• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Khai xuân ngày 22 tháng 02 năm 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Thưa toàn thể anh chị em thành viên ,có lẽ chúng ta đón xuân mới và việc đi lễ cầu may đầu năm của mọi gia đình đã hoàn tất ,vậy thì chủ nhật ngày 22 tháng 02 năm 2009 CLB của chúng ta sẽ Offline buổi khai xuân gặp gỡ đầu năm mới ,thời gian vẫn là 10h00 sáng tại sân bóng Quảng An .Rất mong anh chị em có mặt đông đủ để buổi khai xuân của chúng ta hào hứng ,và ấm cúng .Chúc anh chị em Khoẻ !

NVT009

Member
Chào bạn,

Cho mình xin địa chỉ cụ thể để tiện việc tham gia nhe.

Mình chưa tham gia off tại nơi đây lần nào.

Xin cám ơn nhìu nhìu !

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chắc chắn CN này là em sẽ có mặt OFFLINE rồi:D, lâu lâu kg OFF nhớ phết...hic...hic....:love struck:, nếu điều kiện cho phép thì sẽ cho TIn, Nice và 3con của Nice mới được hơn 1tháng là Đỗ, Lạc, Vừng ra sân OFF....hê....hê........Hy vọng buổi OFF sẽ được đông đủ các ACE thành viên nhà ta.:-bd, hẹn gặp lại cả nhà nhé.

HieuKTS

Member
Chào bạn,

Cho mình xin địa chỉ cụ thể để tiện việc tham gia nhe.

Mình chưa tham gia off tại nơi đây lần nào.

Xin cám ơn nhìu nhìu !
Bạn ơi ! ngày 22/02 off ở Hà Nội mà bạn !:) Bạn ở Tp HCM phải không ?
Nếu có đk đi off với anh chị em ở Hn cho vui bạn nhé ! :D:D:Dđ/c : Sân bóng Quảng An - Tây Hồ ! :wel::wel::wel:

hehe, tình hình là dịch cúm gia cầm bùng phát trở lại, mọi người nên cẩn thận với bọn gà, vịt, ngan, ngỗng. nếu cho cún lại gần mà nó hắc xì một cái là toi:D=))=))=))

hanamichi

Member
em cũng chưa đi off với cả nhà bao giờ , hi vọng CN sẽ có điều kiện để đi off ...

Cún Mèo

Member
Nắng ấm tưng bừng thế này mà Off muộn thế hở bác Kỳ?

Cơ mà hôm đó em & nhà em sẽ có mặt bác nhé. Cảm ơn bác Kỳ.

hoan_nc

Member
hehe, tình hình là dịch cúm gia cầm bùng phát trở lại, mọi người nên cẩn thận với bọn gà, vịt, ngan, ngỗng. nếu cho cún lại gần mà nó hắc xì một cái là toi:D=))=))=))
Bạn và mọi người yên tâm, hee, Gà Vịt Ngan Ngỗng đều đã được chích ngừa rất an toàn hơn nữa hôm í Gà chắc không tham gia off đầu xuân được, còn Ngỗng bay rất xa, bay lên tận Phú thọ vì là “ Ngỗng trời” mà, còn Vịt thì chắc có thể đi off được, cu cậu cũng mới bắt đầu đi học, bài học vỡ lòng, còn về Ngan thì chăc cũng vắng mặt vì nàng này hình như đang mang bầu nên việc đi lại cũng bất tiện. Thế nên họa chăng hôm 22/2/2009 có lẽ chỉ có mình Vịt nhà Mỡ mà thôi bà con ah. Chúc bà con đầu xuân off zui zẻ và trẻ khỏe.

khi bị dịch cúm, tuy thường gọi là cúm gà nhưng vịt là loài có nguy cơ truyền bệnh rất cao nên người ta toàn cấm thả vịt chạy đồng chứ đâu có cấm gà chạy rong.=))=))=))

hình như mình đùa hơi dai rồi phải không?

Hôm đấy cháu nhất định phải đi!!!Mong Chủ Nhật trời nắng ấm, không mưa cho các em bé còn chạy nhảy thoải mái!!!Mọi người đi off đầy đủ nha!!!:p:D

cầu trời ngày mai không mưa để cho anh em trò chuyện gặp gỡ đc thuận lợi , suôn sẻ .Chúc offline thành công !

MinhVL

Member
Trời tối thui và ẩm ướt thế này giờ làm sao đây anh em? Quyết định là off ae nhé, nếu mưa bão ta ngồi quán trà đá ở cổng sân off chủ cún!

trungcs

Member
Trời mưa và ẩm ướt thế này liệu có off không các bác Mod? Bây h cũng đỡ đỡ rồi....

Mốc yêu

Member
hic :worried: điệu này có đi được không hả các bác ơi, trời hửng sán nhưng vẫn còn mưa bụi thế này, hay ta chuyển sang chiều ;;)

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Mưa như thế này chúng ta nghỉ thôi các bạn nhé. Cho cún ra thời tiết ẩm ướt thế này sẽ rất nguy hiểm.....hic....hic......Chúng ta sẽ chuyển OFFLINE tuần sau nhé.

Mốc yêu

Member
Mưa như thế này chúng ta nghỉ thôi các bạn nhé. Cho cún ra thời tiết ẩm ướt thế này sẽ rất nguy hiểm.....hic....hic......Chúng ta sẽ chuyển OFFLINE tuần sau nhé.
:D hi~ hi~ tiếc thế không biết chị ạ, hôm qua ẩm ướt thế mà em vật hai đứa ra tắm để hôm nay đi off :p, thôi đành vậy ACE ạ, chị Thuý nói đúng đấy, trời này các em hay bị vấn đề về đường hô hấp lắm với lại mặt sân ướt thì cả nhà tắm bùn mất =))

alone ở Âu cơ và trời đã tạnh mưa rồi :D thôi alone vẫn cứ mang Cún sang đây.. chắc vẫn sẽ gặp được những người nhiệt tình :blusshing:
dù sao cũng đã hứa đưa bé đi nên phải giữ lời hứa chứ :D ai đọc được thông tin này hi vọng sẽ mang Cún đi cho dông đủ :D

hứa là một chuyện, sức khoẻ chó lại là chuyện khác chứ :) thời tiết này tốt nhất là thôi cho cún ở nhà, mang đi chẳng may ốm thì tội chúng nó lắm... mình cũng định cho Viky đi off, cho nó chạy nhảy thoải mái, thư giãn sau thời gian chăm sóc con nhỏ vất vả rồi. Nhưng cũng đành để nó ở nhà vậy

Hôm nay thật vui :D tuy ít Cún đi nhưng người đến xem vẫn đông :D hi vọng lần off tới sẽ ko bị mưa nữa :( ( mọi người có thấy lần nào off là y như rằng trời mưa - dù hôm thứ 7 rất nắng ko )

Status
Không mở trả lời sau này.