng tham dự nữa .Chúc hội Rot của các bác ngày càng phát triển mạnh và ngày càng co thêm nhiều thành viên nữa tham gia .
Cám ơn cô nhiều, hi vọng cô đổi ý từ bỏ minpin để chuyển qua nuôi rott.

TrầnTrungNam

[/CENTER][/QUOTE]

Mình đang thắc mắt tại sao không thấy có mặt "chú này"!!!!
Chúc măm mới may mắn và thành công nhe Việt Anh!