• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

OFFLINE Hội yêu mèo cuối mùa thu- Chủ Nhật 16/11/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

Hipxinh

Member
Hip Béo đâu nhỉ, các bé nhà Trần Diệu Linh đâu nhỉ, bé đen múp míp nhà bạn trai Trần Diệu Linh nữa.... Meo meo meo, đi Off đi Off...

Mời các bạn tiếp tục đăng ký nhé....
Huhu, trời lạnh quá, Híp béo chẳng được tắm gội gì, chắc em chẳng dám mang Híp đi đâu chị ơi, xấu hổ với các bạn lắm :((

Rose1402

Vietpet sponsor
Huhu, trời lạnh quá, Híp béo chẳng được tắm gội gì, chắc em chẳng dám mang Híp đi đâu chị ơi, xấu hổ với các bạn lắm :((
Hương ơi tắm cho Híp béo đi đừng để Híp béo ở nhà tủi thân đấy! Sáng nay cũng vừa tắm cho Tôm xong, cu cậu hơi run nhưng ủ vào khăn bông một lúc là nhanh khô lắm, tắm xong thơm phức tha hồ ôm với ấp, lại còn được đi off có phải vui không :love struck:

Diepmeo

Member
1. Mèo Lucky tế nhị, nhẹ nhàng, cảm thông & đầy sự thuyết phục như một chàng hoàng tử thanh lịch của Pumpkin.

2. Mèo Lucy thông minh, sắc sảo, nghịch ngợm nhưng ngọt ngào như cô công chúa rừng xanh của Pumpkin.

3. Meò Ngu co dúm (vì sợ lạnh) vừa xấu vừa sẹo nhà Neko.

4. Tôm đẹp giai lạnh lùng của Rose1402 có mặt!

5. Princess nhạy cảm, mỏng manh dễ vỡ như một chiếc ly thuỷ tinh nhà Pumpkin...

6. Vón mặt phị của Như

7. Chít mặt ngu của bác Báu (lôi nhau đi tranh quà)

8. Sâu róm nhà Jez có mặt tranh quà

9. Bảo Bảo lông xù nghịch ngợm mũi tin hin nhà chị Almond.

10. Bối Bối hiền lành ngoan ngoãn nhưng thích phá đồ đạc của nhà chị Almond

11. Lộc Vừng và trái tim chứa đựng tình yêu cho tất cả loài mèo trên thế giới

12. Mèo Nhất của Ashita.

13. Mèo Nhị của Ashita.

14. Mèo Tam của Ashita.

15. Mèo "Người Yêu" của bạn trai Ashita nữa...

16. Bob xinh tình yêu của nhà Candy 88

17. Xoắn đẹp trai, hàng khủng của nhà Trang Sún

18. Hồ Ly đẹp zai của Khoai

19. Ngân Hồ xinh gái của Khoai

20. Mốc ngố của chị họ Khoai

21. Bông xinh và duyên dáng của Miumiu89

22. A Lông bông bông beo béo nhà anh Hải

23. Em Bee gian xảo và đanh đá nhà RUBY :nailbitting:

24. Em Yuu trông dễ thương như cục bông nhưng gian ngầm nhà RUBY :))

25. Mèo FA có hình trái tim tình yêu trên bộ lông trắng, là con zai nhưng õng ẹo như con gái !

26. Mèo Boom mắt to lông xù của bạn Tuấn (à méo đang nuôi giùm nên mang đi luôn)

27.
Mèo Beo và 2 anh em mèo con[/COLOR] của à méo

Nếu quà có hạn, xin được nhận lần sau cho Cu Chít và FA của BSGV. Đi off là vui lắm rồi !

28. Hằng zin và mèo Bư
29.
MT và chủ MT (chắc mọi người vẫn nhớ con MT chứ)
Và nếu không có gì thay đổi thì chị Phương Anh và mèo Pompom cũng sẽ có mặt góp vui với cả nhà :)

30.
Simba hôi như chuột nhà Haddy.
2 đứa tham gia off lần đầu, thấy hồi hộp muốn chết
:D

31. Nếu không có gì thay đổi, gia đình anh Micheal + Chị Susan và con gái đến từ Hoa-kỳ công tác tại Đại sứ Quán Mỹ ( bạn của BSGV) sẽ đến tham dự CLB Mèo Hà nội. Họ có 1 mèo 12 tuổi nhưng vì quá nhát nên chưa thể cùng đi đợt này được. Họ đang học tiếng Việt nên rất muốn được giao lưu với mọi người bằng tiếng Việt ( xin nói đơn giản, chậm và rõ ).

32. Bông bựa và Tom bé nhà Diepmeo ạ. Lần trước trượt mất vụ offline, thấy các bé miu được chụp ảnh xinh ơi là xinh, lần này em nhất định phải dắt các cháu đi ra mắt cả nhà :party:

tramnhim

Member
cho em đi với...huhu...em đăng kí làm thành viên rùi nhưng chưa đi off mèo bao h
Có bạn nào mạn Láng Hạ ko, đi cùng ko, tớ qua đón đi cùng cho vui:F

hangzin

Dịch giả Vietpet
Lúc nãy em có nhận được tin là chủ của MT bận việc ngày mai nên chủ tớ nhà MT không thể đi off được.
Còn em thì không còn gì tệ hơn. Đi cả sáng cả chiều về nhà chưa kịp nghỉ ngơi thì không thấy con Bư đâu nữa rồi. Em tìm khắp các cầu thang, sân thượng, gọi khản cả cổ mà vẫn không thấy bóng dáng nó đâu. Nếu như hôm nay hoặc sáng mai nó về nhà thì em và Bư sẽ đi off bình thường. Còn nếu nó chưa về hoặc tệ hơn là ko về thì thành thật xin lỗi cả nhà, em chẳng còn tâm trạng nào mà đi nữa. Buồn quá! :( Về nhà mệt mỏi, cần có nó ở bên thì nó lại đi mất, huhu.
Dạo này gặp nhiều chuyện quá...Cứ mỗi lần làm gì là lại có rắc rối...
Thật xin lỗi mọi người!

huhu ... 31 bé nay chỉ còn 30 bé thôi :(( bé Mốc nhà chị họ Khoai không đi nữa, hichic, rất sr cả nhà :(

ashita

Dịch giả Vietpet
chiều nay em vừa tắm cho 2 đứa xong. nắng ấm thích lắm. mỗi tội là nó cào em chảy máu tay :(

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
@Khoai: Dây cao su bán rất nhiều ở những cửa hàng bán đồ lặt vặt ngoài đường, họ thường treo thành từng túm ấy. Giá từ 3 - 5,000VND/ cái, có 2 cái móc để em có thể móc vào yên xe máy.

@Hip xinh: Em ơi, Hip có bẩn thế hoặc bẩn nữa thì chị vẫn yêu nó lắm.. Cứ mang đến nhé..

@Hangzin: Mong rằng may mắn sẽ đến cùng em.

@Rose, Ashita: Thank you sự cẩn thận của các em nhé.. 3 con mèo chị bế đi chắc đều hơi bẩn bẩn, vì chị tắm cho Lucky & Lucy từ Chủ nhật tuần trước, hôm nay chả còn tí thơm tho gì nữa... Mà lạnh trời nên chị chẳng tắm cho chúng nó nhiều, mai cho chúng nó xấu hổ với bè bạn, hí hí...

MONG RẰNG SẼ ĐƯỢC GẶP TẤT CẢ CÁC BẠN YÊU MÈO VÀO SÁNG MAI!!! I LOVE YOU MUCH...

thông báo là Hồ Ly và Ngân Hồ vẫn sẽ đi. 2 con không bằng tuổi nhau nên dễ xảy ra trường hợp càu cấu nhau, các bác đừng quan tâm. Ngân Hồ 2 tháng, nhưng nó cực kì hung bạo, đừng bác nào cho mèo xớ rớ đến gây sự nhá :)) Hồ Ly và Ngân Hồ đánh nhau túi bui, thường thì con dở người kia thua ( Hồ Ly ), mặc dù nó lớn hơn Ngân Hồ khoảng 1 tháng =)) không hiểu nó thua thật hay cố ý nhường nữa ... nhưng dù sao vẫn nhắc các bác nên cẩn thâ.n với con Hồ Ly Tinh này :)) 2 em vừa được tắm rửa thơm tho xong, hí hí :)

còn mèo Mốc của chị họ Khoai xin rút tên khỏi danh sách ạ. chủ nó có việc không đi được, nên mèo cũng không thể đi, mong các bác thông cảm ..

@chị Pump: "mà lạnh nên chị không tắm cho chúng nó" >>> chị cứ tắm đi, tắm nước nóng ấy, rồi mau chóng lau và sấy khô cho chúng nó chị ạ. nhớ sau đó để chúng nó chạy nhảy chứ đừng ủ chăn như chị Ruby nhé =)) thơm tho 1 chút đi, ai lại để mèo bị muối mặt cơ chứ :D

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Yêu mến mời tất cả các bạn, dù có mèo hay không có mèo, dù là bạn 7 tuổi hay 107 tuổi, dù bạn là nam hay là nữ, hay không phải là một trong hai phái trên... Chỉ yêu cầu đúng 1 điều kiện: Bạn phải thực lòng yêu mèo... Đến với HỘI MÈO chúng tôi vào sáng mai nhé..

Rất mong sự có mặt của các bạn yêu mèo..

toonrock

Hix, e và missxuto và con Sumô xin phép cả nhà lần này không đi được, bọn em bận thi :( Lần này off rõ đông, chắc ngồi hóng ảnh cho đỡ thèm thôi vậy !

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ôi ôi con Mes hôm qua đã được "lâm bồn" (bồn tắm=))) và sạch bóng bòng bong, mỗi tội khi nào lông xinh xong là cu cậu lại tớn lên, trời lạnh cũng vác xác đi chơi gái, đi từ đêm đến tận sáng mới về lăn ra ngủ tiếp... Thế là em có thể mang thằng già đi rồi...

Hôm nay là một ngày thật đẹp trời, trong lành và mát lạnh, thích lắm lắm nhé! Chắc chắn các bạn mèo đang háo hức chuẩn bị lên đường phải không? Nào chúng ta lên đường thôi! Hẹn gặp các chàng hoàng tử và các nàng công chúa mèo ở Bảo Tàng Lịch Sử danh giá nhé!

BUBBA

Super *********
Mình xin chuyển brochure thuốc do Bayer tặng hội mèo chúng ta hôm nay, mời các bạn tham khảo"

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Rất tiếc hôm nay phải cancel chuyến đi off vì BSGV có một đám cưới họ hàng không thể hoãn được. Gia đình anh chị Micheal cũng bận gửi lời xin lỗi Hội Mèo và hẹn dịp khác. Chúc mọi người cùng miu của mình vui vẻ và có nhiều ảnh đẹp.

hana04nt

Member
Huhu dạo này bận quá thỉnh thoảng em mới đảo qua được.Hôm nay lại bận không được đi off với mọi người.Lần nào cũng chỉ được xem ảnh off mà tiếc hùi hụi.Lại còn không được nhận quà cho em yêu nữa chứ.Lần sau hi vọng sẽ không vướng víu gì để đi mới được.
Mọi người nhớ up nhiều ảnh off em xem cho đỡ thèm nhé.

thachthung

Thật tình cờ và thật bất ngờ. Hôm nay đụng độ với nhóm của Vietpet trên bảo tàng lịch sử.:D
Híc híc...hội svc HN choáng luôn vì chim cò mà thấy Mèo thì cứ gọi là xin thua luôn á.
Cũng có chụp lén mấy tấm hình của các bạn đem về.Hi hi...hội Mèo vietpet nhiều tv nữ quá á,chẳng bù hội svc toàn các cụ ông :(Cô nào cô đấy đều xì tin cả;;).Kiểu này cũng thửa mấy chú Mèo rồi tham gia cùng cho vui nhể.Mang cả chim lẫn Mèo đi off.1 công đôi việc =))

dauphu

Phó Nhòm
Tặng cả nhà một cái ảnh đẹp nhất. Xin lỗi cả nhà vì dạo này nhà cháu bận quá nên ko post kịp các ảnh khác cho bà con xem được :(

anhbob

Member
Sao hôm chủ nhật ngày 16/11 mình nhắn tin hỏi Neko thì bảo là ko phải off ngày hôm đó? Sao lạ vậy nhỉ?

chắc neko không biết, tại vì chị ấy đến cũng muộn lắm. để chắc ăn bạn nên lên diễn đàn tìm, trong phần "tổ chức sự kiên" ấy, hoặc nhắn tin hỏi chị Pump hay chị Rose cũng được :D

@chị Pump: mà hôm nào thì lại off nữa ấy chị nhỉ ? cuối tháng sau à ? vừa rồi chụp được nhiều ảnh quá, muốn nhanh chóng đi tiếp để chụp nữa :D

Diepmeo

Member
Tặng cả nhà một cái ảnh đẹp nhất. Xin lỗi cả nhà vì dạo này nhà cháu bận quá nên ko post kịp các ảnh khác cho bà con xem được :(
Bé này xinh quá, yêu quá :kiss: Dauphu ơi, post thêm hình các bé nữa đi nhé

Status
Không mở trả lời sau này.