• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline hội CPQHN

ngocsat

Member
lên đi nào cho ACE cùng nắm tt, khổ thế cả hội chó PQ mà ko có cái loa phóng thanh phải gửi thư thế này thì buồn cho HCPQHN quá:(
Cái chú này mới vào diễn đàn, chó thì chưa có con nào mà lắm điều quá! Off lần này bầu chú vào ban liên lạc là hợp lý!
CN anh em đến sớm, ai mang chó được thì mang, trưa ai ở lại được thì nhậu, ai say thì ngủ lại tối về cũng được! Thắng qua đón anh, trước khi 30' đi alo để anh còn dậy!

Cái chú này mới vào diễn đàn, chó thì chưa có con nào mà lắm điều quá! Off lần này bầu chú vào ban liên lạc là hợp lý!
CN anh em đến sớm, ai mang chó được thì mang, trưa ai ở lại được thì nhậu, ai say thì ngủ lại tối về cũng được! Thắng qua đón anh, trước khi 30' đi alo để anh còn dậy!
sao bác biết em chưa cóDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog Eyeđây ko là chó thì là con gì nhỉ? chẳng dấu gì bác em có 1 em Lab rồi:-bd

AQ1001

Member
Nhiều anh em thắc mắc sao off PQHN ở Long biên vì thực tế khu vực này đang có phong trào PQ mạnh nhất HN. Sơ bộ điểm danh các thành viên Long biên như sau:
1. Rongbien
2. GreenVet
3. TuongDucLe(nick cũ NguoiMeCho)
4. TaiCup (nick cũ NguoiNuoiCho)
5. TruongGa
6. HoBaoSutuCop
7. TranTung_HN
Ngoài ra còn có rất nhiều người không tham gia diễn đàn.
Các thành viên của khu vực này không những đông mà còn nuôi nhiều nữa, nên đếm đầu người hay đầu chó đều là số 1 của HN.

matadorvn

Member
Vì lý do không tạo được TP trong box sự kiện nên phải thông báo ở đây.

K/g bà con hội CPQHN chương trình offline của hôị

Thời gian: chủ nhật 07/09/2008 bắt đầu từ 9h30, kết thúc: open
Địa điểm: sẽ thông báo sau dự kiến ở khu vực Long Biên
Thành phần: anh em hội CPQHN và những người bạn, anh em các tỉnh lân cận
Hình thức: ăn nhậu, buôn bán trên trời dưới biển, dog show( nếu có người mang chó)
Vậy thông báo để bà con biết. Kính mong quý bà con bớt chút thời gian tham dự để đại hội thành công tốt đẹp:)

quá hay
Mãnh thú của nhà mình chắc khoải tham gia lắm đây

Trời cứ mưa như này thì em lo quá các bác ạh!
nếu mưa thì có off nữa ko hả các bác?

trời mưa thì mặc trời mưa

trởi mưa thì có ảnh hưởng gì đâu, địa điểm rộng đủ thoáng mát sạch sẽ để chứa cả VP mang người và chó đến off :D, mà hôm nay mưa chứ mai chắc gì đã mưa, chú cứ cầm đèn chạy trứơc ôtô.:thingking:

AQ1001

Member
Trời cứ mưa như này thì em lo quá các bác ạh!
nếu mưa thì có off nữa ko hả các bác?
Không sao đâu, mưa vẫn off được vì sân có mái che chỉ có điều là mang chó đi thì hơi khó thôi:)

AQ1001

Member
Lần off này có một số thành viên kỳ cựu từ ngày đầu VP sẽ tham gia, anh em chờ xem là ai nhé!!!!!!!!

ilovelove

Member
hay quá em đang muốn tìm 1 em mầu đen giống em ở trên ko biết có em nào baby ko?????thân........

TA_HUA

Member
Lần off này có một số thành viên kỳ cựu từ ngày đầu VP sẽ tham gia, anh em chờ xem là ai nhé!!!!!!!!
Tin này đọc xong thấy hồi hộp quá, cứ như chuẩn bị hành trình về cội nguồn vậy :D. Không biết bác đã chuẩn bị chó PQ làm quà cho mọi nguời chưa? Em quảng cáo bừa với mấy thành viên ở BN là cứ xuống HN ọp ẹp là có chó mang về, không tin cứ nhìn Cộc đây này :))

anhthe98

Member
Không sao đâu, mưa vẫn off được vì sân có mái che chỉ có điều là mang chó đi thì hơi khó thôi:)
Kiểu này mai trời vẫn mưa thôi :) AE cố gắng vượt khó vào trong lán ngồi ngắm mưa .... nhé.

@TAHU : Mát thế này tha hồ đấu rượu chọn chó rồi.

Sơ đồ đây bà con nghiên cứu trước, khi đi nhớ nhét một bản copy vào túi quần!
(Sơ đồ được vẽ bởi HoBaoSutuCop, sai đâu cứ hắn mà gọi 091.22.66.288)

Chú ý: Bà con từ HN sang nên đi theo đường Ngô Gia Tự, lối rẽ cạnh siêu thị. Nếu đi theo đường 5 thì phải đi xuống rất xa mới có chỗ quay lại!
Một lần nữa xin khẳng định với tất cả mọi người là offline của hội PQHN kô có gì thay đổi, mọi việc vẫn diễn ra theo đúng kế hoạch.

liyuxin

Member
Các bác ơi em cũng muốn đi lắm nhưng mà không đi được, đi thì không mang được 2 đứa nó đi, mà không mang đi thì chúng nó ở nhà quậy tung lên, em về em dọn chết luôn!
À mà có một vấn đề này em hỏi các bác, hồi em xí chó thì là 2 đứa đều có xoáy, 1 mũi tên 1 kiếm, đến khi bắt thì chỉ có mũi tên, kiếm đi đâu không biết, chủ chó bảo là lớn lên sẽ mọc xoáy, liệu có đúng thế không hả các bác?

Do_Loi

Member
Có, chắc chắn là khi chó lớn lên, già đi, đến một ngày đẹp trời, nhân dịp tết Congo thì sẽ mọc xoái, chó cười sung sướng rồi ... lên thiên đàng với Chúa!

À mà có một vấn đề này em hỏi các bác, hồi em xí chó thì là 2 đứa đều có xoáy, 1 mũi tên 1 kiếm, đến khi bắt thì chỉ có mũi tên, kiếm đi đâu không biết, chủ chó bảo là lớn lên sẽ mọc xoáy, liệu có đúng thế không hả các bác?

Các bác ơi em cũng muốn đi lắm nhưng mà không đi được, đi thì không mang được 2 đứa nó đi, mà không mang đi thì chúng nó ở nhà quậy tung lên, em về em dọn chết luôn!
chủ chó bảo vậy là đúng đấy, chú ko hiểu à? chú mang chó về thích chỗ nào mọc xoáy thì cho nó 1 kiếm vào chỗ đó, sau nó lành thành "sẹo xoáy"=)) Phải công nhận là chú mua được con chó của người chủ rất thông minh, còn chó thì chắclà ngược lại :thingking::thingking::thingking:

deniuwi

cháu biết trang web này hơi muộn:D.cháu cũng có một em chó PQ, muốn tham ja cùng hội những người yêu chó PQ tại HN.mong mọi người tổ chức nhiều lần offline để mọi người cùng vui:D

AQ1001

Member
cháu biết trang web này hơi muộn:D.cháu cũng có một em chó PQ, muốn tham ja cùng hội những người yêu chó PQ tại HN.mong mọi người tổ chức nhiều lần offline để mọi người cùng vui:D
Xin chào!
Không bao giờ là muộn cả bạn à, lỡ lần này sẽ có lần sau, lỡ lần sau có lần sau nữa, lỡ sau nữa thì lại có sau cùng, lỡ sau cùng thì làm lại từ đầu:)
Nói chơi vậy cho vui, bạn qua bên mục CPQHN để theo dõi và trao đổi thông tin nhé, mục này chỉ có tính thời điểm nên off xong rồi ít người quan tâm lắm!

duyhuyen

cac ban oi minh moi nuoi cho phu quoc nen co gi khong hieu mong cac ban giup minh nhe cam on cac ban rat nhieu minh muon hoi la chang hieu sao con pq nha minh cu nhin thay cho duc la danh nhau la the nao ha ban co sao khong hix hix :(:)(:)(:)((